Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

bạn nào có thể hướng dẫn mình cách xác minh ví payeer được không ? nó yêu cầu ảnh chụp "Proof address" thì mình cung cấp gì ạ
ảnh hóa đơn thanh toán tiền điện, nước hay gì đó có ghi địa chỉ của bạn và trong khoảng thời gian gần theo quy định của nó gì đó. xác minh ngại phết đấy.
khỏi xác minh bác ơi . Em sử dụng ví payeer cũng lâu rồi mà trả buồn xác mình @@
Đúng, exchange hay đem bán cho nhanh bạn nhỉ :)

Thanks bạn chia sẻ. Vậy mình có thể hiểu 2 điều như sau.
1. Nó tăng lên nhưng cũng có giảm xuống, tất nhiên tăng thì nhiều giảm rồi. Theo mình suy đoán nó sẽ bằng số rub mình đã rút + với số bạc đang tích để rút/500. Như vậy hơi khoai nhưng có thể chấp nhận được, để trải nghiệm thêm đã.
2. Bạn không quan tâm vì sau cùng khoảng thời gian bạn vẫn có thể rút được số tiền như nhau vì số bạc tái đầu tư sinh ra bù cho chênh lệch tăng tỷ giá đúng không. vậy là mình chịu chấp nhập kiếm một lượng đều đều hàng ngày thôi chứ không gia tăng được :(
Bác nhanh hiểu đấy vậy tính ra bác cũng đã lập 1 cái tư tưởng kế hoạch có sẵn để chiến với nó rồi . Chủ yếu là trước mắt bác phải tái đầu tư liên tục thôi đừng quan tâm chi đến rút khi có được 2 con đỏ thì lúc đó hãy nghĩ đến vấn đề rút ^_^ .

vậy khi mình thanh toán trên những trang PTC thì nó chuyển về ví payeer bình thường rồi mình rút về visa bình thường luôn hả a
Rút về visa làm gì cho lâu bác @@ kiếm ng bán or là ra các site exchanger qua PM rồi bán cho các site exchan PM về thẳng ATM chứ chuyển về visa phí vừa cao vừa tốn thời gian

Rút về visa làm gì cho lâu bác @@ kiếm ng bán or là ra các site exchanger qua PM rồi bán cho các site exchan PM về thẳng ATM chứ chuyển về visa phí vừa cao vừa tốn thời gian

à...vì mình mới chơi thôi nên vẫn còn nhiều chổ khúc mắt lắm. thu nhận mình học hỏi với

à...vì mình mới chơi thôi nên vẫn còn nhiều chổ khúc mắt lắm. thu nhận mình học hỏi với
nói chung mới chơi thì bác cứ trước mắt theo cái gì thì cứ theo cái đó và tìm hiểu vào nó , thông tin thì có đầy trên mạng chủ yếu tham khảo thôi chứ ko nên đặt hết vào nó về phần lấy tiền payeer về vn thì bác cứ tích lũy được nhiều đi rồi sau đó sẽ có con đường cho bác đi thôi ^_^

Bác này nè bớt share link ref ở topic của ng khác đi bác ơi , chủ topic hiền ko nói gì đó chứ gập ng khác ng ta nói bác sáng h rồi đó . Với lại cái site sfereon này vào lúc đầu thì ngon bay giờ vào thì tỷ lệ ăn scam khá cao đấy bác.

Bác này nè bớt share link ref ở topic của ng khác đi bác ơi , chủ topic hiền ko nói gì đó chứ gập ng khác ng ta nói bác sáng h rồi đó . Với lại cái site sfereon này vào lúc đầu thì ngon bay giờ vào thì tỷ lệ ăn scam khá cao đấy bác.
thôi mình xóa rồi. bạn vào xóa hộ mình cái quote nhé. cái này mình ươm nhỏ thôi bớt scam

thôi mình xóa rồi. bạn vào xóa hộ mình cái quote nhé. cái này mình ươm nhỏ thôi bớt scam
ok rồi site này mình thấy nó lúc nó chưa chạy cơ, còn khoảng 2 ngày nữa nó chạy nhưng vì lúc đó 1 là ko có vốn 2 là lu bu quá thành ra ko vào luôn và vì đã ko vào lúc đầu nên giờ cũng ko vào nữa ^_^ . Site này tính ra chạy hơn 1 tháng rồi thì phải

ok rồi site này mình thấy nó lúc nó chưa chạy cơ, còn khoảng 2 ngày nữa nó chạy nhưng vì lúc đó 1 là ko có vốn 2 là lu bu quá thành ra ko vào luôn và vì đã ko vào lúc đầu nên giờ cũng ko vào nữa ^_^ . Site này tính ra chạy hơn 1 tháng rồi thì phải
cái này mua quả nhỏ 15 ngày, mấy lần rồi ko thấy scam. được cái vào payeer ra pm đc nên mình dùng

nói chung mới chơi thì bác cứ trước mắt theo cái gì thì cứ theo cái đó và tìm hiểu vào nó , thông tin thì có đầy trên mạng chủ yếu tham khảo thôi chứ ko nên đặt hết vào nó về phần lấy tiền payeer về vn thì bác cứ tích lũy được nhiều đi rồi sau đó sẽ có con đường cho bác đi thôi ^_^
Mới chơi nên thấy người ta chơi cái gì mình chơi theo rồi mày mò dần dần thôi. a còn trang nào chăn nuôi ko cho mình xin rồi ref chơi đi hihi

Mới chơi nên thấy người ta chơi cái gì mình chơi theo rồi mày mò dần dần thôi. a còn trang nào chăn nuôi ko cho mình xin rồi ref chơi đi hihi
đang theo 2 site đó là chính ( chim , dê) và đang theo 1 site nữa nhưng đang trong thời gian test .

Game trả 35% hoa hồng đối với hoa hồng cấp 1 nhưng chỉ một nửa được trả về tài khoản thanh toán và rút ngay được. Mình sẽ rút và trả lại các bạn toàn bộ số này ngay sau khi nhận được tiền. Một nửa còn lại phải đi tái đầu tư mà tỷ giá quy đổi thì cứ tăng dần mỗi lần rút, để mình thử trải nghiệm và sẽ cập nhật refback bổ sung sau.

Thớt lấy thông tin ở đâu mà bảo là 50% số tiền ref được đưa vào tk rút vậy :O . Tất cả tiền ref đều vào tk mua Chim được tính toán thành bạc nhé . Và còn 1 cái tài khoảng dành cho ref nữa là TK này muốn rút thì phải đủ 500 RUB mới rút dc nhé thớt . Thông tin tìm hiểu kỹ rồi hứa hẹn ko thì lúc đó thớt lại phải lấy tiền túi ra refback lại liền cho mọi ng đó . Tuy là mình ko tuyển ref .
View attachment 93705
Balance đầu là bạc mua chim Bạc của ref sẽ vào đây khi ref đầu tư
Và cái 3.64 RUB đó là 1 phấn của ref đầu tư nó cũng sẽ được cho vào đó nhưng muốn rút được ở cái Balance đó thì phải đủ 500RUB đó là min rút thấp nhất nhé ^_^ .

P/s : Thớt xem rồi chỉnh sữa lại đi. Vì sao nó phải chia ra 2 balance dành cho tiền ref theo mình vì chế độ rút của nó là mỗi khi rút sẽ tăng số bạc lên cao nên thành ra tiền ref có thể rút được là khi đủ 500rub và khi rút sẽ ko làm tăng số bạc ( theo mình biết là vậy ) . Chứ nếu nó mà đưa chuyển thành bạc rút ở balance 2 thì ai mà làm upline có mà chết cứ ref dep vào rồi rút liên tục thì có mà lỗ vốn :)) . Ví dụ ăn dc 20 rub từ ref được 2k bạc mà tỷ giá rút của upline là 500 bạc = 1 rub vậy thì rút ra chỉ dc 4 rub vậy lấy đâu ra mà refback cho dowline @@
Không bác ơi, rút từ tài khoản ref cũng làm tăng tỷ giá nhé, và tăng rất khiếp. Chính vì thế các bác nên rút tiền từ tk rút bình thường trước, sau đó hãy rút từ chỗ tài khoản ref, không nó tăng tỷ giá là cái chỗ tk rút bình thường lại thành vô giá trị đấy.

Không bác ơi, rút từ tài khoản ref cũng làm tăng tỷ giá nhé, và tăng rất khiếp. Chính vì thế các bác nên rút tiền từ tk rút bình thường trước, sau đó hãy rút từ chỗ tài khoản ref, không nó tăng tỷ giá là cái chỗ tk rút bình thường lại thành vô giá trị đấy.
Bác rút ở TK ref rồi à :O 500 RUB ..... Ngon vậy bác ............ Thế tính ra bác cũng khá nhiều ref chịu đầu tư đó nhỉ :(

Bác rút ở TK ref rồi à :O 500 RUB ..... Ngon vậy bác ............ Thế tính ra bác cũng khá nhiều ref chịu đầu tư đó nhỉ :(
Do các bạn ref thưoơng yêu và chịu chơi. Phí rút là 7.5%, thêm phí payeer nữa thì về đến tk mình cụt đi khá nhiều đấy. Nói chung do mình k biết nên rút tk ref trước, làm tỷ giá tăng vọt từ 1k lên hơn 3k và k thể nào xuống được, hờ hờ.

E bị như vậy là sao mấy đại ca. nhấn quảng cáo ko được

Attachments

52.3 KB · Views: 66
Do các bạn ref thưoơng yêu và chịu chơi. Phí rút là 7.5%, thêm phí payeer nữa thì về đến tk mình cụt đi khá nhiều đấy. Nói chung do mình k biết nên rút tk ref trước, làm tỷ giá tăng vọt từ 1k lên hơn 3k và k thể nào xuống được, hờ hờ.
Phí thì nó có ghi rõ rồi tính ra phí cho là 10% luôn thì rút 500 rub tính ra vẫn còn dc 450RUB vậy nếu như thế mấy site này phải cẩn thận khi cày nhiều rồi mà làm upline rút của ref thì có mà thốn vãi ra :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back