Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

Ủa sao mình rút 2700 mà có 11rub nhỉ? có đọc đâu thì thấy bảo là càng rút nhiều thì tỉ giá sliver/rub càng cao phải không ạ?
Cứ tưởng 100 /1rub

BIvly

Ủa sao mình rút 2700 mà có 11rub nhỉ? có đọc đâu thì thấy bảo là càng rút nhiều thì tỉ giá sliver/rub càng cao phải không ạ?
Cứ tưởng 100 /1rub

BIvly
Tỷ giá đầu vào là 1rub=100 bạc thôi, còn có bonus nữa. Nhưng tỷ giá đầu ra phủ thuộc vào số bạc bạn rút. Tỷ giá bạc/rub hiện tại của bạn là 347 kìa. Bạn đọc post trươc của mình ở toppic này có nói rõ đó.

bác naboda đc nhìu chim rồi
Mình 1 vàng, 1 nâu, 1 xanh nước biển, mỗi ngày lên thêm 1 vảng nữa rồi bán chim nâng cấp dần.

bác rút như thế thì em thấy là ko nên bác à mà bác nên tái tiếp đi , chứ rút vậy 1 tháng có được nhiêu đâu
:) minh đầu tư nên muốn rut chút hoàn vốn đã, vừa rút vẫn có bạc tái đầu tư mà. 2 ngày thêm 3 chim vàng, 4,5 ngày thêm 1 chim nâu, cứ thế mà phát triển.

bán chim chỗ nào nhỉ
Chỗ mua chim ấy. Nút màu xanh là mua, màu đỏ là bán nhưng bạn chỉ được phép bán chim (dùng được nút đỏ) khi tài khoản mua sắm của bạn đạt mốc 100 rub, tương đương 10 000 bạc.

Rút tiền lần đầu thằng KOLXOZ, paid instant.

1st payment.png

Có ít thử kiểm tra phần rút tiền ai ngờ rút được thật. Điều kiện rút dễ quá, tưởng có mức 1000 hay 10 000 coins để kích hoạt phần rút tiền như các site khác.

Có vấn đề là tỷ giá coins/rub cao quá, rút có gần 800 coins và tỷ giá đã là 116, rút xong lên 132. Không là vấn đề lớn với người chơi free nhưng với ai đầu tư thì phải xem xét, tính toán đây.

Link site cho a e nào muốn tham gia: http://kolxoz.net/?i=178344

sao site dê nó ít quảng cáo quá nhỉ???
Không ít đâu bạn, thỉnh thoảng vào lại có một mớ ads, click mỏi tay. Chịu khó ngày cũng kiếm 1 000 - 1 500 coins để đầu tư mua sắm đấy.

thớt đâu tư bao nhiêu $ và lấy lại vốn chưa
Mình đầu tư 300 rub, mới rút được 1/3. Mính mới chơi site này được gần 10 ngày thôi mà. Nhiều bạn chơi từ 2, 3 tháng trước, chơi free giờ cũng khá hơn mình nhiều rồi.

Bác ơi tính giùm em vs sao em đổi trứng ra bạc tỷ lệ đổi bạc rút thành tiền tăng lên là 1k bạc thì tăng 10 bạc rút rồi em thử đổi tái đầu tư thì 1k bạc nó giảm 8 bạc
Nếu theo tỷ lệ này thì 10k bạc 100k bạc nó tăng lên chắc chết

Bác ơi tính giùm em vs sao em đổi trứng ra bạc tỷ lệ đổi bạc rút thành tiền tăng lên là 1k bạc thì tăng 10 bạc rút rồi em thử đổi tái đầu tư thì 1k bạc nó giảm 8 bạc
Nếu theo tỷ lệ này thì 10k bạc 100k bạc nó tăng lên chắc chết
Bạn chơi free đúng ko? Mình đầu tư thì tỷ giá tăng đúng như mình nói ở trên: Có thêm mỗi 500 bạc để rút thì tỷ giá tăng 1 đơn vị, rút ra mối 500 bạc lại tăng tiếp một đơn vị nữa. Hình như chơi free thì tỷ giá tăng khiếp khủng vậy đấy, site KOLXOZ mình chơi free, mới rút có gần 800 bạc mà tỷ giá đã là 111 rồi, rút xong tăng tiếp lên cung nhanh nữa. Tốc độ tăng có khác nhau giữa tài khoản chơi free và tài khoản đầu tư. Chơi free tỷ giá tăng nhanh hơn nhiều.

Bạn trữ càng nhiều bạc để rút thì tỷ giá cũng tăng tỷ lệ thuận, còn khi bạn ex bạc sang tài khoản mua hàng thì bạc trữ để rút giảm đi và tỷ giá cũng giảm đi. Sau khi bạn rút tỷ giá lại tăng một cục tỷ lệ tương ứng với số lượng bạc đã rút nữa.

Mình là người mới (mới bắt đầu với lĩnh vực mmo và cả game này lun), mình đã đọc hết các comments của các bạn. Tóm lại là, nếu bạn không tuyển ref, cái tài khoản thứ 3 không đủ 500 rúp thì không thể rút tiền về ví được (dù tài khoản thứ 2 mình đã hơn 500 bạc và đã đầu tư 10 rúp) đúng không

Mình là người mới (mới bắt đầu với lĩnh vực mmo và cả game này lun), mình đã đọc hết các comments của các bạn. Tóm lại là, nếu bạn không tuyển ref, cái tài khoản thứ 3 không đủ 500 rúp thì không thể rút tiền về ví được (dù tài khoản thứ 2 mình đã hơn 500 bạc và đã đầu tư 10 rúp) đúng không
Box tài khoản chia làm 3.
1. Đầu tiên là tài khoản mua hàng. 50% bạc thu được từ bán trứng (100 trứng = 1 bạc) về đây, cổng với bạc kiếm được từ xem quảng cáo (3-13 back/1 quảng cáo). số này dùng để tái đầu tư mua sắm thêm chim. Ai đầu tư dep tiền lên 1 rub = 110 bạc (dịp khuyến mãi tỷ lệ ra bạc cao hơn, chú ý phần tin tức để săn khuyến mãi) đổ vào đây để mua thêm chim.

2. Thứ 2 là tài khoản bạc rút tiền, tích lũy từ 50% số bạc thu được từ bán trứng. Bạc tích lũy từ tài khoản này có thể được rút về ví Payeer, tỷ giá ban đầu 100 bạc = 1 rub, tỷ giá tăng dần theo số bạc tích lũy và sau mỗi lần rút. Bạc ở đây có thể trao đổi sang tài khoản thứ nhất để mua sắm, tỷ lệ trao đổi 1 ăn 1.1. Dep đủ tích lũy 10 000 bạc = 100 rub sẽ kích hoạt chức năng rút. Chơi free phải tích lũy đủ 10 000 bạc mới kích hoạt và rút được. Với nhiều site khác không có giới hạn này, có bao nhiêu bạc thì quy đổi ra rub rút bấy nhiêu thôi.

3. Tài khoản thứ ba là tài khoản rub kiếm từ tiền dep của referal. Cấp 1 35%, cấp 2 10% và cấp 3 5%. Tích lũy tới 500 rup có thể rút. Rút tỷ lệ 1:1 ra rub nhưng cũng sẽ làm tăng tỷ giá rút tiền bạc/rub.

P/s: Rảnh viết một chàng. Ai còn thắc mắc gì cứ hỏi, biết đâu nói đó. :D

Proof mới rút. Giờ ra ngày >2600 bạc rút nhưng tỷ giá lên khoảng 230 rồi. ngày được > 10 rub.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week