Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

thì nó tổng kết ss2,nó có thống kê ss1,ss2 đc nhiêu mà,vậy là qua ss3 farm ại từ đầu thôi!chứ nó có check rồi trừ hết point chít của mình ra đâu?
nó update point đó ở đâu tìm ko thấy nên tưởng bị thịt, acc về 0 acc về 7 acc về 1. nói chung số point còn lại ko như nhau nên ... hóng

để đây và ko nói gì cả :D

Attachments

19.8 KB · Views: 97
Khoảng 1 tuần từ đợt 2 kết thúc. Tầm 14.1 sẽ về ví, hiện tại đợt này hơn 550k user tham gia :eek:
thế thì hết ngon luôn rồi.

thế thì hết ngon luôn rồi.
Đợi nó quyết toán rồi thông báo. Nó check lại nữa, ban đầu nó chỉ dự tính là 1 ngày để quyết toán thôi. Nó dời lại 1 tuần là để check ấy, cheat không cứng bay vèo vèo. :rolleyes:

nó chưa paid hả bác, có phải nhập địa chỉ ví eth vào trong mục và chờ paid phải không bác, hình như nó không cộng điểm khi có ref nhỉ

Đợi nó quyết toán rồi thông báo. Nó check lại nữa, ban đầu nó chỉ dự tính là 1 ngày để quyết toán thôi. Nó dời lại 1 tuần là để check ấy, cheat không cứng bay vèo vèo. :rolleyes:
ko cheat nên cảm thấy rất yên tâm. Hồi tối mới xả 5,2k RFR được 2 củ. Sáng nay mới mua 7 vé người lớn + 2 vé trẻ em tuần sau dẫn gia đình đi Ba Na, cảm thấy đời thật đẹp.

ko cheat nên cảm thấy rất yên tâm. Hồi tối mới xả 5,2k RFR được 2 củ. Sáng nay mới mua 7 vé người lớn + 2 vé trẻ em tuần sau dẫn gia đình đi Ba Na, cảm thấy đời thật đẹp.
Phải như vậy chứ. ;)

Ko cheat? Wtf . Multi account là cheat đó bác @@@ nghĩ sao mà bác kêu ko cheat

Announcements

Forum statistics

Threads
422,667
174,953
Latest member
quynhpham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week