Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

Nếu ai chơi 1 2 acc thì paid thôi. Còn cheat các kiểu phải cứng mới pass nổi, đợt này nó check tận 1 tuần :rolleyes:
cheat tele thì cho nó check 1 tháng cũng k tìm ra đc thủ phạm kk :p:rolleyes:

từ ngày thằng ucash chơi scam k paid thì từ đó chuyển qua cheat cho lành , chơi đàng hoàng nó k thích hay sao ấy o_O:cool:

1acc gold = 3,5k
40 acc silver = 2k
------------------------------
Total: 43,5k RFR
Đợi tổng hợp số lượng user ở từng mức ở đợt này. Tính đợt 1 thì có ăn, đợt 2 này lạn quạn không có cháo mà húp ở silver =))

tiếc quá bác, 500$ đó em sống cũng được 2 tháng rồi.:D
bỏ tết vì nó lun , chán ds support nó nó kêu đợi xem xét , nó xem xét 2 tháng chưa xong , kêu muốn scam thì nói nhanh đi đỡ mất thời gian, rồi nó ngậm lại lun chẵng thấy email nào về hết :oops::eek:

bỏ tết vì nó lun , chán ds support nó nó kêu đợi xem xét , nó xem xét 2 tháng chưa xong , kêu muốn scam thì nói nhanh đi đỡ mất thời gian, rồi nó ngậm lại lun chẵng thấy email nào về hết :oops::eek:
https://ethplorer.io/address/0x92e52a1a235d9a103d970901066ce910aacefd37
thấy nó vẫn paid đều, nếu ko nhận mail ban của nó thì cứ chờ, có ngày sẽ về. Con này em về được 495U sau 1 tuần, lúc đó được cỡ 40$ mà em ko bán, giờ còn có 9$.

https://ethplorer.io/address/0x92e52a1a235d9a103d970901066ce910aacefd37
thấy nó vẫn paid đều, nếu ko nhận mail ban của nó thì cứ chờ, có ngày sẽ về. Con này em về được 495U sau 1 tuần, lúc đó được cỡ 40$ mà em ko bán, giờ còn có 9$.
Nó paid cho mấy thằng mua ico của nó thôi bác ơi , còn ai có ít thì nó paid thôi coi như nó bố thí , còn nhiều mà không đầu tư thì nằm mơ cũng chẵng thấy nó paid đâu , mình 2 tháng rưỡi rồi đây này chẵng thấy 1 coin nào của nó cả :confused:o_O

em xin phong bác là thánh UCASH :D
ăn hên nó thôi, nhân tiện có ít token BEC, bác chuyển gas trên mew bao nhiêu là nạp đc lên sàn trong 24h nhỉ?

ăn hên nó thôi, nhân tiện có ít token BEC, bác chuyển gas trên mew bao nhiêu là nạp đc lên sàn trong 24h nhỉ?
cứ gas price = 1, gas limit thì để nó tự động tính rồi gởi thôi bác. Em test thử 7,8 giao dịch cho ETH, RFR, UCASH, IOST, GIFTO đều thành công cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,666
174,953
Latest member
quynhpham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back