New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

fake Us sao hk xác nhận được phone thế nhỉ ?

ra tiệm net mà làm cho nhanh
Trời chuyển tiền mà đòi ra tiệm net thì có ngày ra đê ở. Máy ở nhà còn có thằng nó xông lên. Mình không làm được yêu cầu này. An toàn là trên hết. Mất tiền thì không thể trả cho các bạn.

các bạn phải hiểu vì sự an toàn chung thôi mình không muốn có sai lầm rồi kêu bị hack để không trả nợ cho các bạn. Bạn nào đã ref mà chưa để lại mail và lr thì tranh thủ vào để lại mình giải quyết luôn chư lôi thôi tới ngày mai.

Mình đã đợi nhưng chưa thấy giathinh hồi âm nên sẽ bonus cho bạn. Tới đây chính thức đóng topic. Mình không trả lời bất cứ vấn đề nào nữa cho tới khi thông báo mở cửa trở lại. Có thể tối nay, ngày mai hoặc có thể không tùy vào exchange bọn nó.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 10:10
Batch107713836
FromU9722150 (ngocliencse)
ToU3016285 (lelamtrint)
Amount$1.00
MemoBonus Coinbase
Payment PurposeGift/Donation

Hôm qua mình sent 0.2 BTC ma bạn BN có 1$ àhh, bạn sent giúp mình phần còn lại nhé

Email: [email protected]
LR: U3016285

Bạn mmovnnt xem lại #333 và #392. Mình hứa thưởng riêng cho bác 1$ nữa nhưng mà sai lầm này của bác không biết có phải xét lại không ta.:binhsua112:

Tình hình là site hết bonus vào lúc 12h rồi thì phải. đã đăng kí thêm nhiều lần mà ko được... ai check xem

đăng ký 2 máy mà hk thấy $ , ai đăng ký sau 12h mà co show lên phát

Mình đã bonus bạn 2 lần mỗi lần 1$ là thành 2$ và hứa thưởng thêm 1$ như đã thông báo ở #428. Bác không check vầy lầm mất uy tín em chêt. Bác chuongly47 em còn nợ 1.6 sẽ trả bác theo khung giờ trả nợ. Nhưng vì web LR bị sự cố thời gian có thể lùi lại chút. Em sẽ túc trực thường xuyên ngay khi có lại sẽ thanh toán liền. Các bác phải hiểu và thông cảm cho em. Các bạn đã ref giờ đâu còn bao nhiêu ref nữa nếu em scam thì chạy làng cho rồi. Giờ tuyển thêm ref cũng không được mấy người vì nhiều diễn đàn mà. Quan trọng anh em uy tín sau này còn nhiều giao dịch với các bác, các bác mới tin tưởng.

CŨng may vớt dc 1$ PTC cho sang nay... ko biết tiêu thụ ntn đây ... ai biết chỉ dùm nhé ..

Thanks

Nghe lời bác làm em xóa cookie mà không vào được. Anh em nào cũng không vào được xác nhận giùm cho các bạn tin tưởng. Thật sự không vào được mà làm sao chứng minh.
Bac da bi chan ip :| chia buon gio da het cach

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week