New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Web Lr cậu viết sai thì vào làm sao dc
http://www.libertyreserve.com/
Hoặc vào google gõ lr. ok:)
Vẫn không được. Hôm qua thì bình thường mấy hôm trước vẫn có tình huống như vậy mà rồi cũng hết có gì đâu. Em đã trả lời liên tục mà không thể làm các bác tin thì cũng chịu giờ im luôn giải thích nữa cũng chẳng được gì. Chán quá.

đã nhận được tiền của chủ thớt ...

Vẫn không được. Hôm qua thì bình thường mấy hôm trước vẫn có tình huống như vậy mà rồi cũng hết có gì đâu. Em đã trả lời liên tục mà không thể làm các bác tin thì cũng chịu giờ im luôn giải thích nữa cũng chẳng được gì. Chán quá.

bonus đi pro đến hôm nay là tròn 2 ngày vẫn im hơi lặng tiếng
mail: [email protected]
LR: U5853262
web lr cho bác vào http://www.libertyreserve.com/

Đã dùng thử thằng VPS của startAlwaysOnPC mà nó vẫn không vào được LR. Chứng tỏ mình không bị ban ip. Mình bị từ sáng chứ không phải bây giờ mới bị. Chẳng lẻ tất cả mọi người không ai bị cả. Nếu vậy thì mình chỉ còn cách bó tay thôi. Không ai ủng hộ cả ah.

bonus đi pro đến hôm nay là tròn 2 ngày vẫn im hơi lặng tiếng
mail: [email protected]
LR: U5853262
web lr cho bác vào http://www.libertyreserve.com/
Bạn đợi tình hình thì đã thông báo rồi các bạn không đọc gì hết cứ chỉ chăm chăm vào nhận bonus. Mình hiểu tâm trạng nhưng cũng phải thông cảm cho mình. Nhiều khi ref quá nhiều thì không kịp. Mình không scam đâu mà sợ. Từ nãy giờ các bạn cứ nghi ngờ nhiều quá nếu bạn nào không tin thì nói thẳng ra. Giải thích miết mệt quá. Bạn xem #428.

Mình tin c nhưng vì lý do Lr ai cũng log dc nhưng máy c thì k log dc tke mới hơi lạ thôi.
C xem máy có vào dc những web bkav,kas k ...nếu k c quét virus đi xem tke nào

Mình tin c nhưng vì lý do Lr ai cũng log dc nhưng máy c thì k log dc tke mới hơi lạ thôi.
Cảm ơn bạn đã thông cảm. Mình có cài rồi chính vì vậy hồi sáng với nghen được 1 thằng đinh lợi dụng xâm nhập vào máy. Kas nó báo ngay.

Đã dùng thử thằng VPS của startAlwaysOnPC mà nó vẫn không vào được LR. Chứng tỏ mình không bị ban ip. Mình bị từ sáng chứ không phải bây giờ mới bị. Chẳng lẻ tất cả mọi người không ai bị cả. Nếu vậy thì mình chỉ còn cách bó tay thôi. Không ai ủng hộ cả ah.

thôi bác ơi, ko ai bị chỉ có bác bị mới lạ đấy :binhsua88:

Nếu từ h đến tối mà c k log dc vào c có tke nhờ máy người thân nào đó để đăng nhập vào rồi giải quyết bonus cko mn , Cku k phải k vào dc là k bonus và chớ nhé :).Nếu c tin tưởng thì có thể pm mình ,mmasy mình cài phần mềm kis bản quyền và cko c log team thoải mái nhé

Mình đã vào được. Vì sự tin tưởng của bạn mình sẽ gửi bạn 1.5$ với điều kiện bạn đã gửi bonus lại cho mình, mọi người 1.1$ hết những ai không gửi lại bonus được 0.5;

Bắt đầu thanh toán từ bây giờ mọi người đợi tí những ai chưa đăng ký trong này thì để lại không thì không được giải quyết.

Mình đã vào được. Vì sự tin tưởng của bạn mình sẽ gửi bạn 1.5$ với điều kiện bạn đã gửi bonus lại cho mình, mọi người 1.1$ hết những ai không gửi lại bonus được 0.5;

Tien chuan bi ve nhe cac bac :binhsua83:. Cu tu tu roi dau se co do

Người đầu tiên suboy bạn check đi up giúp. Thanks.
Payment Mode Account
Date 08/18/2012 06:52
Batch 107827274
From U9722150 (ngocliencse)
To U5853262 (Nguyen Viet Hung)
Amount $1.10
Memo Bonus Coinbase. Xin lỗi vì trễ dù không muốn.
Payment Purpose Gift/Donation

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week