Waiting for Answer Refund từ sellvps2012 nick yahoo: sell_vps_2012

thì các chú post ko biết nó là cái gì chẳng có cụ thể chi mô tê gì cả đòi này nọ là sao ?>

nó đi du lịch shopping òi còn đòi sao dc, đòi cái thèn giới thiệu mua vps của nó ý ;)

nãy có xnewbie1122 PM cho cái teamview mà ?? nó đek chịu add yahoo mình mà bảo nick ko sáng vãi đạn

Add rồi mà bảo là ko ai chịu nổi

Cái máy cậu ta có vấn đề rồi

Càng xem càng thấy chướng, mình hỏi cậu offerstart 1 câu anh Kenji có làm gì cậu àh? Cậu đồng ý mua tut, thỏa thuận đàng hoàng cậu send tiền anh Kenji share tut. Mình đã bảo cậu cứ pm thẳng yahoo cho anh Kenji hoặc vô fb mà nói thì câu ko thèm pm, toàn ở đây la làng lên là sao? Ai cũng muốn teamviewer và support trực tiếp vậy mình hỏi cậu 1 câu, 10 ng` pm có 1 cái máy và 1 cái teamviewer cậu team đc bao nhiu cái máy? Chưa để còn phải ngồi sửa lỗi update tut, cậu đòi refund lại tiền, anh Kenji cũng bảo cậu pm cho anh ấy, sao cậu ko pm mà ở đây nói xiên xỏ nhau?

Em có thể trả lời anh MOD:
Thứ 1 : Em là ng` thử tut đầu tiên của anh Kenji và khẳng định lun 1 điều là lúc anh Kenji bán tut thì cái site này mới vừa thành lập đc khoảng 2 tuần, hiện đang còn rất ngon và ko bao h nát. Vì cày BTC thì ko nát đc, nếu nát thì BTC sập từ lâu rồi.

Thứ 2 : 2pic đấy hoàn toàn ko có gì hết, anh Kenji bán ai muốn mua thì anh ấy share, có nhìu bạn ko mua tut ( tự tìm hiểu để chơi ) pm cho anh ấy thì anh ấy vẫn support nhưng ưu tiên ng` nào mua tut trước.

Thử 3 : Anh Kenji ko liên wan gì đến seller bán vps này, vì anh ấy có tìm hỉu cấu hình vps ở 4rum ko vừa ý. Thấy seller này đang sell vps nên anh ấy pm mua thử, đã giao dịch 7 lần thấy ok và vps tốt nên giới thiệu cho ng` khác mua. Chứ anh ấy chẳng có lời gì trong vụ này, vì chính bản thân anh ấy cũng còn kẹt lại tiền 2 vps 32core của seller này nữa. Và em khẳng định 1 điều 1 ngày của anh Kenji có thể hơn 6tr, vì nhà em chạy wa nhà anh ấy có 15' và đã gặp anh ấy ở bên ngoài rồi. Em cũng nói luôn, bản thân em làm mới đc 1tuần mà nhận đc gần 5tr ( hơn gấp mấy lần capt ).
nói thật mình ko hiểu các bạn đang bàn về cái gì, nhưng mình hỏi thật cậu cái này nhé ? cậu đào BTC = VPS ah cậu treo bao nhiêu con VPS mới đc cái mức 1 tuần 5tr vậy nhìn VPS cậu đào chắc còn bá đạo hơn cả VGA :)
phục cậu thật có cái proof ko cho anh em chiêm ngưỡng đi :D

nãy có xnewbie1122 PM cho cái teamview mà ?? nó đek chịu add yahoo mình mà bảo nick ko sáng vãi đạn

Add rồi mà bảo là ko ai chịu nổi

Cái máy cậu ta có vấn đề rồi
là sao mình không hiểu :D. Về quê lo làm tiếp gia đình tối ngày không online được, Check TK không có tiền cậu ấy send. Giờ phải làm cho ra việc thôi hix

đào bằng GPU mà cậu chém còn nhiều hơn cả đào bằng card VGA :))
mình cũng đang thắc mắc giống cậu này vãi đào còn bá đạo hơn cả VGA đấy, nếu Đào ngon thế này thà mua tut đào cho lành cận mẹ gì phải đào bằng VGA nhỉ, toàn cao nhân ko haiz tính mua VGA đào nhưng thôi để mua tut đào cho ngon :(

mình cũng đang thắc mắc giống cậu này vãi đào còn bá đạo hơn cả VGA đấy, nếu Đào ngon thế này thà mua tut đào cho lành cận mẹ gì phải đào bằng VGA nhỉ, toàn cao nhân ko haiz tính mua VGA đào nhưng thôi để mua tut đào cho ngon :(
Èo Mấy bác hiểu nhầm rùi . GPU là đào = Card VGA mà còn VPS hay máy Thì đào dựa vào CPU

Thắc mắc chi mệt vậy bác, có người share tut ấy vào mà xem, làm thử thì sợ mất gì, và lại bác có ý mua VGA thì chắc vốn cũng khá chẳng lẽ bỏ ra 1 ít cũng ngán :)

Thắc mắc chi mệt vậy bác, có người share tut ấy vào mà xem, làm thử thì sợ mất gì, và lại bác có ý mua VGA thì chắc vốn cũng khá chẳng lẽ bỏ ra 1 ít cũng ngán :)
tính vào làm thử nà, mà giờ làm biếng tính sáng ngâm thử xem sao @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week