Matrix report 1 thằng cheater đầu sỏ với zeekrewards

Status
Not open for further replies.
Mọi người đừng sợ việc ban cả VN là sai lầm nhé, zeek ko hề làm việc đó chỉ vì vài thằng cỏn con này, nhưng phải cho chúng nó 1 bài học vì làm ảnh hưởng đến chúng ta
DO.G cứ sủa đoàn người cứ đi, ai muốn report thì cứ lên #1 lấy proof và link ref của nó tố cáo với zeeek nhé

chỉ cần vài người chúng ta cùng report thì nó sẽ ra đảo nếu nó cheat thôi :)

nếu cậu cảm thấy tiếng nói của cậu có trọng lượng thì cứ report đi nhé ............ đất nước VN hok ai cấm ai nói mà cũng chả ai cấm ai viết
nếu cảm thấy ng ta cheat thì cậu hãy đưa ra những bằng chứng cụ thể . NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG nha cậu
Lớn rồi chứ không phải con nít mà suy nghĩ chưa ra đâu vào đâu lại đi phán như thánh sống
Tớ thấy chưa gì mà đã 1 đám vào cho cậu đủ xây nhà r ......... topic này mà lâu lâu thì chả biết cậu xây biệt thự hay khách sạn gì nữa
CHÓ SỦA LÀ CHÓ KHÔNG CẮN .............

Hk biết phát biểu sao ngoài câu " im lặng là vàng "

Mọi người đừng sợ việc ban cả VN là sai lầm nhé, zeek ko hề làm việc đó chỉ vì vài thằng cỏn con này, nhưng phải cho chúng nó 1 bài học vì làm ảnh hưởng đến chúng ta
DO.G cứ sủa đoàn người cứ đi, ai muốn report thì cứ lên #1 lấy proof và link ref của nó tố cáo với zeeek nhé

xin lấy lại câu này trả lại cho bạn "DO.G cứ sủa đoàn người cứ đi" :-*

Mọi người kệ mấy đứa kia nhé, 1 giuộc cả thôi
DOG cứ sủa đoàn người cứ tiến thôi, đã có 2 người đang report với zeek ai đăng ký thì lên #1 tự lấy nhé :)
hãy hành động :)

A hỏi B: Nếu mày nhìn thấy 2 đồng tiền 50k và 100k thì mày sẽ nhặt đồng nào??
B: Dĩ nhiên là 100k rồi
A: Ngu lắm con ạ, phải nhặt cả 2 đồng

Thôi report cái đã ;)) 3 người chắc là đủ =)) Đợi xem thằng RX kia có ra đảo ko nhé ;))

Móa topic hài vãi ----->> 1 mình thớt chân chính bị ném đá vỡ mặt

A hỏi B: Nếu mày nhìn thấy 2 đồng tiền 50k và 100k thì mày sẽ nhặt đồng nào??
B: Dĩ nhiên là 100k rồi
A: Ngu lắm con ạ, phải nhặt cả 2 đồng

Không biết có bác nào như anh B không.Theo em chắc không có đâu.

thích chơi nhau thì ra ngoài thằng 1cây đê nào..đâu cần mượn lí do này nọ...chủ theart dám thề trước giờ chưa scam ai,cheat ai bao giờ chưa:S

thích chơi nhau thì ra ngoài thằng 1cây đê nào..đâu cần mượn lí do này nọ...chủ theart dám thề trước giờ chưa scam ai,cheat ai bao giờ chưa:S
ko phải trẻ con mà thề với thốt, còn việc ghét thằng RX này thì đúng :)) ghét nó cay đắng vụ adailycash kìa ;))
giờ giết nó thôi yeah yeah

bị ức chế thằng nào thì làm lun phát đi _----->>> hồi jo chưa nghe để ngong xem ai sẽ là người ra đảo

thê này chủ thớt đủ gạch xây nhà đến nơi rồi còn gì

ko thành vấn đề :D
One of our representatives will be with you shortly. You are number 99 in the queue.
hazzzzzz
đợi support :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week