Matrix report 1 thằng cheater đầu sỏ với zeekrewards

Status
Not open for further replies.

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Bò không ăn cỏ thì là bò NGU : :m090::m090::m090::m090:

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
Ko cheat thì cạp đất mà ăn à

trial mod nè!!!!!!!!!!!! vãi hàng chưa thớt

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trial mod nè!!!!!!!!!!!! vãi hàng chưa thớt

Ai dám nói khi đã biết hết về 1 hình thức MMO mà ko cheat :binhsua06: ! Chả có gì là vãi hàng :binhsua01:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai dám nói khi đã biết hết về 1 hình thức MMO mà ko cheat :binhsua06: ! Chả có gì là vãi hàng :binhsua01:

Có gì mà vãi hàng, xin thưa với các bạn mình làm offers và offers là cheat :binhsua06:mơ ước của mình trong hiện tại là thành 1 cheatter pro hơn các pro như sư phụ nono, trungcoi,shuchi.v.v.v.v. kekekek

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
cheat không phải là 1 cái tội gì hết vì người chơi cũng phải post AD mỗi ngày . thay vì post 1 thì người ta phải post nhiều . tất nhiên hành động như vậy cũng chỉ để kiếm lời tôi ko tán đồng những người chơi cheat nhưng tôi hiểu vì sao họ cheat. chính vì vậy xã hội luôn tồn tại 2 mảng sáng tối. ko phải ai cũng có tiền đầu tư và ai cũng kiên nhẫn để nuôi acc lên cao VIP được . mỗi người có 1 con đường đi và đích đến cuối cùng vẫn là lợi nhuận .

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
Có gì mà vãi hàng, xin thưa với các bạn mình làm offers và offers là cheat :binhsua06:mơ ước của mình trong hiện tại là thành 1 cheatter pro hơn các pro như sư phụ nono, trungcoi,shuchi.v.v.v.v. kekekek

ủa bác ruby là girl àk, hehehe, avatar xinh we đi,:binhsua07:

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
Sau khi sống luơng thiện 1 năm thì ta nhận ra 1 điều sống lương thiện thì đói rach còn cheat thì ăn sung mặc sướng..Theo con đường nào tùy các bợn trẻ chọn..Mục đích cuối cùng là hàng ngày được nhìn thấy mặt bác Hồ thân yêu của chúng ta..;))

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Haiz chủ thớt hài vãi. Đành rằng chả ai công khai cheat choác, nhưng mà ai làm đc thì kệ người ta. Bạn làm vậy ko phải bảo vệ quyền lợi mà là tự đập chén cơm mình đó. Thử hỏi, nó ban IP VN là nhẹ. Nó mà ko bonus 100$, tăng phí member hay là cho bạn chơi = IP tĩnh, cấm IP động thì ở đó mà bạn chơi với dế nhé. Xin lỗi chứ bạn suy nghĩ thiển cận quá. Tưởng hay, hóa ra dở. Nếu đã report rồi thì thôi, còn chưa thì quên vụ này đi.

onlines

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Làm đi bạn! rồi đến lúc nó ban IP VN lúc đó mất miếng ăn thì đừng có mà tiếc trong khi mấy ng cheat ăn no hết r :)), ở VN này đang có rất rất nhiều ng cheat nó, đây cũng chỉ là 1 hạt cát thôi =]]

nó sẽ ko bao h ban ip VN . Bạn nghĩ là vài đồng lẻ với cả 1 Công ty lớn như vậy đáng sao . Chưa kể bạn nghĩ cheat ngon lắm . cứ thử cheat đi rồi biết . Chơi gian lận là cả 1 nghệ thuật đừng đùa ko cẩn thận là mất trắng + thêm rủi do tâm lí lúc nào cũng lo sợ sung sướng lắm đấy .ai mà ko muốn chơi nghiêm túc . ai mà không muốn có thu nhập cao nhỉ . hoàn cảnh xô họ đến phải cheat . tôi nói thẳng ở VN mà cứ sống bằng đồng lương chính khéo rất rất nhiều người ko đủ tiền mua sữa cho con tôi dám cá luôn kể cả bạn cũng thế thôi bạn mà dư tiền đã ko phải mmo . mmo cũng chỉ là 1 cách kiếm tiền . kể cả hacker cũng là 1 nghề nhé ! Bao h mới đến cái thời " Lao động là vinh quang " nhỉ ?

keny

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Chủ thớt rãnh quá, Nó cheat kệ nó. Zeek baned là việc của zeek. Nếu bạn cảm thấy nó ảnh hưởng đến bạn thì đi mà méc với zeek ak.
Bạn cứ nghĩ đi khi bạn đi học cũng vậy thôi, nếu có ai cứ đem chuyện bạn méc với thầy cô bạn có thấy như thế nào?

saynever

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
chỉ nói 1 câu là tội nghiệp thằng chủ thớt , các bạn k cần giải thích :binhsua15: đọc xong bài này tớ lại rảnh rổi đk thêm chút acc chít nhiều hơn tí :binhsua14:trình còi mà đi report , thôi các bợn trẻ lượn chỗ # giúp , để nó ở đây tự kỉ 1 mình đi , tớ nói đảm bảo 1 tuần lễ hay 1 tháng nữa luôn ấy nó vẫn còi cọc như ngày hôm nay thôi , còi từ trong hành động lẫn suy nghĩ :m146: mấy cái thằng như chủ thớt thì đá ống bơ là vừa , nguy hiểm vãi loz` :m146: nguy hiểm như thằng zzhoanghungzz ấy , các bạn cẩn thận luôn cả thằng này nhá , nói thế thôi , xem các comment vô nghĩa của zzhoanghungzz ấy , trùm spam vô nghĩa và tỏ vẻ nhưng thật ra rất là ngu ( hợp cái câu thùng rỗng kêu to ) :binhsua06: , lại là zzhoanghungzz:m146:

À cái thằng chủ thớt tớ dám cá 1 tháng nữa chuyện vẫn thế thôi chả làm đc đ éo j đâu các bạn cứ chống mắt lên mà xem , xin lỗi e lượn trước e sợ mấy cái thằng a hùng bàn phím ảo lắm , tí nó lôi giang hồ ra hù = mồm với e cơ đấy , đ éo tin đc cái j cả , chủ thớt mún đc dạy chít thì quay clip đập đầu ngàn cái tạ tội và bú C Ặ C heo 1 tiếng đi rồi a m chỉ cho chít đảm bảo ông cố nội zek nó cũng ko bao giờ có cớ để block acc :binhsua16:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week