Matrix report 1 thằng cheater đầu sỏ với zeekrewards

Status
Not open for further replies.
Report có khi lại ảnh hưởng đến ngay chính bản thân mình chả khác gì ng Việt tố ng Việt :binhsua85: mình không ủng hộ cheat nhưng làm vậy có phải bôi nhọ thanh danh ng Việt k nhỉ, r nhỡ nó banned tất cải IP Việt hoặc tăng phí tháng như tụi US không

thằng chủ thớt mắc bệnh ^^ . Cứ report đi. Lở nó kéo cả xóm report lại bạn cho dù bạn ko cheat cũng ngủ ko yên ^^

;)) vậy à =)) tao ko biết cheat, tao chỉ biết cheat là phạm rule của nó, và có nguy cơ ảnh hưởng đến người chơi đàng hoàng bọn tao. Hết mày ko nên comment nữa làm gì

mày không bik cheat chứ mày mà bik cheat thì mày chắc còn hơn vậy nửa
thôi cmt trẻ con quá pa đi ngủ đê

close topic, please

ok cứ report đi acc dowline của tao tao bảo kê thì ko sợ bị baned dou :m121:

1 thể loại chém gió ;)) ko chấp, có 3 thành viên inbox rồi nhé, còn 3,4 người nữa là mình cùng report :))

Dạo này Zeek chưa lắm chuyện lắm sao mà còn banh xa lông ra thế ??? nãn vãi

thà là khốn nạn 1 cách công khai còn hơn giả nai 1 cách thánh thiện

tui nói chủ thớt đó

up cho anh em cho ý kiến, nếu cần mình report nó mà nó đúng là có cheater ref thì tỉ lệ nó ra đi cũng rất cao
nên giết nó hay bỏ qua để chúng nó cheat nát zeek đây

Trong câu hỏi đã có câu trả lời...

=)) xin ku em nhen trình của ku em chưa đủ thì đừng có đụng chạm tới anh thích thì pm yahoo danielluu92 mà học hỏi nè thằng ku như chú chỉ là trẻ trâu thui :121:

thằng chủ thớt mắc bệnh ^^ . Cứ report đi. Lở nó kéo cả xóm report lại bạn cho dù bạn ko cheat cũng ngủ ko yên ^^

chẳng sao ;)) zeek biết thừa nước nào chẳng cheat nhưng ko có nghĩa là giết cheater là ảnh hưởng đến mình, làm vậy để giữ quyền lợi của mình thôi

Ai cheat được ăn thì cứ cheat thôi.Hj mình thì không cheat.Chủ thớt không cần làm vậy thì hơn,

ảnh hưởng cái lOL , ghét thằng RX muốn cắn nó thì nói cmnr luôn đi làm sao phải bày đặt giết cheater này nọ , scan đc mấy cái acc 4rum thì cứ làm trò con bò ệch con cò mãi . Làm đc gì thì làm cmm đi tao xem nào

Khuyên chủ thớt 1 câu:

Ai làm được gì thì cứ làm thôi.

Ngăn được 1 người, 0 ngăn được nhiều người. 1 người ngừng cheat, 10 người thêm cheat, thì cũng 0 có ý nghĩa gì.

Theo mình thì tốt nhất thôi im lặng báo cáo với zee ko khéo nó blacklist lun việt nam thì khốn

Tóm lại dek biết thớt đang nghĩ ji

Ai cheat được ăn thì cứ cheat thôi.Hj mình thì không cheat.Chủ thớt không cần làm vậy thì hơn,

mình giữ quyền lợi thôi, còn chúng nó có bị ban thì cũng cheat lại mấy hồi nhưng thà vậy còn hơn để chúng nó cheat tan zeek, cho chúng nó 1 vố cho sợ

Mình đã up lên #1 mọi người ko cần inbox mà lấy trực tiếp nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week