Report DDuu sell acc Matomy

Status
Not open for further replies.
nói ko rf gì thì quá là hút máu người ta, h acc cậu kia cũng mất, tiền cũng mất, bạn nói thế mà nghe đc à, hay ko phải là bạn bị mất nên bạn hùa vào vs mấy đứa kia????? ko biết gì về offer thì bạn ở đó mà lắng nghe chứ đừng có phán cái kiểu bênh vực người có lỗi như thế ok??? còn h tớ nói vs dduu nhé, ko cần biết cậu bán hộ ai, cậu nên có trách nhiệm rf cho chủ top ít ra cũng 30-50% số tiền, và tốt nhất lần sau đừng có nhận bán hộ ai cái gì, buôn bán cái kiểu này cậu tính giết hết admin hay sao???

mình nói thật đó, giờ có reporf admin và mod cũng ko có quyền Ban DDuu, gd này qua trung gian và khi gd top đã check và Ok đàng hoàng và cái quan trọng bạn ấy ko hề nhắc đến Việc bảo hành khi acc Die thì theo mình có làm lớn cũng chỉ thế thôi ko ban dc DDuu, hơn nữa bạn thấy cmt của DDuu rồi " ko quan trọng Danh Dự hay cái gì khác ở 4rum này " là hiểu rồi còn nói gì nữa cho tốn time 2 bên cứ tìm ra lý do ban acc đi rồi tính tiếp cứ ngồi đây war đc mẹ gì

- - - Updated - - -

Mợ, cứ vào ném gạch dduu trong khi nó đang tính đường chịu thiệt mà refund...
Thôi kệ mịe dduu ơi, éo phải refund nữa, mệt đầu, đằng nào cũng ăn gạch rồi, kệ xừ chúng nó cho lành :binhsua06:

Thôi đc rồi, Du tỉ đi ngủ đi cho khỏe @@ mai đi làm. Stop đc rồi Top muốn thì reporf mà tính Waiting xong rồi Done đi
ở đây 1 hồi có war lớn đó

- - - Updated - - -

Nói vậy thì đi mua acc là chắc chắn phải chấp nhận đổi info và đổi website rồi, vì acc được reg sẵn đem bán mà, cái này đôi bên đều rõ cả chứ nhể?
Thớt ko contact cho rõ ràng cứ để bà con đoán già đoán non @@

kêu top contact tìm nguyên nhân éo contact cứ ngồi cãi éo hiểu cãi ở đây đc gì

Ăn vạ thì cũng nên biết cách làm ng.ta mủi lòng đã. :binhsua146::binhsua146:
Sai thì cả ng bán lẫn ng mua đều có, nhưng trách nhiệm thì ng bán acc chẳng liên quan gì nữa vì ng mua đã check đầy đủ, đồng ý rồi mới chuyển tiền.:m047:
Còn cậu cún gì gì đó giờ cậu muốn ăn thua đến cùng để làm gì ? Hay là Công Lý Lên Tiếng ? Hay cậu mở dịch vụ đòi công lý ở cái forum này đi, chắc đắt khách đấy.:m048::m048:

Pro XXX: vu cai dua giPro XXX: sell acc matomy
love_cloudy_3089: sao anh
Pro XXX: e biet sao lai bi block ko
love_cloudy_3089: vì sao ạ
Pro XXX: la cai acc day
Pro XXX: luc reg nó lấy bừa 1 web site lớn khác

Pro XXX: tên thì tên nc ngoài
Pro XXX: thì mới đc approve
Pro XXX: thang cu kia add vào cái site gpt của nó
Pro XXX: bon matomy no check
Pro XXX: thấy thế nó disable
Pro XXX: đơn giản
love_cloudy_3089: ủa thế chứ sao acc e ko bị lock ta
love_cloudy_3089: còn đc paid đều nữa
love_cloudy_3089:

người VN làm tiền rất giỏi =)), hóa ra hay sell acc net lớn là thế này
//e vào nhận ít gạch cho to đầu :D

Mợ, cứ vào ném gạch dduu trong khi nó đang tính đường chịu thiệt mà refund...
Thôi kệ mịe dduu ơi, éo phải refund nữa, mệt đầu, đằng nào cũng ăn gạch rồi, kệ xừ chúng nó cho lành :binhsua06:

mợ, bạn nói thế éo nào tớ chưa nghe 1 câu nào bạn DDuu nói là bạn ấy sẽ rf 1 xu nào cả, chỉ nghe thấy bạn NoNo kêu loạn lên là bán xong hết trách nhiệm, và bạn hyip tập sự nói là " dù có waiting tới bao h DDuu vẫn ko rf" hội của các bạn nói như cắn vào đít người ta ấy =))

- - - Updated - - -

Ăn vạ thì cũng nên biết cách làm ng.ta mủi lòng đã. :binhsua146::binhsua146:
Sai thì cả ng bán lẫn ng mua đều có, nhưng trách nhiệm thì ng bán acc chẳng liên quan gì nữa vì ng mua đã check đầy đủ, đồng ý rồi mới chuyển tiền.:m047:
Còn cậu cún gì gì đó giờ cậu muốn ăn thua đến cùng để làm gì ? Hay là Công Lý Lên Tiếng ? Hay cậu mở dịch vụ đòi công lý ở cái forum này đi, chắc đắt khách đấy.:m048::m048:

tôi bất bình vì cái kiểu nói năng của "chị gái" NoNo, h đồng ý là thớt thiệt hại, thế tóm lại hai " chị gái" có rf cho thớt xu nào ko, nói mẹ nó ra cho nhanh, còn cái hội của hai chị đâu bơi vào đây tôi tiếp hết, éo phải nói đểu cái kiểu của bạn =))

trong cái bài văn dài dằng dặc trong topic này, bài thứ 3 t cm, có nói trả thớt 500k mà t nhận dc từ sell site. h thì t có xin thêm dc 500k nữa. là 1tr :| 500k thì bạn có thể coi ở #66. còn 1tr thì ở # này. t chưa ll dc vs thớt để hỏi thế này dc chưa. mà dù chưa dc thì t cg chỉ là có thể đưa = này thôi. cái này ko phải là rf. mà là t gửi coi như 2 bên cùng thiệt thòi. dù là phần của t ăn dc thì nhiều hơn. acc 3tr, t gửi 1tr + 200k thớt hold (chẳng biết có dc tính ko). là coi như thớt 1tr2, tớ 1tr8. mỗi bên mất hơn 1 củ.
t gửi 1 phần vì bạn cùn giỏi quá, nói nhiều làm t đau đầu. còn phần lớn là vì t ko muốn 1 số ng coi trọng t thất vọng, trong đó có thớt.

- - - Updated - - -

@cùn: đây là việc của t vs thớt, ko phải chỗ cho con cá nhà c bơi vào. t thấy t vs thớt nói ít còn chõ mõm vào như c là khá nhiều, có phải cái nick cuns2 là cún + cùn ko ^^

trong cái bài văn dài dằng dặc trong topic này, bài thứ 3 t cm, có nói trả thớt 500k mà t nhận dc từ sell site. h thì t có xin thêm dc 500k nữa. là 1tr :| 500k thì bạn có thể coi ở #66. còn 1tr thì ở # này. t chưa ll dc vs thớt để hỏi thế này dc chưa. mà dù chưa dc thì t cg chỉ là có thể đưa = này thôi. cái này ko phải là rf. mà là t gửi coi như 2 bên cùng thiệt thòi. dù là phần của t ăn dc thì nhiều hơn. acc 3tr, t gửi 1tr + 200k thớt hold (chẳng biết có dc tính ko). là coi như thớt 1tr2, tớ 1tr8. mỗi bên mất hơn 1 củ.
t gửi 1 phần vì bạn cùn giỏi quá, nói nhiều làm t đau đầu. còn phần lớn là vì t ko muốn 1 số ng coi trọng t thất vọng, trong đó có thớt.

- - - Updated - - -

@cùn: đây là việc của t vs thớt, ko phải chỗ cho con cá nhà c bơi vào. t thấy t vs thớt nói ít còn chõ mõm vào như c là khá nhiều, có phải cái nick cuns2 là cún + cùn ko ^^

kaka =)) bảo đi ngủ đi ứ chiu chi

- - - Updated - - -

vậy lần sau c cũng nên bảo mấy anh giai trong hội của cậu đừng làm cá bơi vào theo, cmmt đầu tiên tôi nói là nói vs cái " chị gái" NoNo nhà bạn, chứ cũng chả đá động gì tới cái topic của bạn ok chưa. sau đó cái " chị gái" NoNo nhà bạn cứ đá qua đá lại hoài cái chuyện topic nên tôi mới tiếp theo! thế nhé, còn cái hội của bạn thì lớn mạnh quá rồi, tôi ko dám động vào nữa, bạn là hotgirl đc bảo kê mà :v.
P/s: tôi cãi nhau vs con No ko liên quan gì tới bạn mà bạn cũng Chõ mõm vào, trước khi bình phẩm về cái nick của tôi thì cả đám bạn cũng tương tự như thế đó, ko thì làm sao mà hiểu đc tiếng của tôi :)). Còn nữa, ko nói lại vs lí lẽ người ta thì đừng nói người ta cùn :)), bạn chỉ ra tôi nói năng bất hợp lí chỗ nào tôi quỳ xuống gọi bạn bằng mẹ trẻ luôn =)).

vậy lần sau c cũng nên bảo mấy anh giai trong hội của cậu đừng làm cá bơi vào theo, cmmt đầu tiên tôi nói là nói vs cái " chị gái" NoNo nhà bạn, chứ cũng chả đá động gì tới cái topic của bạn ok chưa. sau đó cái " chị gái" NoNo nhà bạn cứ đá qua đá lại hoài cái chuyện topic nên tôi mới tiếp theo! thế nhé, còn cái hội của bạn thì lớn mạnh quá rồi, tôi ko dám động vào nữa, bạn là hotgirl đc bảo kê mà :v.
P/s: tôi cãi nhau vs con No ko liên quan gì tới bạn mà bạn cũng Chõ mõm vào, trước khi bình phẩm về cái nick của tôi thì cả đám bạn cũng tương tự như thế đó, ko thì làm sao mà hiểu đc tiếng của tôi :)). Còn nữa, ko nói lại vs lí lẽ người ta thì đừng nói người ta cùn :)), bạn chỉ ra tôi nói năng bất hợp lí chỗ nào tôi quỳ xuống gọi bạn bằng mẹ trẻ luôn =)).
bạn tôi có rất nhiều ng mắng tôi vì phũ vs thớt. tôi chẳng hot gì cả,tôi cg ko dc bảo kê, bạn t vào cg ko có lí do gì mà bạn gọi đó là đồng bọn của dduu vì ngay từ đầu tôi đã nói ko cần họ nói hộ. tôi ghét cách bạn nói là gọi hội này nọ, thế thôi.
vừa nói vừa cười của bạn làm t bực mình, nên t ý kiến mong bạn sửa đổi. nói thẳng ra là việc này ko lquan đến ai trừ tôi và thớt hết

bạn tôi có rất nhiều ng mắng tôi vì phũ vs thớt. tôi chẳng hot gì cả,tôi cg ko dc bảo kê, bạn t vào cg ko có lí do gì mà bạn gọi đó là đồng bọn của dduu vì ngay từ đầu tôi đã nói ko cần họ nói hộ. tôi ghét cách bạn nói là gọi hội này nọ, thế thôi.
vừa nói vừa cười của bạn làm t bực mình, nên t ý kiến mong bạn sửa đổi. nói thẳng ra là việc này ko lquan đến ai trừ tôi và thớt hết

vâng, bạn vs No thì hót rồi, tất nhiên bạn phải tỏ vẻ như thế rồi :)), nói thẳng ra tôi thấy bạn đạo đức giả lắm, chuyện liên quan tới mình thì nói đc dăm 3 câu, xong im bặt cho đồng bọn nhảy vào cắn cắn :)), con gái như bạn lợi thế thật đấy =)). chúng nó nói hộ xong rồi bạn mới phát ngôn cái câu kia của bạn, đủ thấy bạn đạo đức giả như nào :)), thôi tốt nhất bạn vs hội của bạn ngậm mồm vào đi cho forum nó yên tĩnh =)), hài

Topic toàn con gái đấu qua đấu lại.
"Bọn con gái" thật đáng sợ , chắc em ko dám lấy vợ nữa:binhsua10:

nên mình đã nói trc là ko muốn bạn mình vào vụ này trên sb rồi. nổ vs pa te cứ thích chen vào thôi, còn hyip thì mình ko quen. mình muôn xem thử mọi ng nói ntn, xem mình đỡ dc ko rồi mới gọi hội sau. mình chưa phải là ng thích bám váy bạn. cần thì mình sẽ bám sau.
mình công nhận là mình đạo đức giả vcl ra, nhưng theo luật thì mình ko sai,theo luật rừng thì mình đáng lẽ phải xử chém lâu rồi.
mình công nhận là mình sell 1 acc mato cho thớt, có qua trung gian, done lúc 2h sáng nay. tức khoảng ~ 2h trưa theo h us. acc mình có add vào site, cho link cho bạn ấy check. trong acc thì 0 click, ko lead... nói chung là cái gì cg là 0. trừ số lần xem off. là 3 hay 5 gì đó. acc đã active. mình cg đã nói là active đã dc 3 ngày. acc dc công nhận là chuẩn, sạch đẹp. sau khi send acc cho thớt. có chút vde về câu hỏi bảo mật yh, vì mình ko nhớ. mình có đảm bảo miệng là mail yh đó sẽ ko vde gì. thớt có add thử acc vào site nhưng ko dc, lỗi gì dó, mình ko rành code nên ko biết. sau 1 hồi thì done, trung gian send tiền cho mình, mình đi ngủ. sáng vs chiều đi làm. tầm 3-4h chiều, thớt call bảo acc bị block, chat chit vs nhau 1 lúc. mình từ chối chịu trách nhiệm, bảo thớt suport thử mato xem lí do là gì. thớt send mail vs pass yh đã đổi, nhưng mình ko log vì ko muốn dính líu gì vs cái acc đó nữa. thớt muốn mình đền acc mới hoặc rf. mình tham tiền, lấy lí do ko hứa bảo hành, ko muốn rf vì nếu thế ko khác gì nhận sai về bản thân để ko rf. nên thớt bảo sẽ report. mình bảo tùy.
đây là nội dung toàn bộ. thớt thấy thiếu thì bổ sung, mình ko mong bạn pub log chat lên ^^,

- Cậu giao acc lúc 2h sáng...Mà chưa đầy 12 tiếng sau acc die <2h chiều cùng ngày> >>> Nếu acc tử tế thì ko die nhanh thế?
-Có thể cậu thông minh hoặc chủ thớt quá dại > Giao dịch 1 số tiền ko nhỏ? Mà ko đề cập đến chuyện bảo hành..với thứ hàng hóa "nhạy cảm " như acc nét....?

cuns2 thật giỏi, cuối cùng cũng làm lộ mặt thật của Dduu ra :)) thank bác iloveapple đã quote lại cho xem :)) đúng là con gái thẳng mới vạch trần nổi con gái đạo đức giả ;)) mới nghiệm ra ;;)

cuns2 thật giỏi, cuối cùng cũng làm lộ mặt thật của Dduu ra :)) thank bác iloveapple đã quote lại cho xem :)) đúng là con gái thẳng mới vạch trần nổi con gái đạo đức giả ;)) mới nghiệm ra ;;)

Ko rõ là acc thế nào, ko rõ bao giờ die, nhưng nếu acc có vấn đề thì ko bao giờ chủ thớt mua ngay như thế mà ko nói đến bảo hành :m048: ko phải ai bênh ai, nhưng tôi thấy DDuu quá thiệt thòi trong vụ này :m048: đang phải gánh chịu những điều này trong khi DDuu ko hề có lỗi gì cả :m048:

Chính mình cũng chưa đc cái diễm phúc làm Admin bao giờ ... ban đầu cũng chỉ gạch mấy cái câu bán hàng kiểu đem con bỏ chợ của mấy người Page 1 thôi ...
Nhưng đến lúc này thì đúng là Cuns2 em nó làm rõ lý do acc bị disabled rồi :m131:

banned acc net có nhiều lí do nhá bạn, ở đây chủ top chưa động vào offers, chỉ có click sẵn của acc rồi đem add app lên site mà bị block thì chắc chắn acc có vấn đề nhá, check thì check đc full page hay ko, chứ check đc acc reg bằng ip gì info gì đâu mà bạn nói thế đc. nhăc lại câu của ai đó nói ở trên " matomy ko phải net vớ vẩn", nếu có acc full ngon như này sao ko giữ lại mà chơi, đem đi bán vs cái giá mềm èo ( như rao vs mình là 170$) có vấn đề gì ko, phải đặt câu hỏi đấy nhé :))
-Giao acc lúc 2h sáng.....Chưa đầy 12 tiếng sau tức lúc 2h chiều acc die.......> Đủ biết cái chất lượng acc thế nào rồi....Chết yểu ko sống nổi qua 24h :v
-Người bán ở đây thật " khôn ngoan" khj ko đã động gì đến chuyện bảo hành nhất là với thứ nhạy cảm như acc nét..............
-Giờ người bán phủi tay chối bỏ trách nhiệm
-Vài triệu ko phải số tiền nhỏ
-Đồng bọn người bán hàng hùa nhau "chém gió" hội đồng
-Bài học rút ra....
<Tóm tắt câu chuyện >

Last edited by a moderator:
Ko rõ là acc thế nào, ko rõ bao giờ die, nhưng nếu acc có vấn đề thì ko bao giờ chủ thớt mua ngay như thế mà ko nói đến bảo hành :m048: ko phải ai bênh ai, nhưng tôi thấy DDuu quá thiệt thòi trong vụ này :m048: đang phải gánh chịu những điều này trong khi DDuu ko hề có lỗi gì cả :m048:

Ko nhầm thì DDu có nói là Reg acc Free mà ... Chỉ mất công Reg thôi phải ko???
Thế thì có sao đâu mà thiệt thòi ... Đừng để mất lòng tin và hình ảnh trong mắt mọi người là được ... 1-2 acc sau này còn làm ăn..,
Chứ kiểu này sau này ko có ai dám mua acc nữa đâu :m056:

Ko nhầm thì DDu có nói là Reg acc Free mà ... Chỉ mất công Reg thôi phải ko???
Thế thì có sao đâu mà thiệt thòi ... Đừng để mất lòng tin và hình ảnh trong mắt mọi người là được ... 1-2 acc sau này còn làm ăn..,
Chứ kiểu này sau này ko có ai dám mua acc nữa đâu :m056:

Reg acc = mồ hôi nước mắt đấy, nếu Free đơn giản như thế, thì chẳng ai đi mua đâu zero

Reg acc = mồ hôi nước mắt đấy, nếu Free đơn giản như thế, thì chẳng ai đi mua đâu zero

Thì ý mình là Reg = kinh nghiệm và mồ hôi nước mắt đấy ... Chứ không phải cũng bị lừa hay đi mua rồi bán lại :m003:
Bỏ công sức với 1 acc ~170$ ko phải là nhỏ
Thế nên ko bị thiệt hại nhiều đúng ko? Mà mình thấy DDu với NoNo bán nhiều acc rồi => đừng vì 1 vài acc mà mất hình ảnh của mình.
Sau này còn làm ăn chứ đâu phải 1-2 lần đúng ko?

vâng đúng rồi, bạn ko phải là người mua mà, bạn đâu có phải chịu nỗi ấm ức thiệt thòi của người ta tiền mất tật mang, bạn chỉ cần xoắn quẩy theo hot gơn Du nhà bạn là đc rồi, tốt nhất bạn đừng nói thêm nữa cho bị ăn gạch :)). nick hotboy có khác, xoắn quẩy vs hót gơn vãi hàng =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week