Report DDuu sell acc Matomy

Status
Not open for further replies.
Nói Thẳng là các ông chỉ biết reply chứ có đọc lại người ta nói cái gì ko hả
1. Dudu định refund lại 1 phần số tiền đã được nhận
Giao dịch ko lừa đảo, ko bắt ép, ko tống tiền, đã được sự chấp thuận của 2 bên, xảy ra sự cố chẳng qua vì tình mới refund thôi, đừng có nói trách nhiệm hay đúng sai
2. Khi bán, khi mua acc của người khác, các bạn đều phải change lại info cá nhân và thông tin website, qua đó update w8, payment, tất cả những thứ đó khi thay đổi, AM, Support hoặc admin đều ngó qua, nó đả động hay ko tùy thuộc vào hên xui, vì ko riêng gì mình change, Net lớn như MATOMY, có rất nhiều Publisher, 1 ngày đâu chỉ riêng trường hợp của mình, giống như nó thích ngó acc nào thì nó ngó, die là chuyện hên xui, đừng có éo biết gì lại kêu là biết "acc ko sống đc quá 24h" mà đem sell
Thằng nào đủ trình độ thì bước ra đây và đưa tao 1 acc "chắc chắn die" để tao xem có die có dễ ko, hay chỉ là éo biết gì mà chém như đúng rồi.
Nên đứng ở phương diện của cả 2 bên và đọc những gì nta viết mà đưa ra ý kiến, đứng có éo biết gì, cũng lười đọc, thích vào ném gạch, next mịe hết đi, loại đó tao ko cần phải lịch sự :binhsua06:

Cho hỏi thế nào là "Hàng biết rõ người mua sẽ ko sử dụng được". Có trình độ thì đưa bất kỳ 1 acc NET new mà cậu nghĩ ko sử dụng được ra đây, và tớ sẽ cho cậu biết là như thế nào :binhsua06:
1 pro xuất hiện....Cậu nói thì cũng nên nghĩ câu trước câu sau..Đừng đổi chiều nhanh thế.......? Chính miệng cậu nói "acc đó hên xui" ....uhm chính xác thằng chủ topic xui vì gặp 1 người bán hàng "cao tay" "khôn vặt" như thế...Nó xui nên mất vài trăm $.........Nhưng nó ko xui đến mức vừa mua acc về đã die như thế đâu? Lý do chỉ có thể do acc dởm?.....

Thế chắc DDuu bán giúp à? Mang danh nghĩa ra bán giúp mà không biết hàng như thế nào thì mình nghĩ nó sao sao ý! Và thấy hình như lời lẽ của bác Trung có phần làm cho mem có xíu hiểu lầm thì phải thấy những page trước bị ném gạch đá rất nhiều ^^!

hàng chuẩn đó Bình, toàn a e trên forum , ít gì thì sống trên cái forum này từ những ngày đầu, chẳng có ai lôi hàng đểu ra lừa đảo cả, nhưng đứng ở vị trí bạn chủ top và bạn cun2 kia thì có thể nói là ko cần biết gì hết :D, theo tôi thì nên bồi thường cho chủ topic thôi, chứ muốn refund giờ khó lắm. Tôi ko nói nữa ko bạn kia lại vào chửi sợ lắm :m195:

Thế chắc DDuu bán giúp à? Mang danh nghĩa ra bán giúp mà không biết hàng như thế nào thì mình nghĩ nó sao sao ý! Và thấy hình như lời lẽ của bác Trung có phần làm cho mem có xíu hiểu lầm thì phải thấy những page trước bị ném gạch đá rất nhiều ^^!

Đọc lại Comment của mình từ page 1 sẽ hiểu gạch ném vào ai :m122:
Kiểu này DDu bán giúp thì ko thể trách DDu đc.Có trách thì trách cái đứa đưa acc ý :m131:

ko biết chú mày có bị mù hay ko??? tao cũng mua 1 acc net matomy change chiếc đàng hoàng, chiến 3 tháng đc paid 2 lần, chuẩn bị paid lần thứ 3, liên quan éo gì tới lock liếc ở đây, bênh con bạn mày thì nói thẳng mẹ nó ra rồi next đi, tưởng mình pro lắm à, vì tình, cái cc, nó làm éo có tính người mà vì tình,
"acc bị đổi info với website ban đầu nên bị ban" - mấy cm của infrocker là nhằm phản biện lại suy đoán của pro XXX mà em chat quote ở page trước thôi cuns2 ạ.
Mà nói chuyện kiềm chế chút đi gái @@

ko biết chú mày có bị mù hay ko??? tao cũng mua 1 acc net matomy change chiếc đàng hoàng, chiến 3 tháng đc paid 2 lần, chuẩn bị paid lần thứ 3, liên quan éo gì tới lock liếc ở đây, bênh con bạn mày thì nói thẳng mẹ nó ra rồi next đi, tưởng mình pro lắm à, vì tình, cái cc, nó làm éo có tính người mà vì tình,

Mày nói ngu thế nhỉ, AM, Support hoặc admin đều ngó qua, nó đả động hay ko tùy thuộc vào hên xui, vì ko riêng gì mình change, Net lớn như MATOMY, có rất nhiều Publisher, 1 ngày đâu chỉ riêng trường hợp của mình, giống như nó thích ngó acc nào thì nó ngó, die là chuyện hên xui, đừng có éo biết gì lại kêu là biết "acc ko sống đc quá 24h" mà đem sell , mày biết câu này ý là gì ko hay là tên là cun nên ngu như *** luôn ko biết đọc. Die là chuyện hên xui, éo ai muôn, và ko phải cứ change là die, việc đó cưc kỳ hiếm khi xảy ra luôn... tao đang bảo đó ko phải là lý do vì trước mày có lôi 1 cái Quote nói chuyện về vấn đề change site và info đó đồ ngu ạ, mày đang tự vả vào mồm đấy à... Tao éo pro lắm, nhưng éo thua bất kỳ thằng nào làm offer ở cái forum này đâu :binhsua06:

mình nói 1 câu nhá. việc tạo ra acc nét "xin" cũng giống như tạo ra PZ hoặc PP theo 1 cách nào đó. phải có mánh. loại này thường rẻ hơn. nếu an toàn ng tạo ra tự with về bank nhưng sợ có ngày bị tóm. còn nếu bán ra thì thường có bảo hành trong 1 time nhất định và quan trọng nó rẻ hơn PP PZ sạch

-DDuu đảm bảo ko refund , đó là điều chắc chắn, hiển nhiên, đúng đắn nhất nếu DDuu thật sự ko biết hoàn toàn và đã reg acc bằng chính sức lực ko dùng site fake (giả mạo site lớn) hoặc mánh nào đó chỉ để lập được acc dù biết hậu quả là bị lock ngay khi add site! -> nếu trường hợp này Wind ủng hộ DDuu.
-Còn ngược lại, DDuu dù biết chắc acc sẽ bị lock nhưng vẫn bán (điều này chỉ có DDuu là hiểu rõ nhất) thì nói thật lương tâm bạn bị *** gặm mất rồi, hoặc đã đem vào bồn WC xả từ lâu! -> Nếu trường hợp này Wind ủng hộ miumiu.
-Tóm lại, dù ủng hộ ai đi nữa cũng ko thay đổi được và cả DDuu ko thể refund lẫn miumiu ko thể report. Nhưng xét cho cùng, Wind vẫn xin 1 chút tình người dù ít ỏi trong giới mmo (chỉ 1/10 số tiền bán acc) tặng lại cho bạn miumiu.

huynh ạ, sr vì lần này m sẽ cãi lời huynh, bi h chắc chắn 100% là nó reg acc bằng site fake rùi, cứ pm hỏi 1 loạt admin xem có ai reg bằng site thực của mình đc matomy approve vào thời điểm CÁCH ĐÂY VÀI NGÀY KO? nếu là cách đây 2 tháng ( khoảng tháng 12 tháng 1 dương lịch) thì m đồng ý, chấp nhận m sai, nhưng m nói cho huynh biết, bước sang tháng 2 matomy nó đã ko approve các publisher reg acc bằng site trafic cheat rồi nha, h đã từng xem lão gà reg thì h biết =;. thế nên, cái vế 1, h bỏ đi là vừa.
thứ 2/ dù dì hót gơn bán acc cũng là 1 admin. ok admin offer có đứa nào ko biết matomy nó ngon như nào, và reg khó ra làm sao, 1 acc active quá nhanh như vậy, kể cả là nó bán hộ, thì nó cũng phải nhận ra cái điểm ko hợp lí nha, còn ko nhận ra, hóa ra nó chỉ vì tiền à, " lương tâm bạn bị *** gặm hoặc bị xả WC trôi mất rùi" ~~>> câu này hay, like huynh

1 pro xuất hiện....Cậu nói thì cũng nên nghĩ câu trước câu sau..Đừng đổi chiều nhanh thế.......? Chính miệng cậu nói "acc đó hên xui" ....uhm chính xác thằng chủ topic xui vì gặp 1 người bán hàng "cao tay" "khôn vặt" như thế...Nó xui nên mất vài trăm $.........Nhưng nó ko xui đến mức vừa mua acc về đã die như thế đâu? Lý do chỉ có thể do acc dởm?.....

Bây giờ, cậu có thể làm đủ trò ở 1 acc NET mới, chừng nào cậu nghĩ là nó thành acc dởm, và cậu đưa nó cho tớ, tớ sẽ cho cậu biết là tớ vẫn dùng được, ok chưa????
Chủ thớt xui vì bị thằng AM nó ngó, chứ ko phải hoàn toàn là do cậu nghĩ.....
Tớ ko bảo vệ hoàn toàn 100% cho acc đó, nhưng đừng có nghĩ xấu về người khác 100% như vậy...
Còn nếu cậu bảo là việc die trong 12h là do người bán đã tính trước, thì cậu cứ làm đủ trò để 1 cái acc NET nó dởm hết mức đi, để Click 0 và Blance 0 nguyên cho tớ, tớ dùng cho cậu xem, ok chưa :binhsua06:

Mày nói ngu thế nhỉ, AM, Support hoặc admin đều ngó qua, nó đả động hay ko tùy thuộc vào hên xui, vì ko riêng gì mình change, Net lớn như MATOMY, có rất nhiều Publisher, 1 ngày đâu chỉ riêng trường hợp của mình, giống như nó thích ngó acc nào thì nó ngó, die là chuyện hên xui, đừng có éo biết gì lại kêu là biết "acc ko sống đc quá 24h" mà đem sell , mày biết câu này ý là gì ko hay là tên là cun nên ngu như *** luôn ko biết đọc. Die là chuyện hên xui, éo ai muôn, và ko phải cứ change là die, việc đó cưc kỳ hiếm khi xảy ra luôn... tao đang bảo đó ko phải là lý do vì trước mày có lôi 1 cái Quote nói chuyện về vấn đề change site và info đó đồ ngu ạ, mày đang tự vả vào mồm đấy à... Tao éo pro lắm, nhưng éo thua bất kỳ thằng nào làm offer ở cái forum này đâu :binhsua06:

đừng để tao phải mất lịch sự ok, mày đang cắn đít theo 1 con *** đấy :)) đừng lôi nick forum của tao ra mà chửi ok, nếu tao là thế mày hiểu lời tao nói, vậy mày là cái giống gì, *** giữ nhà à, hay *** cắn thuê cho con đu :)) hài vkl

Change thì dù gì admin or quản lý cũng xem qua. Theo mình nghĩ hàng kém chất lượng mà change qua thì tỉ lệ cũng rất ít trừ trường hợp làm nó không thấy quá lộ liễu! Còn vấn đề bác In em thấy từ đầu tới giờ lời lẽ có vẻ hơi nghiêng về 1 phía và có phần hơi nặng lời trong đó! Góp ý nhỏ của em thôi a nhé!

Bây giờ, cậu có thể làm đủ trò ở 1 acc NET mới, chừng nào cậu nghĩ là nó thành acc dởm, và cậu đưa nó cho tớ, tớ sẽ cho cậu biết là tớ vẫn dùng được, ok chưa????
Chủ thớt xui vì bị thằng AM nó ngó, chứ ko phải hoàn toàn là do cậu nghĩ.....
Tớ ko bảo vệ hoàn toàn 100% cho acc đó, nhưng đừng có nghĩ xấu về người khác 100% như vậy...
Còn nếu cậu bảo là việc die trong 12h là do người bán đã tính trước, thì cậu cứ làm đủ trò để 1 cái acc NET nó dởm hết mức đi, để Click 0 và Blance 0 nguyên cho tớ, tớ dùng cho cậu xem, ok chưa :binhsua06:

mày đừng tưởng tao ko biết 2 con **** đấy nó reg acc như nào, h mày bảo chúng nó reg cho 1 acc, rồi đem về change info xem có bị block ko, cãi càng cãi càng ngu =))

Các anh hùng bàn phím nổi dậy:binhsua07:

đừng để tao phải mất lịch sự ok, mày đang cắn đít theo 1 con *** đấy :)) đừng lôi nick forum của tao ra mà chửi ok, nếu tao là thế mày hiểu lời tao nói, vậy mày là cái giống gì, *** giữ nhà à, hay *** cắn thuê cho con đu :)) hài vkl

Comment những lời này ra thì đủ hiều trình rồi, tao thích nói chuyện phân cấp trình độ, chửi nhau thì cho mày thắng :))

- - - Updated - - -

Change thì dù gì admin or quản lý cũng xem qua. Theo mình nghĩ hàng kém chất lượng mà change qua thì tỉ lệ cũng rất ít trừ trường hợp làm nó không thấy quá lộ liễu! Còn vấn đề bác In em thấy từ đầu tới giờ lời lẽ có vẻ hơi nghiêng về 1 phía và có phần hơi nặng lời trong đó! Góp ý nhỏ của em thôi a nhé!

Ko phải em ạ, khi change hay xin off, đều phải contact AM, khi đó nó sẽ xem acc và xem site của mình, lúc đó đen thì bị block thôi, và anh cũng chỉ chửi cái thằng chửi anh thôi, nói với người khác vẫn bình thường thôi :)
Anh là người bảo Du refund, nhưng cái chính mọi người ko chịu hiểu là, du đang tính đường refund, nhưng mọi người ko đọc comment và nghĩ Du ko có trách nhiệm gì ý, nhiều người chửi oan thì anh mới vào nói lại thôi

1 tý ý kiến riệng của mình
Luạt mua bán ngoài đời lẫn trên mạng người mua check hàng ok ko hư hỏng sức mẻ j thì người mua mới giao tiền cho người bạn
Nếu trong trường hợp 2 bên có các điểu khoản như bảo hành hay hoàn tiền khi có vần để j thi DDuu nên có trách nhiệm là đúng
Còn ko thi như DDuu đã trả lời rùi là có bảo hiểm lẫn rf thì chủ thớt cũng đành ngậm ngùi vì " đời quá đen "
Nhưng DDuu và chủ thớt nên tìm hiểu nguyên nhân bi block và 2 người cùng nhau tìm ra hưỡng khắc phục vì cái tình cả thôi có lần này thì sẽ có lần khác
Done đừng ném mình nha thank

Comment những lời này ra thì đủ hiều trình rồi, tao thích nói chuyện phân cấp trình độ, chửi nhau thì cho mày thắng :))

- - - Updated - - -

Ko phải em ạ, khi change hay xin off, đều phải contact AM, khi đó nó sẽ xem acc và xem site của mình, lúc đó đen thì bị block thôi, và anh cũng chỉ chửi cái thằng chửi anh thôi, nói với người khác vẫn bình thường thôi :)
Anh là người bảo Du refund, nhưng cái chính mọi người ko chịu hiểu là, du đang tính đường refund, nhưng mọi người ko đọc comment và nghĩ Du ko có trách nhiệm gì ý, nhiều người chửi oan thì anh mới vào nói lại thôi

edit vì lời lẽ bác cuns xem lại giúp e nhé! Binh6699

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

Vâng e đã thấy dduu comment là có tính refund em comment sau chỉ là góp ý và giãi quyết vấn đề chủ top vs Dduu

1 tý ý kiến riệng của mình
Luạt mua bán ngoài đời lẫn trên mạng người mua check hàng ok ko hư hỏng sức mẻ j thì người mua mới giao tiền cho người bạn
Nếu trong trường hợp 2 bên có các điểu khoản như bảo hành hay hoàn tiền khi có vần để j thi DDuu nên có trách nhiệm là đúng
Còn ko thi như DDuu đã trả lời rùi là có bảo hiểm lẫn rf thì chủ thớt cũng đành ngậm ngùi vì " đời quá đen "
Nhưng DDuu và chủ thớt nên tìm hiểu nguyên nhân bi block và 2 người cùng nhau tìm ra hưỡng khắc phục vì cái tình cả thôi có lần này thì sẽ có lần khác
Done đừng ném mình nha thank

Bạn nói rất đúng :m121:

-binh6699 close được topic thì close đi :binhsua09:
-Cuns2 ngồi run đùi gom tiền tiếp đi em, trên đời này ko có cái gì là tuyệt đối cả, ko phải cái gì mún tới nơi tới chốn là nó sẽ tới nơi tới chốn, chỉ thể giải quyết ở mức tương đối!
Wind nghĩ mọi việc cũng tương đối là ổn thỏa rồi, ai đang theo dõi topic này thì xin ghi nhớ, mai mốt có vụ mua bán nào tương tự thì xin vài lời bàn góp ý (ví dụ như bảo hành 1 tuần) để tránh newadmin newbie dính vào thôi!
-Mấy bạn đừng war nhau nữa, cái 4rum này nhỏ bé lắm đi qua đi lại cũng có lúc đụng mặt nhau, huống chi đa số anh em comment đều đi cùng 1 con đường offer, ai ngờ được sau này ta lại hợp tác?!
-chúc anh em offer kiếm được nhiều tiền
Mong đây là comment cuối :binhsua17:

thôi đi ngủ, chốt lại 1 câu vs hội con đu nhé, chúng mày đừng tưởng chúng mày làm admin hay biết về offer ( ko cần biết nhiều hay ít ) mà chúng mày ngậm máu phun lấp vào người người ta nhé, cả 1 tập đoàn toàn lũ sống đạo đức giả hùa vào vs nhau, xúm lại quanh đít con đu, nói thẳng mẹ nó 1 câu, hôm nay mà cái topic này ko làm căng, chắc con đu nó cũng éo reffund tí nào, đừng ở đấy mở mồm ra mà đạo đức giả nữa. còn nhá, thích war, mai tiếp, tao còn phải chăm lo cho team offline của tao nên tao còn phải giữ gìn sức khỏe, tất cả mấy con *** đớp tiếp đi nhá, tao k ngán bố con thằng nào hết. muốn gì bơi cả vao đây nhá, đừng ở đấy cả vú lấp miệng em đè đầu cưỡi cổ những người biết ít hoặc mới biết về offers ok?
P/S: lời nhắn cuối cùng cho con nô và con đu: 2 đứa mày là con gái ok? sau này còn có chồng có con, sống mà để đức cho con cái nha mày, sống thất đức thế sau này con cái mày sẽ bị gánh chịu hậu quả nặng nề đấy. còn uy tín của mày hả, nói thật mày làm éo có uy tín, uy tín của mày bị giật cầu tiêu trôi cmnr. thôi, chào các bé nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week