Report khoakhanhkx = caudaunguoiyeu_dangchotoquoc = U5042820 ( khoakhanhkx )

Chẳng lẽ PP nó tự biết Reset ?????????
lúc lãy a gửi t 1acc PP đó. tôi change rồi đó. bgio ông rs pass lại đc thì tôi gọi ô = bố. haizzzzzzzz/ sell xong h mất acc đổi cho chủ acc. haizzzzz
ko biết ai scam đâu nhé

còn 1 trường hợp : các acc pp khong phải của khoakhanhkx , cậu này kiếm đâu ra mấy acc này và đi bán lại cho thớt

hợp lý. có mấy thằng cũng bảo là scan hay đâu đó ra vài cái login mail bt cả mới sợ @@. chủ thớt làm ăn tốt mà gặp toàn gì ko :(

còn 1 trường hợp : các acc pp khong phải của khoakhanhkx , cậu này kiếm đâu ra mấy acc này và đi bán lại cho thớt
Nhờ bác làm chứng. Em nhờ bác làm trung gian không phải riêng với bạn Longn669.
Không ai phàn nàn gì cả ngoài hắn
Làm e bây giờ muốn mua bán cái gì cũng khó
Haizzzzz
Có pro nào giỏi vào giúp e vụ này với

Nhờ bác làm chứng. Em nhờ bác làm trung gian không phải riêng với bạn Longn669.
Không ai phàn nàn gì cả ngoài hắn
Làm e bây giờ muốn mua bán cái gì cũng khó
Haizzzzz
Có pro nào giỏi vào giúp e vụ này với

rep câu hỏi của canawa kìa ac pp đó của bạn hay cũng đi mua lại rồi sell

Tại sao cậu thớt mua rất nhiều acc paypal mà ko acc nào bị reset pass mà chỉ có 5 acc của cậu bị thay đổi pass?
bảo ổng thớt post bằng chứng lên tôi xem. tôi bán 4acc thôi. mất cả 4 acc thì mới haizzzzzzzzzzzzzzz

- - - Updated - - -

rep câu hỏi của canawa kìa ac pp đó của bạn hay cũng đi mua lại rồi sell
acc đó 1 nửa của tớ/ nửa kia ăn hoa hồng mua đi bán lại

bảo ổng thớt post bằng chứng lên tôi xem. tôi bán 4acc thôi. mất cả 4 acc thì mới haizzzzzzzzzzzzzzz => chẳng lẽ PRO biết acc nào tôi bi Reset acc nào ko bị >????

- - - Updated - - -

acc đó 1 nửa của tớ/ nửa kia ăn hoa hồng mua đi bán lại

Trước giờ minh thu rất Ok Pay Đẹp. Và Đều nhờ bác canawan làm trung gian. Nhưng chỉ có acc mua từ caudaunguoiyeu_dangchotoquoc mới bị Reset. Vậy mình mới report để anh em đề phòng với chú này. Còn chứ trối đây đẩy trách nhiệm thế này thì Botay.com :).

p/s: Từ khi report chỉ nguy biện trong khi không chứng minh được mấy acc PP sell mình tại sao lại tự Reset info ??? Chẳng lẽ Paypal nó biết Auto Reset info????:binhsua18:

Last edited by a moderator:
Trước giờ minh thu rất Ok Pay Đẹp. Và Đều nhờ bác canawan làm trung gian. Nhưng chỉ có acc mua từ caudaunguoiyeu_dangchotoquoc mới bị Reset. Vậy mình mới report để anh em đề phòng với chú này. Còn chứ trối đây đẩy trách nhiệm thế này thì Botay.com :).

p/s: Từ khi report chỉ nguy biện trong khi không chứng minh được mấy acc PP sell mình tại sao lại tự Reset info ??? Chẳng lẽ Paypal nó biết Auto Reset info????:binhsua18:

chú biết ăn mà không biết nghĩ/ haizzzzzzzzz
chú phải nghĩ là 1/2 số acc bán cho chú/ là đi mua rồi sell lại nhé/
chú bị mất mấy acc.
mất rồi lên báo scam như thế chú nghĩ xem chú có đoàng hoàng ko

chú biết ăn mà không biết nghĩ/ haizzzzzzzzz
chú phải nghĩ là 1/2 số acc bán cho chú/ là đi mua rồi sell lại nhé/
chú bị mất mấy acc.
mất rồi lên báo scam như thế chú nghĩ xem chú có đoàng hoàng ko

Chẳng thấy trách nhiệm return lại $ hay khắc phục toàn thấy biện minh và nguy biện. MOD đâu vào làm lẹ lẹ cái để vầy thấy ko ổn rồi :(.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week