Waiting for Answer report ko có proof, close!

Status
Not open for further replies.

sieunhanht

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Đầu tiên thì mình mong mọi người có thể đọc kĩ post này trước khi ném đá,
Mình xin vào thằng vấn đề luôn nhé,
Trước khi bị mất tiền. mình chưa hề chơi 1 cái game nào và cũng chưa từng mất 1str cả. Và khoảng thời gian định mệnh là lúc str bị gián đoạn, k trả tiền cho a/e.
sáng hôm đó sung sướng sao lại bay vô site chơi game xù xì. đoạn đầu cũng muốn test thử nên chỉ nạp 500str chơi. chơi được 2h thì ăn lên 4k5. tính toán là kiếm được 200k tiêu cho vui. nên rút tiền về. điểm khá quan trọng ở chỗ này, ( nick mình nhận tiền chỉ đăng nhập 2 lần, 1 lần là lúc gửi intive và vô reg xog chuyển tiền qua acc phụ và lần thứ 2 là lúc mình đăng nhập để lấy địa chỉ gửi đi nhận tiền,) xong xuôi thì đi ngủ trưa. lúc 3h30 dậy vô kiếm tra xem thì có gửi về nhưng lại bị chuyển đi sau đó 1 tiếng.
Tối hôm đó với ý định vô acc chính để chuyển tiền qua 1 acc khác vì pass acc chính tương đối mạnh chứ mình nghĩ chưa thực sự mạnh và 70k nằm trong đó đã không cánh mà bay cùng lúc với 4k khi chiều mình bị mất. ( acc chính mình chưa từng đăng nhập từ lúc str ngừng bơm tiền cho tới lúc đó.)
Và quan trọng hơn là hôm chơi đó lúc mình vô game để nói thì cũng có 2 bạn bị mất giống mình. 1 bạn 21k, 1 bạn 6k.
Mình đã nghĩ chắc là do mình xui nên mới bị hack, nhưng hôm nay thì có 1 bạn cũng nói là mất 81k. mình có hỏi bạn đó có chơi game xù xì k thì bạn trả lời là có, nên mình quyết định làm bài post này.
Địa chỉ nhận str của mình là adminrstfrom ( mình nhận được giải thích đầy là sàn justcoin )
Có thể mọi người sẽ khó tin đây là sự thật vì Muastr.com làm ăn khá uy tín. Mình chỉ muốn mọi người đọc được bài này thì cứ làm và ăn chứ đừng hi vọng vào may rủi mà mất luôn tài sản chính.
Thân

thớt mất gần 80k ko phải là ít, mình từng nạp tiền vô game này, giờ làm sao để bảo vệ tài khoản đây

mình được giải thích adminrstrfrom là kiểu như 1 cái sàn. nên khó truy ra ai là chủ tài khoản.
với cả post để ae để ý, tới hiện tại mình biết thì tổng số bị mất là 74k + 21k + 6k + 81k. chắc ít nhỉ

hình như chỉ cần biết SECRET KEY và cái address, là có thể chuyển str mà ko cần pass :(. lộ cái này sao

thớt mất gần 80k ko phải là ít, mình từng nạp tiền vô game này, giờ làm sao để bảo vệ tài khoản đây

Nếu bạn bảo mật tốt mật khẩu của bạn thì ko sao, site game ko hề có mã độc nào để ăn cắp mật khẩu mọi người.

Chẳng hiểu cậu nghĩ sao làm title như thế. Nếu cậu bảo bị hack ở site mình thì cậu cứ cho bằng chứng mình xin chịu hết trách nhiệm. Còn nếu ko xin MOD @binh6699 vào xử lý việc này giúp.

hình như chỉ cần biết SECRET KEY và cái address, là có thể chuyển str mà ko cần pass :(. lộ cái này sao

Site tớ ko lưu cái này của cậu nhé, các cậu xem lại khâu bảo mật tài khoản đi rồi hẵng report nghe. Còn muốn hạ uy tín site thì xem lại nhé

Nếu bạn bảo mật tốt mật khẩu của bạn thì ko sao, site game ko hề có mã độc nào để ăn cắp mật khẩu mọi người.
=))). đơn giản nhỉ. acc chính của mình chưa hề gửi địa chỉ đi cho 1 site nào. giỏi lắm cũng chỉ gd với 1 vài người như Phờ Chờ, Bi Ơi Đừng Sợ.
ở đây tiền nó cất cánh cùng lúc 4k ở acc phụ.

Chẳng hiểu cậu nghĩ sao làm title như thế. Nếu cậu bảo bị hack ở site mình thì cậu cứ cho bằng chứng mình xin chịu hết trách nhiệm. Còn nếu ko xin MOD @binh6699 vào xử lý việc này giúp.
Gọi vào đi giải quyết cho lẹ. Xin lỗi nhé, nếu mình đăng nhập những site có vấn đề thì đã khác, 70k đó nó tồn tại hơn 1 tuần r.

@sieunhanht cậu vui lòng up proof lên nhé, bạn bị hack mà không có bằng chứng thì cũng không ai giải quyết cho bạn đâu. Hình như site muastr.com là của @account227, mời bạn vào theo dõi topic luôn :)

Topic move qua Report SCAM nhé!

Đề nghị @sieunhanhht up proof chứng minh site mình hack của bạn. Còn nếu bạn ko chứng minh được thì mong MOD dell topic này vì dễ gây hiểu nhầm , hạ thấp uy tín site mình.

@sieunhanht cậu vui lòng up proof lên nhé, bạn bị hack mà không có bằng chứng thì cũng không ai giải quyết cho bạn đâu. Hình như site muastr.com là của @account227, mời bạn vào theo dõi topic luôn :)

Topic move qua Report SCAM nhé!
đây là 2 nick mình bị hack. địa chỉ rõ ràng,trong ngày hôm đó chỉ đăng nhập và kích vào link của site muastr.com khi xác nhận đăng kí nick xù xì.
mình nhận được giải thích cái địa chỉ đó là sàn giao dịch.

Attachments

28.3 KB · Views: 125
    24.5 KB · Views: 130
    34.6 KB · Views: 116
đây là 2 nick mình bị hack. địa chỉ rõ ràng,trong ngày hôm đó chỉ đăng nhập và kích vào link của site muastr.com khi xác nhận đăng kí nick xù xì.
mình nhận được giải thích cái địa chỉ đó là sàn giao dịch.
Nói thật mấy vụ này khó mà có proof thuyết phục lắm. Cậu bảo cậu click vào đó bị hack vậy cậu có chứng minh đuợc link đó có virus, trojan ... không? Có thể máy cậu có virut sẵn rồi thì sao.
Cậu @account227 có ý kiến gì không :)

Site của mình ko chứa virus hay bất kỳ thứ gì thì sao bảo là hack được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week