Waiting for Answer report ko có proof, close!

Status
Not open for further replies.
Nói thật mấy vụ này khó mà có proof thuyết phục lắm. Cậu bảo cậu click vào đó bị hack vậy cậu có chứng minh đuợc link đó có virus, trojan ... không? Có thể máy cậu có virut sẵn rồi thì sao.
Cậu @account227 có ý kiến gì không :)
rứa là huề vốn à. mình dùng lap riêng. chơi cái này nên khá cẩn thận, chưa hề dùng bất cứ tool nào cả. nhưng hôm đó chơi xù xì thì bị.

Nói tóm lại là cậu phải chứng minh được mình hack của cậu thế nào. Chứ mình ko rãnh ngồi đôi co với cậu thế này. Còn nếu ko chứng mình được thì MOD sẽ xử lý cậu về tội vu khống , hạ thấp uy tín người khác.

Website của mình hoạt động hơn 2 tháng rồi chưa ai nói mình scam , hack này nọ. Chỉ vì cái hiểu biết nông cạn của cậu mà lùng bùng thế này.

Ý là bây giờ chủ thớt chứng minh được site muastr bị hack hoặc có virus, bla bla
Chứ nói kiểu thế này thì sao xử lí đc :D

mình cũng từng nhận được Stellar từ tài khoản adminrstfrom đó và sau đó 1 giờ nó tự chuyển đi tài khoản khác mặc dù k có ai biết pass mình cũng như truy cập được vào tài khoản mình :eek:

Ý là bây giờ chủ thớt chứng minh được site muastr bị hack hoặc có virus, bla bla
Chứ nói kiểu thế này thì sao xử lí đc :D
mình đang đưa ra những lập luận. mọi người tin hay không thì tùy.
còn đòi chứng cớ bị virut. mình biết được thì mấy thằng muastr.com nên trốn hết đi là vừa .
ok

mình đang đưa ra những lập luận. mọi người tin hay không thì tùy.
còn đòi chứng cớ bị virut. mình biết được thì mấy thằng muastr.com nên trốn hết đi là vừa .
ok

Thì cậu cứ chứng minh đi. Nói nhiều mà ko làm được thì vu khống chứ hay ho gì đó.

thấy cái vụ tool chuyển str gì đó ở muastr thấy ko ham rồi,có chơi có chịu, site nó đăng đỏ chỗ này rồi
CÁC BẠN BẢO MẬT "SECRET KEY" CẨN THẬN. TRÊN SITE MÌNH KO LƯU BẤT CỨ THÔNG TIN GÌ CỦA CÁC BẠN. MẤT CÁC BẠN TỰ CHỊU TRÁCH NHIỆM.
:D

Thì cậu cứ chứng minh đi. Nói nhiều mà ko làm được thì vu khống chứ hay ho gì đó.
thứ nhât : mình k phải dân it nên k thể biết đc cậu làm gì trong đó cả.
thứ hai : đừng bao giờ tự tin tới mức đó, chẳng qua là do chưa thể hiểu kĩ về it nên không thể đưa ra chứng cứ thôi,

thấy cái vụ tool chuyển str gì đó ở muastr thấy ko ham rồi,có chơi có chịu, site nó đăng đỏ chỗ này rồi
CÁC BẠN BẢO MẬT "SECRET KEY" CẨN THẬN. TRÊN SITE MÌNH KO LƯU BẤT CỨ THÔNG TIN GÌ CỦA CÁC BẠN. MẤT CÁC BẠN TỰ CHỊU TRÁCH NHIỆM.
á đù. cảm ơn anh bạn, hình như có dùng cái tool đó 1 lần :'(

thứ nhât : mình k phải dân it nên k thể biết đc cậu làm gì trong đó cả.
thứ hai : đừng bao giờ tự tin tới mức đó, chẳng qua là do chưa thể hiểu kĩ về it nên không thể đưa ra chứng cứ thôi,
Mình tự tin vì mình ko hack của bạn. Mình ko tạo dựng tất cả để đi hack một ít tiền của bạn.

Mục đích mình tạo ra tool đó để giúp mọi người chuyển tiền từ nhiều acc về một acc chính nhanh hơn. Đã có ai dùng tool đó phản ánh việc gì chưa mà cậu nói vậy

mình tổng kết sơ sơ cho bạn nghe rồi, cả trên pic lẫn ib. 200k. chưa tình những ng mình k biết tới

Cậu cứ cho dẫn chứng cụ thể đi. Chứ nói qua nói lại thế này mất thời gian quá. Mình ko nói nữa. Cậu có bằng chứng thì post lên để mod xử lý. Còn không thì dừng topic tại đây.

Bạn cho mình cái teamview để mình kiểm tra sơ bộ cái máy của thớt giúp xem có keylog sẵn ở đó ko?.

Nhớ đặt pass team ngẫu nhiên sau mỗi lần bật.
Pass 10 ký tự trở lên.
Tắt chế độ truyền file trong tieamview.
Bật chế độ log teamview.
Rồi sau đó pm mình id và pass hiện tại để mình xem giúp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week