Waiting for Answer report ko có proof, close!

Status
Not open for further replies.
Mục đích mình tạo ra tool đó để giúp mọi người chuyển tiền từ nhiều acc về một acc chính nhanh hơn. Đã có ai dùng tool đó phản ánh việc gì chưa mà cậu nói vậy
phản ánh gì đâu @@, có chơi có chịu, người ta thích nhanh thì dùng, chứ mình có nói gì đâu
nhưng ai đảm bảo rẳng sẽ không lưu , chỉ khuyên mọi người cẩn thận chút thôi

Bạn cho mình cái teamview để mình kiểm tra sơ bộ cái máy của thớt giúp xem có keylog sẵn ở đó ko?.

Nhớ đặt pass team ngẫu nhiên sau mỗi lần bật.
Pass 10 ký tự trở lên.
Tắt chế độ truyền file trong tieamview.
Bật chế độ log teamview.
Rồi sau đó pm mình id và pass hiện tại để mình xem giúp.
ném id vs pass kiểu gì đây,

Nói gì nói chứ viết = chữ không thì sao mà tin đc đây thớt :confused: ít ra bạn phải có bằng chứng cụ thể gì đó chứ :confused:
Còn tool hay vào site mà mất info thì không hẳn là không có, cái đó thì tìm cao nhân cốt-đờ nào nhờ họ phân tích thôi :confused:

Nói gì nói chứ viết = chữ không thì sao mà tin đc đây thớt :confused: ít ra bạn phải có bằng chứng cụ thể gì đó chứ :confused:
Còn tool hay vào site mà mất info thì không hẳn là không có, cái đó thì tìm cao nhân cốt-đờ nào nhờ họ phân tích thôi :confused:
viết cho ae đề phòng thôi, còn cả mình chưa dùng tool lần nào. chỉ chơi thủ công, hằng ngày có lính làm, do hôm đó str nghèn nên đi chơi game. rảnh rỗi sinh nông nổi nên ra, và mình chỉ đăng nhập ở 1 chỗ, chẳng lẽ lại đi đổ cho chỗ khác :3

đã scan thử site và kết quả là không bắt được con virus nào @@

Xài các bản ghost windows cũng có khả năng dính camera cài sẵn trong đó nhé.
Loại đó chương trình chống virus ko phát hiện ra đâu vì nó ko phải là virus.

tôi đăng kí và gửi 1 đường link về xác nhận, =)))).
tất nhiên là trên site sao để virut. khác gì tự tố cáo mình, =))))

Không có một chút kiến thức gì mà cứ phán như thánh. Cảm tưởng đang học haivl quá :D

Xài các bản ghost windows cũng có khả năng dính camera cài sẵn trong đó nhé.
Loại đó chương trình chống virus ko phát hiện ra đâu vì nó ko phải là virus.

Thank ông vì thông tin này. Chiều nay phải đi mua lại cái đĩa win cài lại cho chắc.

Mod phải đưa ra thời gian bao lâu để chứng minh site mình ko liên quan, chứ cứ dây dưa thế này site mình có tiếng xấu à. Cái này ai ko biết hay không chắc chắn ko nên comment nhé, để các pro vào xử lí.

Thank ông vì thông tin này. Chiều nay phải đi mua lại cái đĩa win cài lại cho chắc.
Mod phải đưa ra thời gian bao lâu để chứng minh site mình ko liên quan, chứ cứ dây dưa thế này site mình có tiếng xấu à. Cái này ai ko biết hay không chắc chắn ko nên comment nhé, để các pro vào xử lí.
ủa sao có tận 2 người nói về cùng 1 site vậy @@

Bạn hỏi "sư phụ" android của bác 1 cái nữa cho chắc, hắn tinh thông về thể loại này.

Hầu hết các bản ghost windows up lên mạng đều chứa keylog hoặc 1 chương trình ký sinh nào đó mà chương trình chống virus ko hề biết được. Ngay cả driver down linh tinh cũng vậy, bọn họ đính kèm trong các file .dll của driver.
Mỗi thời kỳ bọn họ sẽ cài mỗi loại ký sinh khác nhau như keylog, loại trojan mở port để tạo sock, đào bitcoin...

Chứ cậu nghỉ site mình 1 người sao làm nổi cậu. Vừa giao dịch, PR, code site ... Có ba đầu sáu tay cũng ko làm nổi

Bạn hỏi "sư phụ" android của bác 1 cái nữa cho chắc, hắn tinh thông về thể loại này.

Hầu hết các bản ghost windows up lên mạng đều chứa keylog hoặc 1 chương trình ký sinh nào đó mà chương trình chống virus ko hề biết được. Ngay cả driver down linh tinh cũng vậy, bọn họ đính kèm trong các file .dll của driver.
Mỗi thời kỳ bọn họ sẽ cài mỗi loại ký sinh khác nhau như keylog, loại trojan mở port để tạo sock, đào bitcoin...

Ông có nhiều thông tin hay vãi. Đang phục ông mấy vụ lên xuống giá sàn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week