report lee88dung ăn nói mất dạy

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
lee88dung vừa dính vụ scam dù đã giải quyết nhưng mình thấy nghi nghi vì vừa dính vụ đó xong lại mở ngay 2 topic mua 1k ego và 1k stp cách nhau có hơn 40' nên mình nghi chỉ cảnh giác anh em nhờ canawan trung gian cho an toàn, vậy mà tên lee88dung này có lời lẽ mất dạy xúc phạm người khác
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90133-Thuyloi53-nick-yahoo-quysyk53-vao-tra-loi-tao/page3
[/QUOTE]
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi :))
Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá :))

đây là topic mình report theo rule của forum mà cậu ấy xem như trò đùa
đây là thái độ ko tôn trọng người khác và rule của forum và còn đe dọa gọi mod Tranau90 ra closed topic

còn đây là thái độ chửi bạn mrthinh khi bạn này chỉ comment giống ý mình.

mod xử lý giùm

Mình xin phép report luôn tài khoản tieuphong vu khống mình là người khác
=)) con thớt này hay đi cắn búa xua thế nhể,thamlang , thukem, uytinlagi giờ lại là nick này,bản chất éo bao giờ thay đổi,cờ hó vẫn hoàn cờ hó :m146:
mod xử lý giùm mình

thank you

Last edited by a moderator:
Tui là đàn bà mà thấy chủ thớt còn đàn bà hơn tui nữa... Cứ thích đi bơi móc chuyện của người ta làm gì không biết ?
Đàn bà thật ko :m000:

Upvote 0
Kệ đi phong, thớt này giải trí phết =))
Ko cãi lại pro utlg đâu =))
bạn nói utlg có phải là uytinlagi mà tieuphong nói đúng ko, mình đã report tieuphong. Còn nếu cậu thích thì xác nhận dùm mình 1 câu để mình report luôn
Cậu nói mình là uytinlagi đúng ko?

- - - Updated - - -

Mình đang đợi xem forum mình có thật sự công bằng xử lý theo bằng chứng và theo rule hay xử lý theo số đông kiểu nói miệng lấy được.
Đợi phán quyết từ các bạn có quyền xử lý. Ai ko liên quan vui lòng ko comment mà ko có bằng chứng hay ko đúng rule
thank

Upvote 0
bạn nói utlg có phải là uytinlagi mà tieuphong nói đúng ko, mình đã report tieuphong. Còn nếu cậu thích thì xác nhận dùm mình 1 câu để mình report luôn
Ơ...Ai nhột thì tự gãi =)) Đây ếu biết =))

Upvote 0

- - - Updated - - -

Mình đang đợi xem forum mình có thật sự công bằng xử lý theo bằng chứng và theo rule hay xử lý theo số đông kiểu nói miệng lấy được.
Đợi phán quyết từ các bạn có quyền xử lý. Ai ko liên quan vui lòng ko comment mà ko có bằng chứng hay ko đúng rule
thank
Vâyh topic Donet report tôi bạn comment chém như đúng rồi lại còn không có bằng chứng và giờ lại nói được như thế này ! tự hiểu nhé !

Upvote 0
Mod nào Close đi vui thế đủ rồi :))
đây là topic mình report theo rule của forum chứ ko phải là trò đùa mà cười nha bợn
đây là thái độ ko tôn trọng người khác và rule của forum

còn đây là thái độ chửi bạn mrthinh khi bạn này chỉ comment giống ý mình.

Upvote 0
Vâyh topic Donet report tôi bạn comment chém như đúng rồi lại còn không có bằng chứng và giờ lại nói được như thế này ! tự hiểu nhé !
cậu cảm thấy trong topíc đó tôi nói sai câu gì và sai rule gì thì report lên đây cho mod xử lý

Upvote 0
ôi!!!! Bác Tiểu Phong còn sống sót à ........thằng thớt này mới chân bước chân ráo vào room này mà la lối ....mệt thật....vào chưa dc 1 tháng mà cứ khoái can thiệp chuyện của người khác....mún lấy gạch về xây nhà à

Upvote 0
ôi!!!! Bác Tiểu Phong còn sống sót à ........thằng thớt này mới chân bước chân ráo vào room này mà la lối ....mệt thật....vào chưa dc 1 tháng mà cứ khoái can thiệp chuyện của người khác....mún lấy gạch về xây nhà à
Vào lâu rồi ấy chứ ;));));));))

Upvote 0

vậy mới chứng tỏ nó đã vào 4rum lâu rồi ---> đã từng bị ban nick vì lý do gì đó:binhsua11:

Upvote 0
banhbaok8a,
BinBinQN,
blackcat02,
chimcanhcut,
conglylentieng,
cucuong,
danielluu92,
gialinh711,
haha5lan,
hieungheo,
hnty,
huongnc83,
huynhvantuan,
ikaros,
imiss86,
infrocker,
Iris,
khoa2811,
lee88dung,
levanky,
lucklack,
m0ns00n,
makemoneycuoivo,
musashi,
nguoidemsao123,
nguyennhattien,
nha233,
nokia5700xm,
nokiaevn,
pokervn2012,
tata_tubasi,
thanhphu1996,
tritbt,
vicgiap

Upvote 0
cậu cảm thấy trong topíc đó tôi nói sai câu gì và sai rule gì thì report lên đây cho mod xử lý
Topic đó bị Delete rồi ! hãy nhớ lại đê ! Vấn đề vụ kia là site die nên mới dis PZ, tài khoản vẫn còn vẫn login ok,còn cậu ấy thái độ khinh người nên tôi mới không thèm nói chuyện còn biết nói chuyện hẳn hoi thì lúc nào cũng trả lại mầy nên nhớ upline ta còn trả lại ! Nói chung là đã song suôi rồi thì thôi không nói nhiều !

- - - Updated - - -

Sửa lại comment là song nói nhiều cho mệt vui vẻ thế đủ rồi :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week