report lee88dung ăn nói mất dạy

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
lee88dung vừa dính vụ scam dù đã giải quyết nhưng mình thấy nghi nghi vì vừa dính vụ đó xong lại mở ngay 2 topic mua 1k ego và 1k stp cách nhau có hơn 40' nên mình nghi chỉ cảnh giác anh em nhờ canawan trung gian cho an toàn, vậy mà tên lee88dung này có lời lẽ mất dạy xúc phạm người khác
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90133-Thuyloi53-nick-yahoo-quysyk53-vao-tra-loi-tao/page3
[/QUOTE]
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi :))
Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá :))

đây là topic mình report theo rule của forum mà cậu ấy xem như trò đùa
đây là thái độ ko tôn trọng người khác và rule của forum và còn đe dọa gọi mod Tranau90 ra closed topic

còn đây là thái độ chửi bạn mrthinh khi bạn này chỉ comment giống ý mình.

mod xử lý giùm

Mình xin phép report luôn tài khoản tieuphong vu khống mình là người khác
=)) con thớt này hay đi cắn búa xua thế nhể,thamlang , thukem, uytinlagi giờ lại là nick này,bản chất éo bao giờ thay đổi,cờ hó vẫn hoàn cờ hó :m146:
mod xử lý giùm mình

thank you

Last edited by a moderator:
Topic đó bị Delete rồi ! hãy nhớ lại đê ! Vấn đề vụ kia là site die nên mới dis PZ, tài khoản vẫn còn vẫn login ok,còn cậu ấy thái độ khinh người nên tôi mới không thèm nói chuyện còn biết nói chuyện hẳn hoi thì lúc nào cũng trả lại mầy nên nhớ upline ta còn trả lại ! Nói chung là đã song suôi rồi thì thôi không nói nhiều !

- - - Updated - - -

Sửa lại comment là song nói nhiều cho mệt vui vẻ thế đủ rồi :))
tôi chưa bao giờ khinh người, topic đó có mod nên nếu tôi vi phạm rule gì thì ko còn online đến giờ
topic là tôi report quyền xử lý là từ các thành viên có quyền hạn của forum chứ ko phải của cậu mà đùa hay ko đùa, đủ rồi hay chưa đủ rồi
cậu có vẻ ko coi rule và ai ra gì. Tôi đã gửi thư cho admin đợi admin xử lý.

Upvote 0
Nhiu đây gạch chưa đủ xây nhà à:binhsua09:nhìn cái nick mà ngứa cựa quá:binhsua04:

Upvote 0
tao nghĩ lee làm gì phải scammer, bọn mày cứ nói quá,thằng nào cũng khôn, lúc mua account ko nói gì, lúc trang scam thì đòi quyền lợi, nói chung cái này giải quyết về tình chứ lí t thấy thằng kia sai rồi

Upvote 0
tao nghĩ lee làm gì phải scammer, bọn mày cứ nói quá,thằng nào cũng khôn, lúc mua account ko nói gì, lúc trang scam thì đòi quyền lợi, nói chung cái này giải quyết về tình chứ lí t thấy thằng kia sai rồi
việc ấy giải quyết xong ở topic khác rồi bạn, ở đây mình report là việc xúc phạm người khác của lee88dung chứ ko liên quan topic scam của lee88dung nha bợn

Upvote 0
thằng lee là cái giống gì mà 4rum này nhìu thằng nịn nó thế nhỉ. chả nhẽ đem cả họ lên 4rum ah

Upvote 0
thôi bác lee sai rồi.thớt xl bác ý đi.con gái giờ cũng chẳng như này.haiz:binhsua12:

Upvote 0
thằng lee là cái giống gì mà 4rum này nhìu thằng nịn nó thế nhỉ. chả nhẽ đem cả họ lên 4rum ah
mình biết đó là 1 người cũng pro trong forum, nhưng ko vì như vậy mà có quyền xúc phạm người khác vô lý như vậy được.
Các người bênh cậu ấy thì hãy vắt tay lên trán suy nghĩ kĩ lại giùm mình. Ai đúng ai sai.

Upvote 0
việc ấy giải quyết xong ở topic khác rồi bạn, ở đây mình report là việc xúc phạm người khác của lee88dung chứ ko liên quan topic scam của lee88dung nha bợn
xúc phạm tao , tao đã nhịn nói chuyện lịch sự nhưng mầy lại đi phá bĩnh thì không nhìn được nên chửi mầy thôi và tao cũng đã xin lỗi mầy rồi còn việc làm của mầy hãy coi lại đi nếu biết suy nghĩ ! Thôi ngừng tại đây số post mầy tăng lên ghê quá ! :))

Upvote 0
mày nên nhớ là tao bị xúc phạm còn kinh hơn nữa nhưng không bao giờ chửi bậy nhưng lúc ức chế quá là không kiểm soát được !

Upvote 0
ngày hôm nay bác lee làm diễn viên chính đóng nhìu phim gớm ta....................................................................

Upvote 0
mình biết đó là 1 người cũng pro trong forum, nhưng ko vì như vậy mà có quyền xúc phạm người khác vô lý như vậy được.
Các người bênh cậu ấy thì hãy vắt tay lên trán suy nghĩ kĩ lại giùm mình. Ai đúng ai sai.

Đi phá người ta người ta chưa vứt cất vào mặt là may rồi.... Còn đứng đó mà nói lỗi này lỗi nọ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week