REPORT SCAMMER FORUM :"nguoinhen89" is bank_exchanger :suonggiophudoitraiibh

Thế làm event loạn lên rồi đi tố scam tùm lum hóa ra là thả săn sắt bắt cả mập à

thằng đấy ko scam mới là, tạo topic even rồi, fake payment kêu vài chục hay vài trăm k$ gì đấy, rồi tuyển bạn gái, mua xe oto, lại nói cái giọng bạn biết nic nguoinhen89 trên box *** là gì ko? nghe đã thấy gét rồi vậy mà mọi người tin vào nó thì chịu
mất cảm tình ngay khi nó chửi thằng scam rồi ra vẻ anh pro xin thì anh cho 10$ rồi tí ko cho lại fake poof cho mọi người nhìn

Tưởng thằng nguoinhen89 lần trước ăn *** j đó mua ô tô chạy mà, ko ngờ bây giờ lại đi lừa đảo lấy mấy đồng à =)). Mịa nghe tiếng ăn *** xong lại nhờ tư vấn mua ô tô đã thấy mùi thối rồi =))

- - - Updated - - -

Chuẩn bị lên đỉnh cao của độ hót :binhsua172:

1.pngcái này có giúp dc gì không .
Nếu người trong anh ko phải thì xl bạn nha. tớ ko cố ý .

Vãi thằng này quá! bác nào hack được yahoo của nó là công nào lớn cho anh em mmo! vậy mà bao nhiêu topic của nó mở cứ rào rào nòa là ăn sáng uống cafe, bonus....! bác nào đi ăn sáng với nó thì cũng đỡ ít j cũng lấy lại được một tô bún! heheee
:binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Mấy pa cứ thấy nó vào chém gió phán win POB 12k$ làm Even này nọ là tin . Cho trắng mắt ra MMO giờ ko tin ai đc đâu

Không biết lão nguoinhen này là ai, even thấy cũng k thèm vào, bán pp thấy mình cũng k mua.... ;))
xu hướng là cái gì nghi nghi thì k đến gần tránh bị nổ banh xác...
nó còn giả nick mềnh đi scam 1 bạn nữa...:dam::dam::dam::dam:

đông vui thật ! SCAMER đối đầu với hacker ! Phần Thắng sẽ về ai ! Trận này Đồng Giá ! Hacker chấp 1 bằng chứng vs SCAMER ! Tỷ Lệ Win ăn 90 , SCAMER ăn 1.1 ! Bắt thằng nào đây mọi người ? Đứng thằng Hacker đi ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,423
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week