REPORT SCAMMER FORUM :"nguoinhen89" is bank_exchanger :suonggiophudoitraiibh

Nếu bạn có chứng minh được bạn trong sạch tôi cũng không tin đâu, sớm muộn gì cũng SCAM. Bạn có nhiều cái để mọi người phải nghi ngờ lắm đấy.
+ Thứ nhất cái nick của bạn mới lập không đầy 2 tháng mà bây giờ đã lên SR
+ Thứ hai mấy topic bạn mở ra hình như là đã có kế hoạch sẵn để mình thống kê sơ sơ cho mọi người xem nhé:

Đầu tiên là topic cho mọi người biết là bạn đang *** số lượng tiền khá lớn bạn bảo là làm 1 lần rồi nghĩ luôn sao giờ bạn còn ở đây là lối om xòm,
sau đó bạn bảo là đã thắng nhưng chẳng có cái proof gì, rồi tiếp đến mở topic mua xe 4 bánh chà giàu đây, sau đó mở thêm topic tuyển vợ,rồi thêm topic event.... Nhiêu đó đủ để mọi người nghi ngờ bạn chưa nhỉ.
Mai mốt có đi scam thì nên tính kĩ hơn tính kĩ hơn một tí nữa nhé
:binhsua168:.

Chổ bôi đận đó bác nói sai rồi nhé. Không phải ai nhìu post cái là nghi scam được. :binhsua12: Tớ 2 tuần mà 600 post thì bảo tớ scammer àh !? :binhsua35:

Chổ bôi đận đó bác nói sai rồi nhé. Không phải ai nhìu post cái là nghi scam được. :binhsua12: Tớ 2 tuần mà 600 post thì bảo tớ scammer àh !? :binhsua35:
Hai ý đó gôm lại mới là 1 ý cho nó thuyết phục thôi, nếu tách ra là cái ý khác đấy bạn :)

scam là một nghệ thuật, và người scam làm một nghệ sĩ :binhsua172:
Scam là một nghệ thuật và người làm scam là 1 con thu sắc.....

giờ đi đâu cũng ăn cam cả phait tự nhủ ko đc tin ai!!! :binhsua155:

VÀ rồi em đã ra đi ! 1 bông hoa gạo lìa cành :"> ! Chúc em hái dừa và TRồng Dưa vs Mai An Chim Tốt nhé ! Cố Gắng làm ăn cho giàu để đừng đi làm 1 SCAMER ! =.=

vừa lên rum đọc thấy nguoinhen có vẻ bất mãn,giờ mình xin có 1 cách này để nguoinhen có thể ngậm mồm vào nhé
giờ mình xin nhờ 1 mod nào đấy check ip của nguoinhen trong vong từ 1/12 ->10/12 cậu bebeconcon check lịch sử login của nguoinhen0504 và mình cũng sẽ đưa (hiện tại đang giữ 3 nick scam) cho mod nào đó check, để xem có ip nào trùng nhau không, nào có dám thử không nguoinhen.

:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

mod làm việc thế là ko công tâm
bằng chứng gì chứng minh cái yahoo đó là của em
trong vòng 48h em sẽ cung cấp proof để mod unband nick em
phim hay ở đoạn cuối cả nhà cùng đón xem
thăng *** nguoinhen89 clone sao vẫn để nó sống thế lày. Nó vẫn tham gia các topic khác trong forum.

- - - Updated - - -

nó có nhiều tài khoản thế laỳ thì chăng có ý định gì tốt đẹp ngoài scam tung hưng cả

đậu xanh rau má... mod close topic đi. nếu đối tượng muốn giải thích thì lập topic khác. 18 page cho 1 vấn đề, quá nhàm. người làm việc thì ít, chém gió với ném đá thì nhiều
đang nói cái nick clone của nó kìa, nếu nó muốn giải thích thì lập topic ngay còn ko thì ban luôn.
Cái nick đó vẫn đang vào các topic nó tham gia invest để đòi rcb kìa =))

Nó câu giờ để đòi rcb chứ giải thích cái gì :))

thằng nguwofi nhện chơi mất dạy quá.hôm bữa nó để email đăng nhập vào paypal của mình là [email protected].bây giờ nó chuyển qua email là [email protected]ằng này bày đặt làm nguwofi tốt.nói paypal mất rồi ko lấy lại được đâu.rồi nói chỉ tốn thêm tiền điện thoại thôi.làm tưởng nguwofi tốt ai dè là 1 tay lừa đảo .thằng ch O đó.không biết nhục là gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week