report Xbetlr.com scam

Status
Not open for further replies.
cái tên site nhìn là thấy scam rùi mà ko bít sao các bác dep mạnh tay thế

nó đã scam thì nhiều hay ít nó cũng scam thôi ,bác nào biết thông tin về admin xbetlr em biếu 500$

amin xbetlr có giá ghê :binhsua146:. Mình nghĩ nó chỉ phối hợp với sbobet.com thôi. Nhưng cái chính là nó nắm giữ cả ID lẫn pass của mình ( có thể đổi pass nhưng vẫn nguy hiểm ) Vì vậy a e chỉ nên chơi nhỏ thôi. Mình thấy không đủ nhiệt nên phải rút ngay , phút cuối tham quá làm mất 5$ :D nên tổng kết dep 10 pay 9 mất 1 :((

Các bác mà *** lớn thì PM mình, mình cấp cho cái acc tại iBET888 cho mà ***, *** thục mạng mới thôi

Lưu ý: Khuyến khích ko nên chơi ***, nhưng mà đã máu thì cứ pm, mình cho máu luôn, ibet888, min ***: 3 ĐIỂM, 1 điểm = 50K

amin xbetlr có giá ghê :binhsua146:. Mình nghĩ nó chỉ phối hợp với sbobet.com thôi. Nhưng cái chính là nó nắm giữ cả ID lẫn pass của mình ( có thể đổi pass nhưng vẫn nguy hiểm ) Vì vậy a e chỉ nên chơi nhỏ thôi. Mình thấy không đủ nhiệt nên phải rút ngay , phút cuối tham quá làm mất 5$ :D nên tổng kết dep 10 pay 9 mất 1 :((
Phối hợp khỉ gì ,nó là thằng có mạng tổng thôi ,lấy lại của 1 thằng nào đó chứ nó tuổi gì mà giao mới chả phối ,đã có chút info của nó :(

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

Lên cho anh em biết ,ai có info admin báo mình nhé

Không hiểu sao report bên VMK lại bị xóa 1 cách bí ẩn ,thấy thằng bạn bào xbetlr do admin VMK code :(

:binhsua146: chơi vs thằng xbetlr mà chơi nguyên 1500$ thì dại quá trời. Site của nó chỉ thích hợp cho đánh nhỏ lẻ thôi. Thằng admin người HN thì phải. Lùng nó chém đi chủ thớt ơi!
Reverse Whois : Nguyen Tuan => có lẽ Admin tên này đây thớt, thông tin mong manh quá,
bảo mật như thế sao có chuyện hack đc.

chắc tại chủ top win nhìu quá nó nóng mẹt :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week

Most viewed of week