Repot Chu Chung scamer sock của memb thăm dò !

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Thi thoảng làm cái tile cho giật gân các thím ạ !:p:p Có gì sai các thím mod bỏ qua !
Tình hình là e mới tuyển memb tuần trước và mới bắt đc 1 thím memb thăm dò !
G em có quy định 1 tuần ko làm việc cho out khỏi g nếu không có lý do thỏa đáng ! và tịch thu sock nếu phát hiện thăm dò !
Thím này vào từ tuần trước : tuần đầu không có báo cáo làm việc nên e định cho out rồi ! Vì thương tình là con gái nên e bỏ qua !
Tuần thứ 2 thím ấy làm việc và có dấu hiệu làm bên ngoài ! Mặc dù trước đó đã từng nói với e không hề dính dáng gì đến offer mà chỉ là 1 memb captra ! Làm offer g e thì ko hề làm sock Finlan mà trong list sock của him có sock finlan ! Cái này chắc e không logout vào thì không biết !
Mà các thím biết các admin hay chủ group gét cái bọn thăm dò này ntn rồi đấy !:D:D
Vậy nên e quyết định tịch thu sock của him và kích out khỏi group làm việc !
Đúng như các điều lệ trên topic tuyển memb đã ghi !
Qua topic này cũng muốn nhắc nhở và cảnh cáo các thím memb trên mmo4 này trước khi vào g mình nhé !:D:D
G mình không phải cái chợ thích vào là vào thích ra là ra ! OKe
Mất công - mất thời gian ng khác dạy mà ko làm thì sẽ nhận hậu quả thiệt hại về phần các thím thôi !:rolleyes::rolleyes:
P/s : Thím nào thích thăm dò thì cứ vào g em ! Em sẽ dạy cho các thím biết mùi thăm dò luôn !:cool::cool:

Last edited:

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D

Last edited:

yuyuna

Junior
Reactions
394
MR
0.000
Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D
hèn gì tuần rồi cứ thấy Tmod tươi như hoa , tìm đc Group offer pro giờ khó lắm chúc mừng nha :D

Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D
Tuần đầu thực tập không làm được mấy trục trặc lên xuống mà về được 4 củ

Tuần đầu thực tập không làm được mấy trục trặc lên xuống mà về được 4 củ
Hên thôi, chứ mình gà offer mà, có biết chữ nào đâu, khi tham gia ngay cả xài proxifier với sandboxie cũng còn ko biết dùng, có trục trặc link làm rồi lại có hôm mình ko thuê đc socks nữa, lúc đó mới làm mấy hôm rồi nghỉ thi môn cuối nên sau đó mới mua theo tháng, thắc mắc gì sư phụ team view ngay, mà ko có tuyển mem, chỉ nhận người quen làm đệ tử thôi:D

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Hên thôi, chứ mình gà offer mà, có biết chữ nào đâu, khi tham gia ngay cả xài proxifier với sandboxie cũng còn ko biết dùng, có trục trặc link làm rồi lại có hôm mình ko thuê đc socks nữa, lúc đó mới làm mấy hôm rồi nghỉ thi môn cuối nên sau đó mới mua theo tháng, thắc mắc gì sư phụ team view ngay, mà ko có tuyển mem, chỉ nhận người quen làm đệ tử thôi:D
Chúc mừng bé em của chị, đời đúng là nhiều lúc hay ko bằng hên, bữa nay thấy giàu quá, hôm nào xuống nhà chị chơi với cháu đi :p:p:p

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
chủ top có tuyển newbie ko nhỉ?
muốn xin vào group mà ko thấy ai tuyển nb cả :(

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000

Người nào mà giỏi thế :confused::confused::confused::confused:. 1 tuần được 200$ là a bái làm su phụ luôn. Đang đói quá :(

goast

Senior
Reactions
77
MR
0.000
hình như mình biết người này. sp nằng là con gái ah :cool:

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
bác chu chung có tuyển mem nữa ko ạ , ngày em onl dc 14 15 h
mạng hơi cùi chút thôi ạ , :D
nếu làm dc em chia bác 50%thu nhập tháng đầu tiên ạ , 10% 3 tháng tiếp theo :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week