Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

Cập nhật: Thay đổi Rules
1. Nạp tiền từ cổng khác mà rút qua PM charge phí 25%:eek:
2. Phí rút tiền là 2%
3. Luật tái đầu tư nâng lên thành 30%

---------------------------------------

Thấy rút rút ra được ít hơn, thì ra tái nâng lên 30%, tạm chấp nhận :p

Cập nhật thêm tý là admin nó định phổ cập member pack chia ra thành 1 tháng, 3 tháng 6 tháng 12 tháng dành cho thành viên tự quyết định mua memberpack. cơ hội cho anh em mua gold mem 3 tháng giá 80$ tiết kiệm đc mớ tiền ;))

Cập nhật thêm tý là admin nó định phổ cập member pack chia ra thành 1 tháng, 3 tháng 6 tháng 12 tháng dành cho thành viên tự quyết định mua memberpack. cơ hội cho anh em mua gold mem 3 tháng giá 80$ tiết kiệm đc mớ tiền ;))

khi nào triển cái này bác

Khi nào triển khai thì mua gói 1 tháng thôi :p

news này xem ở đâu thế bác ??

vẫn còn with instant chứ bác, tối nay sao pending rồi ta ???

E thấy vẫn pay instant mà bác, vừa thử rút phát về ví luôn.

Klq e rút đc 50% vốn rồi hê hê. :D

Congats, Dự là anh em vào từ đầu đừng quá tham thì luôn có lãi. Site nào cũng thế hễ cứ tham thì thâm, RAB cũng có thể chỉ tầm 2 con trăng thôi
Minh moi hoi dc 30% do 20 moi dep vao lai con tai may ngay nua, hy vong site tot den giua thang 11

Congats, Dự là anh em vào từ đầu đừng quá tham thì luôn có lãi. Site nào cũng thế hễ cứ tham thì thâm, RAB cũng có thể chỉ tầm 2 con trăng thôi

Với hằng hà sa số revshare ra rồi lỗi, sống lây lất thì không chổ nào ổn bằng Rab để trú ẩn, Site đầu tư khủng, mượt và Plan hợp lý, Admin kinh nghiệm với site trước sống hơn 6 tháng thì không có gì là vội cả. phải hơn 4 tháng sau mới phải suy nghi. Mình vào ngay ngày đầu và vẫn tái liên tục đến giờ chưa rút xu nào. :D

Với hằng hà sa số revshare ra rồi lỗi, sống lây lất thì không chổ nào ổn bằng Rab để trú ẩn, Site đầu tư khủng, mượt và Plan hợp lý, Admin kinh nghiệm với site trước sống hơn 6 tháng thì không có gì là vội cả. phải hơn 4 tháng sau mới phải suy nghi. Mình vào ngay ngày đầu và vẫn tái liên tục đến giờ chưa rút xu nào. :D
Bạn nhầm đấy, Advertzer hơn 2 tháng là DS lần 1, rồi 2 tháng sau DS lần 2. Từ ngày 24.10 các tay to chơi RAB đã chạm hit và run nên đừng có tham quá :D

Thím tin tay thì cứ tái 30-60 ngày thội. Admin rất thích điều này, mình run out từ 24/10 đến h đã chạy ra 40% vốn rồi, trong vòng tuần tới dự là out kịp 80% vốn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week