Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

KingEric

Junior
Reactions
65
MR
0.000
Mình cũng bị pending sáng nay. Cậu contact với admin ah? có mẫu không cho mình xin để gửi ticket với. thanks

Mình rút 7h sáng nay vẫn ngon lành mà :rolleyes:

Bạn nhầm đấy, Advertzer hơn 2 tháng là DS lần 1, rồi 2 tháng sau DS lần 2. Từ ngày 24.10 các tay to chơi RAB đã chạm hit và run nên đừng có tham quá :D

2 mô hình hầu như khác nhau 100% thì ko thể đem cái cũ so sánh với cái mới bác ah`. Advertzer bám đít thằng PV nên cái plan của nó sẽ gặp vô số nhược điểm chết người.

buycoin

Junior
Reactions
79
MR
0.000
2 mô hình hầu như khác nhau 100% thì ko thể đem cái cũ so sánh với cái mới bác ah`. Advertzer bám đít thằng PV nên cái plan của nó sẽ gặp vô số nhược điểm chết người.

KLQ nhưng tới sáng nay thì mình đã run out đc 50% gốc rồi. cứ từ từ mà chiến đợi tình hình xem sao. các site off hàng loạt như TAP, DAP, check, AB sẽ chạy sang thằng RAB này thôi

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
$500.00
Follow me on Facebook
KLQ nhưng tới sáng nay thì mình đã run out đc 50% gốc rồi. cứ từ từ mà chiến đợi tình hình xem sao. các site off hàng loạt như TAP, DAP, check, AB sẽ chạy sang thằng RAB này thôi

Nếu đổ dồn sang RAB lúc này thì RAB sẽ ngon thêm 1 chu kỳ nữa :D, mua Gold + 1001 adpacks thì % vẫn đang hấp dẫn hơn ACX nhiều. Giờ ai liều thì cũng có khả năng ăn nhiều.
Còn mình thì ngừng nạp $ vào RAB rồi, biết thế làm cú tái đầu tư 100% trong 2 tuần đầu luôn :D
Site này mà nhát nhát chơi tầm vài ngàn mà ko tái đầu tư thì thấy chẳng lời gì nhiều :oops:

Nếu đổ dồn sang RAB lúc này thì RAB sẽ ngon thêm 1 chu kỳ nữa :D, mua Gold + 1001 adpacks thì % vẫn đang hấp dẫn hơn ACX nhiều. Giờ ai liều thì cũng có khả năng ăn nhiều.
Còn mình thì ngừng nạp $ vào RAB rồi, biết thế làm cú tái đầu tư 100% trong 2 tuần đầu luôn :D
Site này mà nhát nhát chơi tầm vài ngàn mà ko tái đầu tư thì thấy chẳng lời gì nhiều :oops:
may e ít nhát nên cũng tái nó đc chục ngày nâng gần gấp đôi vốn. kiếm tý cháo, h run out đang ngon trớn chắc k sập gầm

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Dạo này site có PP thi nhau mà sập.
Có thể trong thời gian tới, site nào ko có PP thì sẽ là thời thượng :cool: >>> phong trào nói không với PP
2 năm trước chơi rev cùng lắm là có PZ với STP, h PP thành mốt :D

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cá nhân mình thì lại nghĩ khác.
Mội loạt site ra đi, thậm chí có site không đủ một vòng càng khiến tâm lý nhà đầu tư ko ổn và hệ quả là người đang chơi thì sẽ muốn rút ra càng sớm càng tốt, người chưa vào lại nghĩ bây giờ vào thì sợ muộn rồi ảnh hhửng tâm lý scam của mấy site kia.

Cá nhân mình thì lại nghĩ khác.
Mội loạt site ra đi, thậm chí có site không đủ một vòng càng khiến tâm lý nhà đầu tư ko ổn và hệ quả là người đang chơi thì sẽ muốn rút ra càng sớm càng tốt, người chưa vào lại nghĩ bây giờ vào thì sợ muộn rồi ảnh hhửng tâm lý scam của mấy site kia.

tâm lý ko ổn thì next thôi :D. Revshare là cần có tầm nhìn thì mới đập :D. Còn thiên hạ sau này là của ACX điều đó hầu như chắc chắn nếu acx làm tốt khoản pay trong tuần tới. Có lẽ sắp tới PP nó sẽ cấm vụ revshare :D

tâm lý ko ổn thì next thôi :D. Revshare là cần có tầm nhìn thì mới đập :D. Còn thiên hạ sau này là của ACX điều đó hầu như chắc chắn nếu acx làm tốt khoản pay trong tuần tới. Có lẽ sắp tới PP nó sẽ cấm vụ revshare :D
Chẳng có j là next ở đây cả bác à, mỗi người có một cách chơi, một cách nghĩ và một cách nhìn khác nhau.
Và điều tất nhiên là trong số men của site cũng thế, có người này người kia. Và khi mà số lượng người có suy nghĩ ngược vs bác chiếm đông hơn thì sẽ có những cái mà dù trước kia nó là đúng nhưng sau đó lại thành sai á.
Còn về cái TẦM NHÌN thì... E xin phép ko dám bịnh luận gì :rolleyes::rolleyes:

Chẳng có j là next ở đây cả bác à, mỗi người có một cách chơi, một cách nghĩ và một cách nhìn khác nhau.
Và điều tất nhiên là trong số men của site cũng thế, có người này người kia. Và khi mà số lượng người có suy nghĩ ngược vs bác chiếm đông hơn thì sẽ có những cái mà dù trước kia nó là đúng nhưng sau đó lại thành sai á.

bác chơi site bác phải tính đc suy nghĩ của mem số đông họ làm j và bác phải làm ngược với nó ở những thời điểm thích hợp. in và out site là nghệ thuật. Nhìn tín hiệu và chạy thôi. khi nào bác chơi 10 site chết 1 ăn 9 thì bác vào tầm chính quả như chơi hyip. A e chơi RAB này đều có chiến thuật và sự tính toán dựa theo những thông số của site rồi, lời ăn lỗ chịu k ai kêu ca j đâu.

bác chơi site bác phải tính đc suy nghĩ của mem số đông họ làm j và bác phải làm ngược với nó ở những thời điểm thích hợp. in và out site là nghệ thuật. Nhìn tín hiệu và chạy thôi. khi nào bác chơi 10 site chết 1 ăn 9 thì bác vào tầm chính quả như chơi hyip. A e chơi RAB này đều có chiến thuật và sự tính toán dựa theo những thông số của site rồi, lời ăn lỗ chịu k ai kêu ca j đâu.
Thì đâu ai nói các bác ko biết j đâu. Chả lời ăn lỗ chịu thì làm j đc đâu bạn. Mỗi post của mình đều có kèm theo câu "quan điểm cá nhân" mà.
Và e cũng gà nên ko tính đc, có j mong bác chỉ giáo thêm:D

Thì đâu ai nói các bác ko biết j đâu. Chả lời ăn lỗ chịu thì làm j đc đâu bạn. Mỗi post của mình đều có kèm theo câu "quan điểm cá nhân" mà.
Và e cũng gà nên ko tính đc, có j mong bác chỉ giáo thêm:D
gà hay k gà thì cũng chơi bằng sự tư duy của cá nhân, mọi nhận xét hay lời khuyên chỉ mang tính tham khảo k có giá trị quyết định. Mình thì k chỉ giáo đc gì đâu, trong này nhiều cao thủ giấu mặt lắm. nhiều bác chết site xong cứ vào kêu gào sao đen đủi với tại upline hay bác này bác kia khuyên chơi nên mất tiền. Chơi thế thì muôn kiếp mất tiền thôi. như RAB bác nhìn sự khác biệt giữa tay to và mem dân đen nước ngoài sẽ biết tại sao mấy thím trong này quật e nó mạnh thế.

...........................................
khi nào bác chơi 10 site chết 1 ăn 9 thì bác vào tầm chính quả như chơi hyip.....

Ko phải troll đâu nhe. Nhưng quan điểm của mình khi đầu tư thì phải ko được thua, chỉ có hòa và thắng trong tất cả các site. Vì nhiều khi thua 1 site là bằng tiền lãi của 9 site kia cộng lại rồi :D. Vì thế phải thắng hoặc không thua 10/10 thì mới ok, 100/100 thì là cao thủ, hehe!

Tiền rất quan trọng, cho nên bản thân mình không thể cứ xem như là đống lá mít, thấy site nào cũng nạp vào, thua thì cứ ung dung coi như chẳng có gì, cứ tiếp tục đầu tư với tư tưởng ấy thì cuối cùng cũng sẽ cụt vốn khi sự nhạy bén và may mắn mất đi >> ko có chúng thì sự phân tích là vô dụng.
A đuùu....:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week