Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

payeer rút sau 24 tiếng đã paid rồi nhé.
Nhưng mình vào profile -> payment detail nhìn lại số id payeer nó trắng tinh, còn mỗi số id pefect moeny thôi

Bác check xem $ về payeer chưa?

Cái Pz e k biết sao chứ cái Okpay e veri lâu rồi mà mãi nó k nhận, đến chán nên bỏ luôn k xài. Nãy mới update thêm cổng Payeer với Pz xem sao, 2 cái chưa cái nào veri đc.... :confused:

Bác bán hết bao nhiêu bên PZ, k veri vẫn gd với nhau đc phải k bác. E ngán mấy cái veri lắm luôn. :(

unver dùng full chức năng như PP nhé. Có mỗi cái limit ko send được tiền hay nạp được tiền từ credit lên quá 500$/tháng thôi (nếu em nhớ ko nhầm). Em ver rồi nhưng lần gần nhất dùng PZ cách đây chắc nửa năm

unver dùng full chức năng như PP nhé. Có mỗi cái limit ko send được tiền hay nạp được tiền từ credit lên quá 500$/tháng thôi (nếu em nhớ ko nhầm). Em ver rồi nhưng lần gần nhất dùng PZ cách đây chắc nửa năm

Nếu k ver chỉ bị limit thôi đúng k bác, tại e thấy nó lằng nhằng quá nếu ko ver vẫn ex, gd đc thì e xài tại vướng có 350$ thôi cũng k nhiều lắm.

Nếu k ver chỉ bị limit thôi đúng k bác, tại e thấy nó lằng nhằng quá nếu ko ver vẫn ex, gd đc thì e xài tại vướng có 350$ thôi cũng k nhiều lắm.

Không ver xài bt :). Em có xài unver tầm 2 tháng rồi do muốn giao dịch lớn nên mới ver mà. :D. Tuy nhiên giờ lại chả có cơ hội dùng nó nữa vì thấy Pp với PM vẫn dễ dùng hơn

Rảnh rỗi các thím đi làm 1 vòng các loại ví điện tử đi, mình cũng rảnh rỗi nên đi làm 1 vòng veri đủ các thể loại từ PE, PM, PP, OKPAY, PAYZA. có lúc cần dùng thì cứ thé mà quất thôi. Thằng WMZ thì k rành lắm nên chưa làm

Chắc cứ sau 24h rồi tính tiếp. Mình rút ok pay được 20h rồi, cố 4 tiếng nữa xem sao.
trạng thái nó báo paid rồi nhưng payeer mình không nhận được tiền,
vừa lên forum của nó yêu cầu support, nó bảo đã thông tin cho admin xử lý, bảo mình đợi

trạng thái nó báo paid rồi nhưng payeer mình không nhận được tiền,
vừa lên forum của nó yêu cầu support, nó bảo đã thông tin cho admin xử lý, bảo mình đợi

Căng nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Có người khuyên k nên rút về payeer... chả biết sao, a e cứ rút qua payza sau đó sell lại cho mấy ex trong forum, chịu lỗ tí thôi hết cách rồi.:oops:

Có người khuyên k nên rút về payeer... chả biết sao, a e cứ rút qua payza sau đó sell lại cho mấy ex trong forum, chịu lỗ tí thôi hết cách rồi.:oops:

Tranh thủ lúc nó còn trả PZ thì nên rút đi :) Đến lúc nhiều người rút quá mà PZ nó cũng cạn kiệt nó lại cho pending thì nguy khốn:oops:

Tranh thủ lúc nó còn trả PZ thì nên rút đi :) Đến lúc nhiều người rút quá mà PZ nó cũng cạn kiệt nó lại cho pending thì nguy khốn:oops:

E mới reg nick bên site bác đưa nè, đang ver mà nó báo 1-3 ngày, đợi ver xong e rút ngay. Mai e thử canh đúng 7h xem cổng PM rút đc k, toàn các thánh rút nhanh như điện.. :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week