Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

E mới reg nick bên site bác đưa nè, đang ver mà nó báo 1-3 ngày, đợi ver xong e rút ngay. Mai e thử canh đúng 7h xem cổng PM rút đc k, toàn các thánh rút nhanh như điện.. :confused:

uhm. Nó thường bảo là 1-3 nhưng thường 24-48h là xong hết việc verify :) (trừ khi đông người quá veri cùng lúc mới đến 3 ngày)

uhm. Nó thường bảo là 1-3 nhưng thường 24-48h là xong hết việc verify :)

Nếu đc vậy thì good quá, mai e check thử coi sao ok thì rút luôn.

rẻ thế à, rút về payeer bán 22 ngon hơn :D

Uh, rate payeer ngon hơn mà có người nói nó k an toàn, a cũng chả biết sao, thôi để mai tính. :D

Em cũng biết thế nhưng quan trọng là rút được ko :oops:. Có mấy bác rút nó báo complete nhưng tiền ko về :confused:

Payeer rút, chuyển đổi có phải verify ko bác nhỉ???

Các bạn có vẻ căng thẳng và dao động thế, tiền rút về PM vẫn được nhưng căn lẹ lúc 7h00, có khi chậm 1 phút thiên hạ rút hết rồi.
Xác nhận rút sang cổng khác như PZ vẫn instant, sáng nay mình mới cập nhật thêm cổng này 2 tiếng sau là OK có thể rút về

Các bạn có vẻ căng thẳng và dao động thế, tiền rút về PM vẫn được nhưng căn lẹ lúc 7h00, có khi chậm 1 phút thiên hạ rút hết rồi.
Xác nhận rút sang cổng khác như PZ vẫn instant, sáng nay mình mới cập nhật thêm cổng này 2 tiếng sau là OK có thể rút về

Tại dạo này revshare chết 1 loạt làm niềm tin của anh em cũng dao động :oops:

xác nhận pz mới tạo add vào rút instant chứ ko chờ 2 tiếng nha cậu

đã lâu rồi ko có cơ hội xài PZ :-< ko lẽ lần này mở phong ấn xài :oops:

Pz chua verify thi 1 ngay dc nhan toi da bao nhieu $ b? rate pz thap qua co 19k ah? Dep PM nhan Pz thi lo nhieu qua :-s

nhận PZ để đó sau này tìm site nào rút chéo đc thì >>> PM. PZ chưa ver thì ko nhớ :oops: nhưng hình như 400/tháng >>> max vòng đời 2k :oops:
p/s dự là thèng admin nó cầm PM đi buy bitcoin rầu :oops: (là mềnh thì mềnh cũng đem đi hốt bitcoin)

Đúng hãm luôn, canh 7h rút 6h55 login vào bắt xác nhận bằng mail, dek kịp thế là mất turn rút... :mad:

;)) đây log tử 6h30 rồi thím, lượn lờ click ads trong ý. Bảo rồi, phải đẹp trai mới đc pay mà. Thông báo tin buồn là Okpay của m đã bị huỷ 2 lệnh total 317$ về main balance mặc dù cổng ý ít người rút. Nên a e cứ payza mà téng nhé, rút nhanh k chết k kịp chôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week