Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

Có ref thì site nào cũng lãi là chuyện bt, chơi solo ms là vấn đề đáng lo ngại :D

chơi site nào phải tin tay site ý mà tính toán chiến thuật thôi thím Tùng ah. site run theo đúng tính toán thì ăn, k đúng thì hòa hoặc đen lắm thì lỗ mất ít đến nhiều. nói chung trong 30 ngày đầu run site thì đa số các site kết quả có hết mà,

admin tốt, có kinh nghiệm, chơi đẹp thì có tiền, còn admin lởm thì vào mấy hom nó scam ôm tiền té hết cũng là bình thường.

chơi site nào phải tin tay site ý mà tính toán chiến thuật thôi thím Tùng ah. site run theo đúng tính toán thì ăn, k đúng thì hòa hoặc đen lắm thì lỗ mất ít đến nhiều. nói chung trong 30 ngày đầu run site thì đa số các site kết quả có hết mà,

admin tốt, có kinh nghiệm, chơi đẹp thì có tiền, còn admin lởm thì vào mấy hom nó scam ôm tiền té hết cũng là bình thường.
Bác cứ làm như mình chưa invest bao h ý nhể, đang nói sự khác nhau giữa có ref và solo mà:eek::eek:

admin tốt, có kinh nghiệm, chơi đẹp thì có tiền, đây mới là điều các New Member trông chờ ở các tiền bối chỉ và dẫn...

Chỉ và dẫn tốt vài site, tiếng lành đồn xa thì đương nhiên là Refer tự tìm đến, xin theo :rolleyes:

;)) em toàn solo nên mới nói vụ phải tin tay chứ có ref đi theo vài chục mạng thì sợ j lose.

Me too :cool:

Đúng là chơi solo thì ko thể thoải mái tâm lý như có ref được.
Nhưng có ref thì chỉ thoải mái 1 phần về vốn, chứ giới thiệu bậy bạ thì bị chửi như cờ hó luôn, giống tên Kẻ Liều Mạng ở FB, giờ khá nhiều người ghét hắn.

Nói chung solo và ref đều có cái áp lực riêng, còn cái loại vô tâm thì ắt hẳn chẳng có cái áp lực quái nào nữa :D

Nhưng có ref thì chỉ thoải mái 1 phần về vốn, chứ giới thiệu bậy bạ thì bị chửi như cờ hó luôn, giống tên Kẻ Liều Mạng ở FB, giờ khá nhiều người ghét hắn.

Nói chung solo và ref đều có cái áp lực riêng, còn cái loại vô tâm thì ắt hẳn chẳng có cái áp lực quái nào nữa :D
Kẻ liều mạng chưa mất mạng hả bác :D
Thế thì đặt tên liều mạng làm gì :D

Kẻ liều mạng chưa mất mạng hả bác :D
Thế thì đặt tên liều mạng làm gì :D

còn fi nô mạng nên ko dám liều nữa >>> phát ngôn cũng ko còn khùng như xưa nữa
.

còn fi nô mạng nên ko dám liều nữa >>> phát ngôn cũng ko còn khùng như xưa nữa
.
kẻ liều mạng cũng không còn hoang tưởng như xưa =))=))
Nên đổi tên thành Kẻ HOANG TƯỞNG thì hợp hơn :D

Bác Kẻ Liều Mạng thì mới đu sang HQ gần tháng nay dưới sự tư vấn của mình rồi nhưng mà bác ý cũng chả ref theo mình mà tự cấy ref ăn nấy nên bác ý cũng chỉ tự chơi tiếp thôi.
Quả boss k nghe mình hãm lại khoảng 10 ngày rút mà tái tiếp thì chắc bay thêm cỡ 20k tiền lãi là ít

ah các bác cho hỏi là mỗi ngày mình click 10 ads xong thì đuoc lãi không hay là ngày mai mới được nhận.

Chia lãi 60 phút lần mà bác, bác nhìn cái bảng adpack active nó để lãi chia trong 24h và 1h đấy thôi, phải vậy không bác @omanizen vào xác nhận cho bác ấy cái kìa.
Lãi 2 hnay bị down xuống liên tục, có 2 khả năng: 1 là dep đã giảm (khả năng này thấp vì stat trên site thì mem và dep vẫn tăng đều đặn), 2 là admin bắt đầu cho đi vào ổn định rồi không còn tăng lãi kích cầu đ. tư nữa, nhớ 2 ngày đầu vừa ra lãi toàn>6, cơ mà 2 ngày này lại bị lỗi view ads làm mất lãi 2 ngày này mới đau các bác ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week