Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

mình cũng ver mấy lần rồi
nó báo đã ver đc rồi mà mãi k login đc
gửi ticket cho nó như nào thế mọi ng?
K thấy mail support nó đâu cả

Các bác kéo xuống cuối trang. Bấm vào contact us. Chọn tab ticket
Nếu submit báo lỗi thì chọn browser khác. Mình làm trên máy tính mãi ko dc. Phải gửi trên phone

Bây giờ mới nhận được thư về Verify Account

Dear members,

Due to the problems caused with disputes and trying to recover the perfect money growth, we need to take drastic measures where no more account duplicated will be found.

All members accounts are now set to unverified, in order to verify them please go to login and follow the verify account process where you will receive a code on your account to verify the e-mail.

Also the repurchase rule will go to 50%, and payeer and okpay cashouts will be stopped for the moment as everyone is trying to use them due to lack of perfect money and they get depleted pretty fast.

We are doing our best to get it back on track.

Best Regards
Reece Siclair

Tuy nhiên khi tính verify lấy code thì site báo TK đã verify, thử log-in vào bình thường. Có anh em nào bị như vậy không? Hay RAB chỉ sàng lọc những TK nó nghi ngờ?:eek:

Tuy nhiên khi tính verify lấy code thì site báo TK đã verify, thử log-in vào bình thường. Có anh em nào bị như vậy không? Hay RAB chỉ sàng lọc những TK nó nghi ngờ?:eek:

Hồi sáng thì e login k đc nó báo phải veri tk mới đc vào, thế là cũng ver thử phát thì đc luôn.

Ai ver rồi chưa vào đc thì gởi ticket nói đại loại đã ver bằng code trong mail nhưng tk vẫn ko vào đc, rồi chờ thôi.

Cơ mà vãi với cái rule 50% repur, đm admin.

Tất cả đều như nhau. Code nhận ok. veri OK. Mỗi login là Not OK.:eek:

thế mà nhiều ng hòa vốn rồi ms kinh, e chơi k tái gì hết, nó bắt tái thì tái mà cũng mới đc hơn nửa vốn, lại còn bị về payza 1 ít :oops::oops::oops::oops:, hi vọng hòa vốn thôi
Bạn chơi như thế thì chưa hòa vốn là đúng rồi, RAB mới chạy được 25 ngày mà lãi ngày chưa tới 4% mà không tái đầu tư từ main balance chỉ từ rule thì giỏi lắm kéo về được 80% vốn là may

Bạn chơi như thế thì chưa hòa vốn là đúng rồi, RAB mới chạy được 25 ngày mà lãi ngày chưa tới 4% mà không tái đầu tư từ main balance chỉ từ rule thì giỏi lắm kéo về được 80% vốn là may
site mới chạy 25 ngày thì
bác nào up lên gold và trên 1000 pack thì mới kịp hồi vốn và có lãi

mình with về SolidTrust. rồi dep vào ADX. chịu phí chát 1 chút. tuong đương mua PM giá cao :(:(

giang hồ buổi sáng nhanh tay quá đua ko lại :oops::oops:

Rút 5 lệnh về PAYEER thì bị cancel hoàn tiền, giờ phải rút về bitcoin phí tận 10% :3, cũng may là hoàn vốn và ăn được mới có 2k, không biết bitcoin khi nào PAID
Ảnh chụp Màn hình 2558-11-05 lúc 15.47.24.png

Tổng hợp lại những động thái của site gần đây:

-Ngày 24.10 nâng rule tái đầu tư lên 30%
-Ngày 01.11 đưa ra hạn mức rút từ PM 10.000$/ngày
-Ngày 05.11 nâng luật tái đầu tư lên 50%. Thành viên phải verify qua code gửi về e-mail
-Ngày 05.11 dừng tạm thời 2 cổng thanh toán Payeer và OKPay

Tình hình rất ư tình tình, cập nhật page 1 cho anh em vào sau biết luôn.

Đang đợi nó bắt tái 80%, bọn này làm ăn khởm vl. lật kèo liên tục. càng ngày càng theo chiều hướng xấu, bố thằng nào dám dep nữa.

Không, ý mình là mình vẫn log in bình thường, không verify. Click vào nhận code thì nó báo đã verify
Mình thì không login nổi. Toàn
Please verify your account with the link provided in the e-mail before you can login.
Thế mới bực mình nhỉ.:eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week