Help Reversal offer download của CPA

Tuyển Mem Offline vẫn ổn nhất , kêu mí đứa bạn thất nghiệp nó làm cho :))

Net pay admin mới pay thì đi mua cái domain + host rồi reg acc tự chiến :hihi: Sao phải khổ

Ai chả biết mua. Có điều có acc pre để chiến ko? Acc thường để ngắm hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

chơi thế thì mem 9 phần cậu 1 phần á :)) .................... mem nó ăn bằng gì?

Thế bạn đi tuyển mem làm pay ngày pay tuần đi. Mình sẵn sàng tham gia. Vì acc mình tự làm chưa chác dc pay đẻ làm cho cậu ăn ít ngon hơn thế nha!

haiz, hệ quả của lũ cheater chết tiệt :| chuẩn bị ksix nó còn không cho làm nữa ấy chứ. Update còn nào cungxp hỉa request ==

=)) chết cười
Ads bỏ ra cả đống $, trong khi toàn nhận lại 99% người dùng download cài 1 lần rồi vứt, thì nó chả nghi, bắt Pub check =))
Đâu phải hoàn toàn là cheat link, do thời điểm cả thôi
Quá nhọ cho đội sóc lọ

Ai chả biết mua. Có điều có acc pre để chiến ko? Acc thường để ngắm hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

- - - Updated - - -

Thế bạn đi tuyển mem làm pay ngày pay tuần đi. Mình sẵn sàng tham gia. Vì acc mình tự làm chưa chác dc pay đẻ làm cho cậu ăn ít ngon hơn thế nha!

Cậu thích cái gì chắc chắn mà lại muốn lợi nhuận cao thì tắt máy tính ra ngoài mà làm việc đi nhé " anh hùng bàn phím " ......

Cậu thích cái gì chắc chắn mà lại muốn lợi nhuận cao thì tắt máy tính ra ngoài mà làm việc đi nhé " anh hùng bàn phím " ......

Mình nhác lắm mới chơi vậy chứ đâu anh hùng như cậu. Mình có nói rate thấp hồi nào ko? Mà cậu muốn tuyển rate bao nhiêu 2-8 mình chơi cho cậu luôn. Còn mình chơi theo kiểu mình thì lợi nhuận sẽ không cao nhé! Xem kĩ trước khi rep. okmen

Last edited by a moderator:
mình làm tháng 3 nó paid rùi, giờ nó quay ngược lại trừ mình phần tháng 3 + tháng 4 . tài khoản âm tiền luôn, pre thật là nản,

phát ngôn ng.u thấy ớn mà cứ đòi làm. xin lỗi chứ chú chưa đủ để hiểu nó đâu. get out in my topic
Đòi làm gì ? . Củng tội nghiệp ông thật cả cả forum phải cám ơn admin ông à ? vì có 1 mình nó chịu trách nhiệm vụ cheat link thôi để 1 đống admin lũ kia dc paid á bạn tôi 2 3 ngưới có ai bị trừ đâu

cpa pre có gì đâu lên dễ mà , thậm chí không làm cũng lên đc. Vậy nên đừng đem nó ra làm cái cột mốc để đánh giá bất kỳ việc gì, hay để hù dọa ai :binhsua119:

Last edited by a moderator:
Báo danh cùng mọi người. Thiệt hại hơn 3k. Nhìn mà nản

đây là tổng thiệt hại cái thằng mới rp tôi scam và 1 ít của gr trước làm đây....nói chung củng chưa nặng bằng chú Bửu...còn cái thằng mà rp ta scam thì xem đi rồi biết nhé....dòng đầu tiên là số tiền net mày làm được cho ta đấy....spam nguyên 1 con off đấy nó trừ sạch chỗ đó :))

vấn đề ở đây là nó ghét VN cứ con nào ăn thì tập trung làm làm con đó mặc dù có click full cũng thế thôi....tại vì sao net nó không add 1 con mà nó add nhiều con đó....trừ là không có gì hối hận nữa......;))

Thật ra mấy ông admin cứ nói quá, mem nó biết làm mỗi off đó thì lại bảo spam. mem nó làm đc leads mạnh thì lại bảo cheat, cứ bị net trừ tiền thì cũng bảo cheat link. Không nên vơ đũa cả nắm thế, bản thân các bạn từng đi làm mem mà lên thôi chả giỏi hơn ai đâu, nói cho cùng thì kết tội ai cũng cần có bằng chứng. Net trừ tiền bây giờ là tình hình chung. Có ai mà không bị trừ. còn lí do bị trừ có mấy ông newbie tập tọe làm admin thì mới nghĩ ra lí do cho mem no cheat link. Riêng tôi làm net vẫn trừ đều, thậm chí trừ nhiều đến nỗi tiền net pay còn kko đủ trả mem :)) nhưng tôi chả bao giờ quy tội cho mem là đi cheat link hay đi spam tôi mới bị trừ cả. không có tiền pay thì nợ tháng sau trả. Đã làm ăn mà chấp nhận hên xui, Nói thẳng luôn có cái tính trạng bị trừ như này là ý thức của 1 số admin, làm mà ko biết giữ, chứ chả phải do mem nào đâu
Ý kiến cả nhân ai thích thì thank :v

tớ cũng chỉ nói chuyện tập thể chứ chưa nói đến chuyện member cheat link mà. vả lại tớ đã làm admin bao giờ đâu :(

thằng CPAlead này nó badlead từ lâu rồi mà, cuối tháng 4 ta đã bị 1 phát................................bỏ cuộc chơi luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week