Help Reversal offer download của CPA

Ý mình nói đến 1 số topic gây hot gần đây, tiện topic này mình nói luôn thôi chứ không có ý gì với chủ thớt

Thật ra mấy ông admin cứ nói quá, mem nó biết làm mỗi off đó thì lại bảo spam. mem nó làm đc leads mạnh thì lại bảo cheat, cứ bị net trừ tiền thì cũng bảo cheat link. Không nên vơ đũa cả nắm thế, bản thân các bạn từng đi làm mem mà lên thôi chả giỏi hơn ai đâu, nói cho cùng thì kết tội ai cũng cần có bằng chứng. Net trừ tiền bây giờ là tình hình chung. Có ai mà không bị trừ. còn lí do bị trừ có mấy ông newbie tập tọe làm admin thì mới nghĩ ra lí do cho mem no cheat link. Riêng tôi làm net vẫn trừ đều, thậm chí trừ nhiều đến nỗi tiền net pay còn kko đủ trả mem :)) nhưng tôi chả bao giờ quy tội cho mem là đi cheat link hay đi spam tôi mới bị trừ cả. không có tiền pay thì nợ tháng sau trả. Đã làm ăn mà chấp nhận hên xui, Nói thẳng luôn có cái tính trạng bị trừ như này là ý thức của 1 số admin, làm mà ko biết giữ, chứ chả phải do mem nào đâu
Ý kiến cả nhân ai thích thì thank :v
cậu nói cũng có lý , nhưng giờ net nó trừ sạch tiền thì mem cũng phải ra gánh trách nhiệm với add phần nào chứ, đổ lỗi cho mem thì dc gì, tớ bì 2 acc gần 7k đâu phải it, nhưng đa số là paid cho mem hết rùi. cuối cùng ailaf thiệt hại.

may là không âm. nhưng cũng đủ để ko còn xu nào :binhsua123:

thôi đành mong mọi việc lắng xuống để còn tiếp tục. trước thì bão NET, rồi đến paypal, chưa xong đã đến cpa

Sao lúc mấy bác kiếm được 2 3k của cpalead ko thấy lên lập topic nhi~ ;)) off là 1 miếng bánh ngon,ai thích ăn loại nào thì xẻ loại đó mà xơi đau bụng hay ngộ độc thì ráng chịu thui chứ biết trách ai :D quan trọng là kiếm miếng nào hợp khẩu vị và bụng mình tiêu hóa tốt để ăn tránh bị đau bung nhé :D

pay Tháng cũng nghèo.... offer hết thời rồi sao :binhsua122:

Tổng thiệt hại 9k , đi an mày thôi
móa ghét nhất cái thể loại hùa theo, poof đâu đua ra xem nào :(

Em cũng bị trừ thằng này này. Mà nó trừ là đúng đấy các bác ạ.
Không trừ thì tiền đâu mà chung?

Em cũng bị trừ thằng này này. Mà nó trừ là đúng đấy các bác ạ.
Không trừ thì tiền đâu mà chung?

nó làm vậy là thương lắm rồi á chứ trừ trước khi pay thì còn khóc nữa. giờ thì còn thêm lựa chọn bỏ acc

nó làm vậy là thương lắm rồi á chứ trừ trước khi pay thì còn khóc nữa. giờ thì còn thêm lựa chọn bỏ acc
thật ra nó củng khó xử với nhà cung cấp....lâu lâu củng phải có hình thức gì là phạt :))...mà nó củng hay ở chỗ là pay rồi trừ củng không sao..xác định bỏ acc làm acc mới :D

Mình cũng bị thiệt hại trừ sạch sành sanh. Nhưng cũng không thể trách mem đâu. Tại offer hết thời rồi giờ nó muốn trừ con nào nó trừ thôi. Dự đoán sắp tới sẽ đến mấy con survey sẽ là đối tượng trừ tiếp theo.

Ý mình nói đến 1 số topic gây hot gần đây, tiện topic này mình nói luôn thôi chứ không có ý gì với chủ thớt
đợt này chắc cậu cũng bị trừ nhiều nhỉ

thích vãi, trừ gì mà ít thế, trừ thêm đi :)) Trừ càng nhiều ta càng thích :binhsua119::binhsua119::binhsua119::binhsua119::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20:

cpa pre có gì đâu lên dễ mà , thậm chí không làm cũng lên đc. Vậy nên đừng đem nó ra làm cái cột mốc để đánh giá bất kỳ việc gì, hay để hù dọa ai :binhsua119:
pro là đây...lên cho e mấy acc được không bác....1 acc e mua 500 ngàn luôn :binhsua105:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week