Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

XinCamOn

https://mmo4me.com/threads/sieuhen-com-quyt-tien-l
Reactions
158
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sợ gì. Banned thì dùng chung acc với tôi nè. Lo gì đâu

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Đọc vào thấy cách ăn nói của thớt có vẻ không ổn trước, còn chửi bới MOD, ăn banned là đúng rồi, còn khóc lóc gì nữa.
Tiếc 1 điều là chưa đến mức phải banned nên cậu ta cứ xồn xồn lên cậu àh.

Nhắc lại lần nữa : Vui lòng đọc kỹ Rule trước khi lập topic nhé.

Upvote 0

driver123

Senior
Reactions
83
MR
0.063
Thằng nào nói Mod làm không công , cũng công ăn việc làm lo vợ con ... nên quản lý không hết thì thôi nghỉ lun đi . Chẳng ai bắt làm Mod tại thích làm thì làm cho hết mình đừng đem lý do công việc ra . Trong mọi topic report thì ai cũng nhận mình đúng không ai nhận mình sai nên chẳng giải quyết được gì

Upvote 0
Nói thật tình mình thi nó nóng thật - nhưng mà đừng có ai noi kiểu xóc óc đó thì mình ko bao giờ quạo - nó ko nhắc mình mà tự nhiên kêu bỏ nick làm lai newbie đọc rule - y như lúc đi hoc mỗi lần nói chuyen cho len văn phong hoc lai nội quy trả bài vkl

Upvote 0

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
thế lúc @ChuChung bann bừa bãi thì sao ko nhắc đến việc bỏ nick đi lập lại nick mới nhỉ ?

hay tôi cực kì nghiêm khắc với tất cả mọi người , trừ mình tôi ra ?

nói trắng ra là nghiêm khắc cái mẹ gì , thích thể hiện quyền lực , thích thể hiện ta đây oai hơn người khác chứ có cái mẹ gì đâu ?

vãi hàng thanh niên thích sống ảo .

Upvote 0

holokawai

Verified
Reactions
439
MR
0.001
$500.00
Services
Chat with me via Skype
thế lúc @ChuChung bann bừa bãi thì sao ko nhắc đến việc bỏ nick đi lập lại nick mới nhỉ ?

nói trắng ra là nghiêm khắc cái mẹ gì , thích thể hiện quyền lực , thích thể hiện ta đây oai hơn người khác chứ có cái mẹ gì đâu ?

coi chừng bị ban đấy cậu :D
dạo này sao ko thấy cậu đâu nhỉ :cool:

Upvote 0

bachpool

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype

thanh niên đã có gia đình, #ngưng_ngược_đãi :oops:

Upvote 0
coi chừng bị ban đấy cậu :D
dạo này sao ko thấy cậu đâu nhỉ :cool:

Dạo này vợ đẻ bận quá không làm gì đc cậu ạ >.<

p/s : nói thêm luôn đỡ phải edit post trên .

@ChuChung : thanh niên cợt nhả , tối ngày đi tìm cách troll người khác rồi bắt người ta thông cảm , còn mình thì éo bao giờ thông cảm với khác , thích thể hiện ta đây "có năng khiếu hài hước " à ?

đợi tí đi tìm cái lông gà nào tự cù đã nhé .

Upvote 0
Thằng nào nói Mod làm không công , cũng công ăn việc làm lo vợ con ... nên quản lý không hết thì thôi nghỉ lun đi . Chẳng ai bắt làm Mod tại thích làm thì làm cho hết mình đừng đem lý do công việc ra . Trong mọi topic report thì ai cũng nhận mình đúng không ai nhận mình sai nên chẳng giải quyết được gì

Upvote 0
2 pro đều sai
@dippong nói tục ở đây :D( mình thấy bt)
còn [email protected] xử lí máu lạnh nói chuyện kiểu gây hấn chán

Sao lại cả 2 đều sai đc. Rõ ràng bạn kia post bài có ý gây thù bằng giọng điệu đầy hăm dọa và rất côn đồ đối với Sir.NamTuoc. Nhìn vào bài viết đầu tiên ai cũng thấy rõ ràng. Trong khi sir.NamTuoc nhắc nhở reply không một từ xúc phạm hay quá đáng.
Mình thử hỏi bạn, 1 ngày xử lý bao nhiêu việc, việc forum, việc xã hội, việc gia đình... các bạn tự hỏi đã bỏ một xu nào cho cái mmo4me này chưa? Có trả 1 đồng lương nào cho ban quản trị chưa? Tôi thấy hình như là chưa, vậy thay vì các vị cám ơn họ, các vị lại tìm lỗi để bắt bẻ, làm quá lên, làm to lên cho đình đám. Các vị đâu phải là ngôi sao ca nhạc, diễn viên nổi tiếng đâu, tội gì phải làm mấy cái sicandan như vậy làm gì. Đây là MMo4Me, nơi kiếm tiền, chứ không phải kiếm mối.
Tôi nhắc lại, ai còn ý kiến nữa tôi trảm thẳng tay. Tôi nhịn lâu rồi không nói đó, các bạn đừng quá đáng. Chúng tôi cũng là con người, như các bạn.

Upvote 0
Sao lại cả 2 đều sai đc. Rõ ràng bạn kia post bài có ý gây thù bằng giọng điệu đầy hăm dọa và rất côn đồ đối với Sir.NamTuoc. Nhìn vào bài viết đầu tiên ai cũng thấy rõ ràng. Trong khi sir.NamTuoc nhắc nhở reply không một từ xúc phạm hay quá đáng.
Mình thử hỏi bạn, 1 ngày xử lý bao nhiêu việc, việc forum, việc xã hội, việc gia đình... các bạn tự hỏi đã bỏ một xu nào cho cái mmo4me này chưa? Có trả 1 đồng lương nào cho ban quản trị chưa? Tôi thấy hình như là chưa, vậy thay vì các vị cám ơn họ, các vị lại tìm lỗi để bắt bẻ, làm quá lên, làm to lên cho đình đám. Các vị đâu phải là ngôi sao ca nhạc, diễn viên nổi tiếng đâu, tội gì phải làm mấy cái sicandan như vậy làm gì. Đây là MMo4Me, nơi kiếm tiền, chứ không phải kiếm mối.
Tôi nhắc lại, ai còn ý kiến nữa tôi trảm thẳng tay. Tôi nhịn lâu rồi không nói đó, các bạn đừng quá đáng. Chúng tôi cũng là con người, như các bạn.

hahaha tôi cào phím hăng say quá quên mất tôi cũng là member bình thường... tại vì nhập vai và bức xúc quá nên reply nhầm.... tại căng thẳng quá mà hihihi..

Upvote 0
và bạn cung im dc ròi - bạn ko hỉu hết câu chuyên đâu nếu nó đuoc lòng mọi người mình se ko chửi nó đâu - ban làm viec cua bạn đi - bạn sẽ là thằng Mod 2 mà mình ko ưa ok

Upvote 0

hay nhỉ ? quá đáng ?

cùng là con người , nhưng tại sao chúng tôi phải nhịn còn các bạn ko phải nhịn ?

hay công bằng theo cách : " Tất cả cùng công bằng như nhau , nhưng có 1 số người có nhiều công bằng hơn 1 tí ? "

còn nói thẳng luôn : thấy vất vả quá và khổ quá thì nghỉ luôn đi , vắng vợ thì chợ vẫn đông , còn bình yên hơn nhiều ý chứ .

các mod có 2 kiểu .

kiểu 1 là những người thực sự đóng góp mà ko nhằm mục đích gì @legialoc @tunvit . . . . . . . thì chẳng bao giờ thấy kêu ca kiểu này .

kiểu 2 là những người đóng góp thì ít mà mong lên mod vì các quyền lợi vô hình kiểu @ChuChung . . . . thì suốt ngày kêu điệp khúc này đòi công bằng =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week