Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

Tên tao mà mày viết sao thế hoc chư lai đi - còn nếu tao là chó thì mày thua cả con chó :D

mày điên à. Sao lại là chó đc. Vậy để toa chửi lại. "là người thông minh, đẹp trai, lịch thiệp, ga lăng, phong trần"
tao chấp nhận thua xíu cũng đc. Thua tí ti thôi

Upvote 0
tôi xin lỗi, tôi hối hận lắm. Tôi sai rồi. Một phút bốc đồng, nằm vào lòng đất. Moong bạn hãy tha thứ tội lỗi cho tôi. Tôi hối hận lắm, tôi đang khóc vì sai trái của tôi đây. Bạn hãy làm ơn tha mạng cho tôi nhé, tôi còn 4 căn nhà, 2 chiếc 4 bánh, một vài số tiền rải rác ở các bank, 1 ít tiền lẻ trên mạng chưa kịp xài. Hãy cho tôi cơ hội làm lại đc không? COi như bố thí cho tôi đi mà, nhé. Tôi sai rồi huhuhu
:D :D :D

Upvote 0
Upvote 0
Cho hỏi, post bài ở đây có đc tính vào bài viết không? Cả like nữa?

Upvote 0
mày cung là thằng đàn bà vì mày đọc đươc suy nghi của thằng đàn bà :p
Cãi ngang cãi cố, không biết đúng sai, không giữ bình tĩnh, xưng mày tao là không thích rồi nha đồ quỷ xứ :oops:
tôi xin lỗi, tôi hối hận lắm. Tôi sai rồi. Một phút bốc đồng, nằm vào lòng đất. Moong bạn hãy tha thứ tội lỗi cho tôi. Tôi hối hận lắm, tôi đang khóc vì sai trái của tôi đây. Bạn hãy làm ơn tha mạng cho tôi nhé, tôi còn 4 căn nhà, 2 chiếc 4 bánh, một vài số tiền rải rác ở các bank, 1 ít tiền lẻ trên mạng chưa kịp xài. Hãy cho tôi cơ hội làm lại đc không? COi như bố thí cho tôi đi mà, nhé. Tôi sai rồi huhuhu
Bác này lên đồng cmnr... :rolleyes:

Upvote 0
Không, ai muốn biết XinCamOn đây là ai inbox mình, mình đang theo dõi thành viên này :)
tôi muốn mua thông tin với giá 10 Facebook Ad Coupon

Upvote 0
Bệnh dịch mới phát hiện đây chăng, bác nói hộ cái tên bệnh cho ae còn ngừa:D

Upvote 0
Bây giờ war thế nào? Mỗi người rap 1 đoạn up lên youtube war đê

Upvote 0
Thôi nảy giờ rãnh thì còn ngó wa coi ra sao - chứ bg ai chửi làm gì làm ko quan tâm nưa :p

cu6oi1 cùng tao hỏi lại, post bài ở đây có đc tính thêm bài viết hay không?

Upvote 0
cái l mẹ mầy scam monkey247 vào đây spam kiếm like chờ ngày cam à,biết ngay là thế éo nào cũng vào gặp mầy spam,dkm
chửi thì chửi cho đúng người, còn bắt bò lạc cẩn thận đấy thanh niên ah, SN 87 hả lớn rồi đó mà hình như đang ở tuổi nghé ah :p

Upvote 0
Không, ai muốn biết XinCamOn đây là ai inbox mình, mình đang theo dõi thành viên này :)
ib mình với nhé cậu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105