rin_codo2 vào trả lời giúp em nhé

Status
Not open for further replies.
em dịnh lượn oài mà thik war em vào chiến tiếp .mài ngu vừa gì 6$ ko là $ à tao nói thật bà nội mài 1 ngày chưa làm ra 6$ đó về hỏi đi cứ vào ném gạch tao thứ ngu mà tỏa uy hiểm !!!

mài éo giàu = tao đâu mà xạo

Giàu là bao nhiêu ? nãy nghe nói 6$ to lắm.. Giờ giàu là 7$ à

ơ đây là chỗ để 2 pác war nhau ak! thôi a e mỗi ng nhịn 1 câu là hết! là gì mà phải bực chuyện đâu đâu! suỵt topic cũng xong rồi lên close đi!

em dịnh lượn oài mà thik war em vào chiến tiếp .mài ngu vừa gì 6$ ko là $ à tao nói thật bà nội mài 1 ngày chưa làm ra 6$ đó về hỏi đi cứ vào ném gạch tao thứ ngu mà tỏa uy hiểm !!!

mài éo giàu = tao đâu mà xạo

Keke..giầu vậy sao..Giầu mà 6$ cũng phải kêu gào sao..hê hê.hắc anh là osin cho billGate hả anh..em nghèo lắm đâu có giầu.Nhưng với em bạn bè hơn là số tiền 6$

hóng xong rồi đó muốn làm gỉ thì làm đi

Giàu là bao nhiêu ? nãy nghe nói 6$ to lắm.. Giờ giàu là 7$ à
Sai rồi, mình nghĩ là 6.5 thôi. giàu hơn là được rồi đâu cần biết bao nhiêu. bonus em ít nếu thấy nói đúng LR chữ kí

Keke..giầu vậy sao..Giầu mà 6$ cũng phải kêu gào sao..hê hê.hắc anh là osin cho billGate hả anh..em nghèo lắm đâu có giầu.Nhưng với em bạn bè hơn là số tiền 6$

cũng ko giấu ko giàu hơn ai chắc giàu hơn mặc mài được oài .mặc mài cũng ko có được 6$ đâu !!

0.9$ kêu ko là gì ở topic Giàu, 6$ kêu ko là gì ở topic này ..hazzzzz forum này cứ thích phải scam vài chục chai như davidken nongthanhhoa thì mới là đáng lập topic à
chủ topic ko cần phải bực, tôi hiểu cảm giác của cậu, còn mấy kẻ kia thì ko hiểu nõi nữa cũng ko giải quyết đc gì.
closed topic cho lành nào:)

Chắc gì chủ đã là bạn RIN?. Bạn định nghĩa từ bạn xem nào?.

hay hay !! bác hỉu em quá bác trong bụng em nè !! mà trong bụng em toàn là con lãi ko à bác chắc anh em với nó !! ;))

0.1$ cũng to lắm đó nói chi 6$ =))

;)) người thì chả ai chê tiền.. Nhưng đồng tiền nó chính đáng.. Và đừng đem tiền ra so với bạn bè ;)) Tớ chả anh em với ai. Nhưng bạn bức xúc rồi chém này chém nọ. nhận được $ rồi vẫn còn quay lại cắn 1 phát mới chịu im ;)) Tớ thấy 6$ của bạn to lắm rồi ;)) chúc mừng nhé :)

;)) người thì chả ai chê tiền.. Nhưng đồng tiền nó chính đáng.. Và đừng đem tiền ra so với bạn bè ;)) Tớ chả anh em với ai. Nhưng bạn bức xúc rồi chém này chém nọ. nhận được $ rồi vẫn còn quay lại cắn 1 phát mới chịu im ;)) Tớ thấy 6$ của bạn to lắm rồi ;)) chúc mừng nhé :)

sr nhé mình ko là bạn của rin nhé chỉ là *** với nhau thui !!!

cũng ko giấu ko giàu hơn ai chắc giàu hơn mặc mài được oài .mặc mài cũng ko có được 6$ đâu !!

Keke..6$.mà bảo không có ...:binhsua52::binhsua52:..Với ta 6$ chưa đủ 1 trận ***..:binhsua52::binhsua52:
Với những thằng 6$ đã thấy sót thì biết là giầu đến cỡ nào rôi...:binhsua52::binhsua52:

Trời kiểu này ko close thì ko biết đến page pao nhiêu! Ngồi ngoài hóng gió vậy! Ai như mình ko :binhsua166:

Keke..6$.mà bảo không có ...:binhsua52::binhsua52:..Với ta 6$ chưa đủ 1 trận ***..:binhsua52::binhsua52:
Với những thằng 6$ đã thấy sót thì biết là giầu đến cỡ nào rôi...:binhsua52::binhsua52:

lại thề rùi ! mài thèn người ta thiếu tiền ko đòi là ngu đấy !! ko rảnh chơi với mài nữa !!

mod dùm nhá :X

lại thề rùi ! mài thèn người ta thiếu tiền ko đòi là ngu đấy !! ko rảnh chơi với mài nữa !!

mod dùm nhá :X
Ke ke..6$ để ta biết lòng 1 con người liệu có rẻ không ta...;)):binhsua52:

title hót nhất trong ngày, mới post đc mấy chục phút mà view hơn 1k
chứng tỏ Rin đc chăm sóc đặc biệt đây mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626