rin_codo2 vào trả lời giúp em nhé

Status
Not open for further replies.
Cố gắng chờ đi pro.... lỡ bác ấy đi học nghiệp vụ rồi thì đang ở HN ko onl đc thì nhọc đấy :))
Bác nào thân với Rin thì trả cho bác này đi rồi về đòi RIn :))
cái quan trọng là ko có ai trả =)) chỉ nói suông thôi =))

Mình nói cho bạn yên tâm. ý mình là Rin sẽ không scam 6$ đó của bạn đâu. mình đảm bảo là đảm bảo điều đó. Nếu Rin nói một tiếng nhờ mình trả cho bạn thì chuyện nhỏ thôi. Chứ tự nhiên bây giờ đứng ra trả cho bạn lại coi Rin không ra gì à ? bạn có thấy đòi hỏi này vô lý ?
ko ai dám coi bạn ko ra gì đâu, bạn trả đi ;)) hay là vẫn lo là mất tiền nên ko dám ;))

nói chung mấy bác đừng ném gạch nữa , ý em thấy là chủ topic bức xúc về vụ việc 2 hôm pm không thấy pm lại chứ cũng chả có ác ý gì cả :D đợi ai liên quan vào giải quyết là êm xuôi thôi mà

Mình nói cho bạn yên tâm. ý mình là Rin sẽ không scam 6$ đó của bạn đâu. mình đảm bảo là đảm bảo điều đó. Nếu Rin nói một tiếng nhờ mình trả cho bạn thì chuyện nhỏ thôi. Chứ tự nhiên bây giờ đứng ra trả cho bạn lại coi Rin không ra gì à ? bạn có thấy đòi hỏi này vô lý ?

tại mình hơi ngu nên ko hỉu suy ra từ câu nói của bác thui ! chứ ko ý đòi :D

mình đâu nói rin scam mình chỉ nó ko trả thôi !! bởi vậy đâu cần bạn vào topic này bảo đảm ko scam ? cậu lại tiếp tục nói sai rùi đó !! phải là bảo đảm trả dùm =))

nói chung là ai tin tưởng police thì đứng ra trả đi ;)) còn ko thì closed cho lẹ đi chứ cứ 100,1000$ mà có 6$ cũng ko dám đưa =))

cái quan trọng là ko có ai trả =)) chỉ nói suông thôi =))

Thể loại của bác em ko quan tâm lắm..... Với bác tiền to hơn cái mặt của bác thì thôi ko còn gì để nói :binhsua53:

:)). Em hiểu tâm lí chủ topic bây giờ nhưng mà k có gì đâu, trả thì trả thôi.

Thể loại của bác em ko quan tâm lắm..... Với bác tiền to hơn cái mặt của bác thì thôi ko còn gì để nói :binhsua53:
ừ tiền với em to lắm, em sao dám so sánh với các thể loại khinh tiền đang comment =)) tiền như giấy đó mà có 6$ cũng ko dám đừng ra trả =)) mà miệng cứ tin tưởng lắm, 6$ chẳng là gì đúng là ... dân VN chỉ giỏi chém =))

nói chung là ai tin tưởng police thì đứng ra trả đi ;)) còn ko thì closed cho lẹ đi chứ cứ 100,1000$ mà có 6$ cũng ko dám đưa =))

:)). 1 chọi 100 như trứng chọi đá. gà mà cứ thích hổ báo phải cho ăn cháo thì mới hết láo, coi chừng tao nghe thằng tào lao

close topic tại đây
chủ topic pm lại yahoo để mình nhé
cứ tưởng bạn là cậu anti_vc nhưng hóa ra ko phải

:)). 1 chọi 100 như trứng chọi đá. gà mà cứ thích hổ báo phải cho ăn cháo thì mới hết láo, coi chừng tao nghe thằng tào lao
chứ ko có tao thì topic này sẽ có vài câu, ừ cứ yên tâm, rồi closed à =))
phải có thằng như tao thì mới có mấy đứa đứng ra trả tiền hộ chủ topic cho người ta yên tâm chứ =))

đâu bạn nào bảo giàu, tin tưởng thì đứng ra trả cho chủ topic 6$ đê cho đỡ ... ;))

há há=]]...........topic a xem bộ hot hơn heo rồi đấy =]]
cùng thể loại vay rồi im ko thèm trả , rồi người ta lập topic mới vào comment trả lời =)) ừ, hot ngang nhau =)) người ngoài thì ... =)) chứ còn người trong cuộc sợ đến già ko dám liên quan đến thể loại này nữa =)) pm vgroup_bosskiet xem s2_lhe0 trong mắt ông ấy là đứa thế nào nhé =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week