rinny6789 trả tiền nợ

rinny78910

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
t ko biết có ai giả làm tôi lập topic để làm gì nhưng có rất nhiều người gọi điện và hỏi t về việc đó
t vẫn đang cố làm việc để có tiền trả lại số tiền tôi nợ. Hiện giờ t có khoảng 300lr và hơn 8tr NH t sẽ trả trước hết số tiền đó. Cứ comment và để proof ở dưới t sẽ thanh toán vào 20h tối nay(qua lr và vcb,dab) với pz thì rate 0.86lr
ai ko liên quan đừng có vào spam, mấy thằng scam bị t vạch mặt hay những thằng ăn cháo dã bát đừng tranh thủ hạ nhục t

t chỉ thanh toán cho ai có log chat và proof send tiền còn lại thì t ko nhớ để thanh toán đc
tiền có hạn nên chỉ thanh toán hết số tiền này là t ko thanh toán nữa ai chậm chân thì đợi đợt sau
Nhìn cái comment này thì ko giống đi trả tiền quay đầu là bờ!!
Đoán topic này nhằm mục đích làm cho mọi người thêm ghét Rinny và làm cho BQT và mem mãi ko quên dc vụ Rinny..

Upvote 0
thằng nào lập hộ bác topic gom hộ bác sổ tiền nợ rồi bác đỡ phải tổng hợp nhỉ ?

Upvote 0
cach chinh xac nhat la anh rin dua pass cai nick cu cho mn dang nao cung bi ban roi ko lam j dc dau neu dang nhap dc thi corfirm day la anh rin that

Upvote 0
Thế là thế nào nhỉ chả hiểu đầu cua tai nheo cả
Của ta vẫn chỉ là 10$ tiền event +8$ vay thui qua LR cả nhé
U3677438

Upvote 0
Thế là thế nào nhỉ chả hiểu đầu cua tai nheo cả
Của ta vẫn chỉ là 10$ tiền event +8$ vay thui qua LR cả nhé
U3677438

Upvote 0
2 lần X 13 LR, mình chỉ lấy 25 LR giữ lại làm kỉ niệm, chúc rin cố vượt qua và gặp nhiều may mắn hơn :)

By huyle123 at 2012-07-16

By huyle123 at 2012-07-16

Upvote 0
Không biết là thật hay lại thằng nào clone nữa. Cứ post ở đây.
Trước Rin có vay 8$ AP, bạn trả vào AP này: [email protected] . Thanks Rin.

Có log chat nhưng thôi mình chả up lên nữa, up cái proof chuyển tiền thôi. Có gì thì PM Yahoo mình nhé Rin - nếu là Rin thật.

Upvote 0
hi vọng lần này mọi việc sẽ tốt đẹp

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week