rinny6789 trả tiền nợ

rinny78910

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
t ko biết có ai giả làm tôi lập topic để làm gì nhưng có rất nhiều người gọi điện và hỏi t về việc đó
t vẫn đang cố làm việc để có tiền trả lại số tiền tôi nợ. Hiện giờ t có khoảng 300lr và hơn 8tr NH t sẽ trả trước hết số tiền đó. Cứ comment và để proof ở dưới t sẽ thanh toán vào 20h tối nay(qua lr và vcb,dab) với pz thì rate 0.86lr
ai ko liên quan đừng có vào spam, mấy thằng scam bị t vạch mặt hay những thằng ăn cháo dã bát đừng tranh thủ hạ nhục t

Thằng này cũng hóa điên vì bị mất tiền (lập đủ thứ topic để chọc phá,...). Chẹp chẹp.

Đến nhà nó rùi có dám đòi không? Hay lại: "Em đến hỏi thăm xem anh khỏe ko? Có $ thì trả đi!" :))

Close nốt cả topic này cho lành!
t cần 3,4 người nữa đi đòi 100% là lấy đc tiền vì gia đình nhà nó khá giàu nên chắc chắn sẽ lấy đc tiền

Upvote 0
t lập topic ko phải để vào spam mà để ai biết thì vào để lại thông tin để đi đòi nợ, you có thể xóa comment ko liên quan
đã thích lập toppic đi đòi nợ thì đừng có clone nick , ngon vào nick 9 của ông rùi lập đi , show pr của ông cho a e ông bị scam mấy chục K $ mà phảil làm như thế =))

Upvote 0
nếu tha thứ được cho người khác thì cũng nên tha thứ , rùi sẽ có người tha thứ lại với mình thui nhé . cuộc sống k ai có lỗi lầm cả

Upvote 0
đã thích lập toppic đi đòi nợ thì đừng có clone nick , ngon vào nick 9 của ông rùi lập đi , show pr của ông cho a e ông bị scam mấy chục K $ mà phảil làm như thế =))

ĐỒng ý với bạn. Lấy nick chính ra đi. Sẽ có nhiều người tham gia đó.

Upvote 0
t lập topic ko phải để vào spam mà để ai biết thì vào để lại thông tin để đi đòi nợ, you có thể xóa comment ko liên quan
Có rất nhiều cách để bạn thông báo với all mọi người để cùng với bạn đi đòi nợ. Cái sự việc trước đây có người lập topic đi đòi nợ kiểu này Admin đã ra thông báo việc này ko đc post trên diễn đàn và đã bị xóa. Diễn đàn để kiếm tiền chứ ko phải nơi bạn cổ động mọi người đi đánh đập ng khác như vậy. Có gì phiền bạn pm inbox từng người bị hại. Đừng làm chấn động cả 4 rum thêm nữa, lúc trước sự việc xảy ra đã quá đủ rồi

Upvote 0
Hài . Theo mấy cái topic thằng này đọc thì chỉ thấy buồn cười , mình chả biết nó có mất đồng nào không hay chỉ lên đây làm loạn cái 4rum này lên như 1 số thành phần đang cố gắng làm , nếu thật sự thằng này bị mất tiền thì cách làm việc của thằng này quá nhảm , có thời gian ngồi lập mấy cái topic vớ vẩn mà sợ k dám đi đòi tiền , còn lên 4rum ngồi chửi anh em 4rum thế này thế nọ ? Hay mày thấy nhà nó có tí tiền thì rét run sun cmn C vào rồi ? Đội cái váy lên đầu mà sống .

Upvote 0
Có rất nhiều cách để bạn thông báo với all mọi người để cùng với bạn đi đòi nợ. Cái sự việc trước đây có người lập topic đi đòi nợ kiểu này Admin đã ra thông báo việc này ko đc post trên diễn đàn và đã bị xóa. Diễn đàn để kiếm tiền chứ ko phải nơi bạn cổ động mọi người đi đánh đập ng khác như vậy. Có gì phiền bạn pm inbox từng người bị hại. Đừng làm chấn động cả 4 rum thôi nữa, lúc trước sự việc xảy ra đã quá đủ rồi
rảnh quá pm từng người cái này là tôi cần người ở huế và ko phải đánh đập gì cả đòi bằng lời thôi còn việc dùng bạo lực là nếu nó có thái độ gì thôi, nhà nó rất khả giả nên chắc ba mẹ nó sẽ trả hết cho mọi người

Upvote 0
Có rất nhiều cách để bạn thông báo với all mọi người để cùng với bạn đi đòi nợ. Cái sự việc trước đây có người lập topic đi đòi nợ kiểu này Admin đã ra thông báo việc này ko đc post trên diễn đàn và đã bị xóa. Diễn đàn để kiếm tiền chứ ko phải nơi bạn cổ động mọi người đi đánh đập ng khác như vậy. Có gì phiền bạn pm inbox từng người bị hại. Đừng làm chấn động cả 4 rum thôi nữa, lúc trước sự việc xảy ra đã quá đủ rồi
like vơi y kiến của ruby , nên thành lập 1 diễn đàn lành mạnh

Upvote 0
Hài . Theo mấy cái topic thằng này đọc thì chỉ thấy buồn cười , mình chả biết nó có mất đồng nào không hay chỉ lên đây làm loạn cái 4rum này lên như 1 số thành phần đang cố gắng làm , nếu thật sự thằng này bị mất tiền thì cách làm việc của thằng này quá nhảm , có thời gian ngồi lập mấy cái topic vớ vẩn mà sợ k dám đi đòi tiền , còn lên 4rum ngồi chửi anh em 4rum thế này thế nọ ? Hay mày thấy nhà nó có tí tiền thì rét run sun cmn C vào rồi ? Đội cái váy lên đầu mà sống .
1 mình t thì ko dám đi nhưng thêm 3,4 người nữa thì sẽ ok tôi cần người đi đòi chứ ko phải mấy thằng chém gió, ai đi đc thì thông báo qua inbox cho tôi cỡ 3,4 người thì sẽ ok chỉ cần thế thoi ko cần nhiều hơn

Upvote 0
trong topic của thằng này k phải k có cái đúng , đúng là thằng rinny đang reg acc LR đem bán tại 4rum nhưng cách thằng thớt này nc mang đến cho mình cảm giác nó chỉ muốn làm loạn 4rum chứ k phải giúp ae lấy lại tiền bị scam :)

Upvote 0
1 mình t thì ko dám đi nhưng thêm 3,4 người nữa thì sẽ ok tôi cần người đi đòi chứ ko phải mấy thằng chém gió, ai đi đc thì thông báo qua inbox cho tôi cỡ 3,4 người thì sẽ ok chỉ cần thế thoi ko cần nhiều hơn
Càng giàu nó càng sợ chết , càng cần giữ mặt mũi ! Nếu đã làm đúng thì đừng có sợ , đến tận nhà xem nó làm cái gì ...

Upvote 0
Nhà đại gia rồi, sài hàng hiệu, điện thoai xịn mà vẫn phải reg acc LR bán à, mình hơi thắc mắc chỗ này. Mà thế chắc biết reg LR trong forum là gì rồi sao không public nick đó lên.

Upvote 0
Nhà đại gia rồi, sài hàng hiệu, điện thoai xịn mà vẫn phải reg acc LR bán à, mình hơi thắc mắc chỗ này. Mà thế chắc biết reg LR trong forum là gì rồi sao không public lên.
:D Mình chỉ muốn xem nó làm gì trong 4rum nữa thôi , nếu có dấu hiệu scam sẽ chỉ cho mọi người biết nó là ai :)

Upvote 0
Nhà đại gia rồi, sài hàng hiệu, điện thoai xịn mà vẫn phải reg acc LR bán à, mình hơi thắc mắc chỗ này. Mà thế chắc biết reg LR trong forum là gì rồi sao không public nick đó lên.
nhà nó ko phải đại gia mà chỉ là cũng khá thôi còn tiền nó scam nó mua đồ chứ ko phải thua *** đâu nó chỉ biết *** và tạo acc lr để bán chứ có biết làm gì đâu, nhà nó giàu nhưng chắc gì cho nó nhiều tiền đâu
vào vấn đề chính đi có ai ở huế ko

Upvote 0
Có khi là Rinny thật đang giả bộ lũng loạn làm cho mọi người chán nản. Sau đó, khi có topic trả thật của nó thì ko ai thèm đòi nhỉ! :))))))))))

Trí tưởng tượng phong phú ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week