Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
Bác xem dùm em cái key với , do em mua bản V3 mà ko có lưu key lại nên giờ update bản V3.1 nó bắt key nữa
ID của em là : 67AFEBF96AE97ECFBFF
Bác có thể team qua máy em để xem em đang xài bản V2.0 và V3
Yh : depkotien
Thank

Bác xem dùm em cái key với , do em mua bản V3 mà ko có lưu key lại nên giờ update bản V3.1 nó bắt key nữa
ID của em là : 67AFEBF96AE97ECFBFF
Bác có thể team qua máy em để xem em đang xài bản V2.0 và V3
Yh : depkotien
Thank

v3 thì bác điền key cũ là vào đc bình thường. Không cần quan tâm đến đến số ID

quan trọng là cái key cũ em ko có lưu , em mua trên web chứ ko mua ở bác nên cũng ko lục lại dc tin nhắn @@ , có cách mô lấy lại key ở bản V3 ko bác @@

Cho hỏi tool có khả năng tạo khoảng vài k info 1 lần không:m017: mấy tool kia chỉ cho phép tạo 1 info 1 lần nhiều lúc click rã tay

quan trọng là cái key cũ em ko có lưu , em mua trên web chứ ko mua ở bác nên cũng ko lục lại dc tin nhắn @@ , có cách mô lấy lại key ở bản v3 ko bác @@

gxwdi-ykqpk-79ccc-3dxiq-z09cmaiuzv

Viết hoa nhé

- - - Updated - - -

ko giải nén dc bác ơi , xem hộ em cái @@

Đang up lên. Mạng lag quá.
Xong rồi nhé. Tải lại

Last edited by a moderator:
1.5$ / key / nhiều máy / tháng (thanh toán nhiều tháng sẽ có giảm giá) + Cập nhập và hỗ trợ tận tình

mong bạn lý giải điều này??

Bạn có thẻ cấp lại cho mình cái key của bản cũ được không, mình mới cài lại win key cũ không được nữa .Up cho thớt làm ăn uy tín nè F65FEBFAC0867DDFBFF:binhsua07:

Bạn có thẻ cấp lại cho mình cái key của bản cũ được không, mình mới cài lại win key cũ không được nữa .Up cho thớt làm ăn uy tín nè F65FEBFAC0867DDFBFF:binhsua07:

:binhsua17::binhsua17::binhsua17:Chủ thớt đi đâu mất rùi nhỉ .

Chức năng tìm info khác ( VD: DE-Denmark ) Không tìn info nhé - Fix đi cậu ơi

Cái này phải bên mình hỗ trợ thì mới tìm đc nhé. Bạn đề xuất ra country cần. Mình sẽ làm trong phiên bản sau

- - - Updated - - -

1.5$ / key / nhiều máy / tháng (thanh toán nhiều tháng sẽ có giảm giá) + Cập nhập và hỗ trợ tận tình

mong bạn lý giải điều này??

Nghĩa là khi chuyển máy, cài lại win thì Key cũ đều xài đc. Ko phải mất công pm yahoo đi xin lại

Phiên bản tới Whoo thêm các Country sau nhé:

Poland
Brazil
Spain
Belgium
Netherlands
Finland
Denmark
Norway
New Zealand
Sweden

Kiểm tra xem máy tính bạn có ổ D ko. Nếu ko có thì đổi tên ổ bất kỳ thành ổ D
Máy mình chỉ dùng 1 ổ thôi bạn ạ, có cách nào khác không, mình sợ khi đổi tên ổ sẽ ảnh hưởng đến các registry của các app khác

Poland
Brazil
Spain
Belgium
Netherlands
Finland
Denmark
Norway
New Zealand
Sweden

Máy mình chỉ dùng 1 ổ thôi bạn ạ, có cách nào khác không, mình sợ khi đổi tên ổ sẽ ảnh hưởng đến các registry của các app khác

Bạn tải bản v3.1.1 về đi. chép đè file .exe vào. Mình đã khắc phục đc lỗi tên ổ rồi nhé

- - - Updated - - -

Poland
Brazil
Spain
Belgium
Netherlands
Finland
Denmark
Norway
New Zealand
Sweden