Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
bác Who có onl thì giải đáp tớ cái vì lâu ngày ko onl quên lun nik mmo phải tạo nik mới..trước đây khi bác ra tool và bán tool là 4$/1 key-4ever lúc đó tớ cũng đang sài tool của HT nhưng do sp ko nhiệt tình tớ bỏ lun để sài tool bác sài ngon good, được 1 time thì tool bác lại có thêm chức năng get UK cũng mất 4$ để đc sài, tớ vẫn sài tool dù có thêm 4$ nữa cũng ko có bao nhiêu....nhưng hôm nay tớ get info lại vẫn phiên bản cũ V2 khi get info thì lỗi tùm lum, get CA thì toàn ra 1 địa chỉ, 1 zipcode..v.v, get AU thì ko đc, get US trên whitepages.com cũng ko đc. ..tớ pt...bác who onl thì mong bác giải đáp giúp tớ cái, lỗi hết thế này thì chịu thui get j dc nữa...nên mmo thì thấy bác lại ra v3 tớ chịu lun chẳng bít phải nói gì nữa.....

Last edited by a moderator:
Cậu ơi, cậu check lại giúp mình vụ này với, hôm nọ mình có 1 key cho máy mình ID là : 6A7FEBF24878815FBFF , batch LR : 135199055, mình active đc rồi nên ko lưu lại mã, đến hôm sau mình vô lại thì nó mất active, bắt nhập lại mã.
Đến hôm qua thì mình mua thêm 1 key mới cho cái máy bàn nhưng ko có điền mã key ở site của cậu, mình lấy key đó xai cho cí máy bàn ok rồi, lúc sau mình thử add key đó cho con lap luôn thì giờ lap xài đc còn máy bàn ko xài đc :-?? cậu xem lại giúp mình phát @@ , Batch LR key thứ 2 : 135374597

Navigation to the webpage was canceled
refesh page !!!
lỗi này là sao thế thớt ? k fake cũng k load đc page tạo mail mà fake cũng k load đc luôn

đề nghị chủ thớt support

bác chủ thớt làm ăn kỳ cục quá. e với thằng bạn mua tool của bác bị vấn đề key. đã pm yahoo và call DT cho bác nhưng hoàn toàn mất liên lạc đề nghị bác giải quyết dùm cái. bạn e là thằng Ezio đang khóc ở trên kìa

bác ơi bạn check lại dùm mình cái, ID máy mình là 6A7FEBF9C6A5682FBFF, bữa nay mình copy roboinfor qua máy bàn để dùng thì dùng được, nhưng sao quay lại laptop thì nó báo key không hợp lệ, nhập lại key cũ thì báo phát hiện vi phạm share key ??? Batch LR của key là 134644218, bạn xem giúp mình vs

Hazz , chán thớt quá . Chẳng biết key cũ có hết hạn chưa mà khi tớ với thằng bạn mở lên nó lại bắt nhập key mới . Tớ với nó mua 2 ngày khác nhau mà lại hết cùng lúc thì vô lý quá . Khi đó bực , vì 1.5$ cũng ko đáng là bao , tớ mua lại key mới rồi add máy tớ thì dc . Xong quăng qua nó thử thì bên nó ko dc . Chiều nay đi học về mở lên thì lại bị vi phạn share key .
Đề nghị bác thớt coi lại . Khi nào mà key hết hạn thì cho nó hiện cái thông báo cái chứ toàn hiện gì gì đâu ai mà biết dc . Thớt thì có phải khi nào cũng on đâu . Với lại mua 2 ngày khác nhau mà bị 1 lỗi . Bó chiếu . Mong thớt cấp lại key dùm tớ . Có thể team qua máy để kiểm tra . Key tớ mới mua sáng nay , vẫn còn giữ

ID máy : 67AFEBF3B380DE0FBFF
Key mua sáng nay : LYYWC-LAOCG-VGKGS-MNSXG-5YS8WGS1EM

Hazz , chán thớt quá . Chẳng biết key cũ có hết hạn chưa mà khi tớ với thằng bạn mở lên nó lại bắt nhập key mới . Tớ với nó mua 2 ngày khác nhau mà lại hết cùng lúc thì vô lý quá . Khi đó bực , vì 1.5$ cũng ko đáng là bao , tớ mua lại key mới rồi add máy tớ thì dc . Xong quăng qua nó thử thì bên nó ko dc . Chiều nay đi học về mở lên thì lại bị vi phạn share key .
Đề nghị bác thớt coi lại . Khi nào mà key hết hạn thì cho nó hiện cái thông báo cái chứ toàn hiện gì gì đâu ai mà biết dc . Thớt thì có phải khi nào cũng on đâu . Với lại mua 2 ngày khác nhau mà bị 1 lỗi . Bó chiếu . Mong thớt cấp lại key dùm tớ . Có thể team qua máy để kiểm tra . Key tớ mới mua sáng nay , vẫn còn giữ

ID máy : 67AFEBF3B380DE0FBFF
Key mua sáng nay : LYYWC-LAOCG-VGKGS-MNSXG-5YS8WGS1EM

upp cho thớt vào >''< , lâu quá

Mình cũng bị. Mới mua key lúc đầu tháng mà giờ đăng nhập vào key thì báo là: Vi phạm share key. Mình xài 1 mình thì share cho ai cơ chứ. Bác thớt xem giải quyết cho mình. Không làm ăn gì được cả.
ID máy: 655FEBFC4B9D769FBFF

tool naỳ tạo info mà ko mất đến 3 phút thì mình bé , bật dc cái tool lên thì rõ lâu phải mất tầm 30s , tìm info muốn dừng lại mất thêm 20s nữa :), nếu sock trùng ip thì xác định há mồm với cái tool này , ko biết máy mình cùi hay tại tool quá pro :))

Vừa dùng dc 2 ngày xóa luôn .

chán bác Whoo này quá làm ăn càng ngày càng chán, onl yahoo đã kêu có lên nt gium vô số phone cái vậy mà lần nào onl yahoo toàn ref lại alo, alo, buzz, buzz...nản bác thật, tool thì lỗi mà chẳng thấy bác đâu..haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,420
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week