Help RoboInfo v3 - Tìm info nhiều nhiều country khác nhau

Status
Not open for further replies.
hiện tại tạo hotmail.
khi tạo xong nó không tự động tắt cái khung đi.
mình tắt đi thì thiếu hotmail.com ở mail
mong chủ theard fix sớm
thanks

hiện tại tạo hotmail.
khi tạo xong nó không tự động tắt cái khung đi.
mình tắt đi thì thiếu hotmail.com ở mail
mong chủ theard fix sớm
thanks

Chuẩn, fix sớm bác ơi, yahoo cũng thế thì phải !

Cuối tuần này được nghỉ. Dự tính là tối nay mình sẽ về vườn và bắt tay vào fix và hỗ trợ tốt nhất cho ae.
Ngày 1/4 là ngày hết khuyến mại như mình đã thông báo sẽ có nhiều key hết hạn. Vì vậy bạn nào sắp hết thì gia hạn hoặc mua key mới trên website http://robo.lr2play.com/buy.php nhé

Cuối tuần này được nghỉ. Dự tính là tối nay mình sẽ về vườn và bắt tay vào fix và hỗ trợ tốt nhất cho ae.
Ngày 1/4 là ngày hết khuyến mại như mình đã thông báo sẽ có nhiều key hết hạn. Vì vậy bạn nào sắp hết thì gia hạn hoặc mua key mới trên website http://robo.lr2play.com/buy.php nhé
Có chút góp ý,, mong bác khắc phục dùm anh em
- hot mail ref có lỗi nữa là nó cứ mặc định cho ra cái khung to đùng,,, bác cho nó bé lại như tạo hushmail hay những mail khác thì hay quá
- mail gõ site captcha không bắt đánh lại mà báo lỗi
- có nhiều mail tạo lỗi mà vẫn có info đó trong forder ... 1 vài cái thì không sao , cơ mà tạo 1 lúc vài chục cái,,, xóa nhưng mail lỗi như thế rất vất vả

Info CA đâu bạn ?......................

:)) Đáp Thớt Thêm Cục Gạch Chờ Ngày Ra Tools Mới ;;)

P/s : Thớt Làm Giọng Không Support Ver 2 , Lỗi Ver 2 Không Fix :) , Nếu Bạn Cần Bố Thí Thì Nói 1 Tiếng :)) AE Góp Cho Vài K Mua Cháo Húp , Đừng Để Bị Phang Gạch Cho Vỡ Alo Kiểu Này Thì Không Có Tiền Mà Húp Cháo Đâu Nhá , Húp Mấy Cái Lic Đỡ Đi :)) , Ôm Nhai 1 Mình Đi ;;) :) Nói Thế Thôi , Chủ Thớt Làm Thế Nào Thì Làm :) Cảm Thấy Lương Tâm Không Cắn Rứt Là Được ^^!

Last edited by a moderator:
Lời đầu tiên muốn nói là Sr bạn.
Nhưng bạn hãy thử đặt địa vị bạn vào vị trí của một thằng bán tool như mình đi.
Mình ko chỉ ngoài bán xong sửa, mà ngày nào mình cũng phải có trách nhiệm hỗ trợ rất mệt mỏi. Chat một lúc chục người thì bạn hiểu rồi đấy.
Lắm lúc bị rất ức chế. Cộng với vài ngày nay mình gặp nhiều chuyện ko tốt với bản thân nên càng thêm nản.
Mình cũng nói luôn là điện thoại các bạn chỉ liên lạc qua sms nếu ko quá cần thiết. Nhiều lúc đang ngồi học, đi xe bus người đông nghẹt chuông cũng vang lên ầm ầm, lắm lúc đang làm bài thi các cậu cũng tha.
Nhiều lúc muốn bỏ bán lắm nhưng rồi lại nghĩ lại.
V2 thì thật sự mình ko thể sửa được nữa. Bộ mã nguồn đã nâng lên V3 chẳng lẽ lại quay lại. V3 mình đã sửa nhiều lỗi chẳng lẽ cậu nhất quyết vẫn sử dụng lại phiên bản cũ.
Nói tóm lại là sang tuần sau mình phải đi nghĩa vụ quân sự trong vòng 1 tháng. Nên mọi việc support về key hay kỹ thuật là mình ko thể gánh nổi. Mình đã cố gắng sửa lại tất cả lỗi có thể. Nếu có trục trặc gì thì tháng sau mình trở lại mình mới có thể fix được. Nên các bạn hiểu cho
Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình

Lời đầu tiên muốn nói là Sr bạn.
Nhưng bạn hãy thử đặt địa vị bạn vào vị trí của một thằng bán tool như mình đi.
Mình ko chỉ ngoài bán xong sửa, mà ngày nào mình cũng phải có trách nhiệm hỗ trợ rất mệt mỏi. Chat một lúc chục người thì bạn hiểu rồi đấy.
Lắm lúc bị rất ức chế. Cộng với vài ngày nay mình gặp nhiều chuyện ko tốt với bản thân nên càng thêm nản.
Mình cũng nói luôn là điện thoại các bạn chỉ liên lạc qua sms nếu ko quá cần thiết. Nhiều lúc đang ngồi học, đi xe bus người đông nghẹt chuông cũng vang lên ầm ầm, lắm lúc đang làm bài thi các cậu cũng tha.
Nhiều lúc muốn bỏ bán lắm nhưng rồi lại nghĩ lại.
V2 thì thật sự mình ko thể sửa được nữa. Bộ mã nguồn đã nâng lên V3 chẳng lẽ lại quay lại. V3 mình đã sửa nhiều lỗi chẳng lẽ cậu nhất quyết vẫn sử dụng lại phiên bản cũ.
Nói tóm lại là sang tuần sau mình phải đi nghĩa vụ quân sự trong vòng 1 tháng. Nên mọi việc support về key hay kỹ thuật là mình ko thể gánh nổi. Mình đã cố gắng sửa lại tất cả lỗi có thể. Nếu có trục trặc gì thì tháng sau mình trở lại mình mới có thể fix được. Nên các bạn hiểu cho
Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình
mình cũng từng đi bán tool như thớt nên mình hiểu :D

mọi người đặt vị trí của mình vào vị trí của thớt hoặc thử đi bán tool rồi sẽ hiểu :))

đừng phán xét dưới con mắt chủ quan của mình :D

mình luôn ủng hộ việc thớt thu phí hàng tháng và mình cũng mong bạn nên tận tâm hơn nữa với việc phát triển tool và support tốt hơn hơn :m121:

thân ái :)

Mình Cũng Từng Đi Bán Tools Nên Hiểu Tâm Trạng Của Thớt :) , Nhưng Đã Hứa Thì Phải Làm , Thớt Hứa Nâng Cấp Version Khác Sẽ Free , Sao Từ Ver2 Sang Ver3 Mà Chuyển Sang Phí Tháng Nhanh Vậy ? . Thứ Nhất Tools Cũ Đã Bị Hư , Vì 1 Số Lý Do Nào Đó , Code Viết Hiện Tại Không Còn Phù Hợp Với Cấu Trúc Của Website Get Info Nên 1 Số Trang Get Bị Lỗi , Và Bị Cả Lỗi Register Mail , Thớt Fix Lại Tools Này Rồi Bán Tools Khác Thì Sẽ Không Ai Nói Gì Đâu :) , Đằng Này Thớt Chuyển Sang Phí Tháng , Mà Việc Thớt Không Fix Lỗi Tools Cũ :-/ + Cả Không Giảm Giá Cho Người Đã Sài , Support Trì Trệ . Thì Bạn Hãy Suy Nghĩ Lại Cách Mà Bạn Đã Nói Là Đặt Mình Vào Vị Trí Của Khách Hàng Đi ? , Vài Đô Chả Phải Vấn Đề , Nhưng Bạn Đối Xử Như Thế Mà Xem Được Thì Đúng Là Hay THật !

Mình Cũng Từng Đi Bán Tools Nên Hiểu Tâm Trạng Của Thớt :) , Nhưng Đã Hứa Thì Phải Làm , Thớt Hứa Nâng Cấp Version Khác Sẽ Free , Sao Từ Ver2 Sang Ver3 Mà Chuyển Sang Phí Tháng Nhanh Vậy ? . Thứ Nhất Tools Cũ Đã Bị Hư , Vì 1 Số Lý Do Nào Đó , Code Viết Hiện Tại Không Còn Phù Hợp Với Cấu Trúc Của Website Get Info Nên 1 Số Trang Get Bị Lỗi , Và Bị Cả Lỗi Register Mail , Thớt Fix Lại Tools Này Rồi Bán Tools Khác Thì Sẽ Không Ai Nói Gì Đâu :) , Đằng Này Thớt Chuyển Sang Phí Tháng , Mà Việc Thớt Không Fix Lỗi Tools Cũ :-/ + Cả Không Giảm Giá Cho Người Đã Sài , Support Trì Trệ . Thì Bạn Hãy Suy Nghĩ Lại Cách Mà Bạn Đã Nói Là Đặt Mình Vào Vị Trí Của Khách Hàng Đi ? , Vài Đô Chả Phải Vấn Đề , Nhưng Bạn Đối Xử Như Thế Mà Xem Được Thì Đúng Là Hay THật !

Cậu nói ko giảm giá cho người đã xài là hoàn toàn ko đúng. Nếu ai có nhu cầu dùng thử thì pm qua yahoo mình mình sẽ cho free 1 tháng xài tool. Đã có nhiều người được như vậy. Đằng này các bạn lên forum cái topic này toàn cmt linh tinh cái gì để trù dập mình.

Cậu nói ko giảm giá cho người đã xài là hoàn toàn ko đúng

Nếu Giảm Giá = Với Cho Sài Thử Là Cùng 1 Nghĩa L-) Thì Mình Hoàn Toàn Sai !

Đằng này các bạn lên forum cái topic này toàn cmt linh tinh cái gì để trù dập mình.

Nếu Bạn Không Làm Phiền Lòng Khách Hàng , Thì Không Ai Có Quyền Trù Dập Bạn , Và CMT Linh Tinh Sẽ Không Có Cơ Sở , Và Các Post Trước Đây Sẽ Không Tồn Tại !

P/s : Những Gì Mình Nói Chỉ Muốn Tốt Cho Sự Nghiệp Kinh Doanh Của Bạn Thôi , Khách Hàng Là Thượng Đế . Nếu Bạn Thấy Lời Mình Nói Hợp Lý Thì Bạn Làm Theo , Còn Không Thì Bạn Chứ Bỏ Ngoài Tai :) . Ở MMO4Me Không Thiếu Coder Đâu , :D Nói Thế Thôi ^^! Làm Sao Tùy Bạn .

Thớt check dùm , tớ mua ở trang thớt mà chuyển LR xong nó ra cannot sever , ko hiện key cho tớ lấy . thớt kiểm tra trong lr rồi send lại key cho tớ nhé .
LR của tớ là U6586450 .
Thớt làm nhanh dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29