SCAM Romitrade.com 135% sau 2 ngày.

thuhuong88

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
BIG SCAM rùi các bạn ơi..!! sorry you all!

Last edited by a moderator:
Đã có cái proof nào chưa vậy bạn....
Domain Name: ROMITRADE.COM

Registrant:
Eu Forex Trade LTD
Dallas Prevost ()
3959 E Hawthorne St
Andover
MA,01839
US
Tel. +1.9784076704

Creation Date: 19-Mar-2011
Expiration Date: 19-Mar-2012

Domain servers in listed order:
ns1.romitrade.com
ns2.romitrade.com

Administrative Contact:
Eu Forex Trade LTD
Dallas Prevost ()
3959 E Hawthorne St
Andover
MA,01839
US
Tel. +1.9784076704

Các bác để lại ID và PP làm gì thế ? ĐỢi bonus à ? :|

bác nào cho em hỏi là sau khi đầu tư vào VD như em đầu tư 2$ vào lúc 4h18 phút chiều nay chơi loại 1 ngày thì rút , mai em đúng thời gian này mới rút đc cả vốn lẫn lãi ah ? mới chơi HIYP , mà nếu em đầu tư AlertPay thì có rút ra LR ko ah ? có tính phí ko ?

bác nào cho em hỏi là sau khi đầu tư vào VD như em đầu tư 2$ vào lúc 4h18 phút chiều nay chơi loại 1 ngày thì rút , mai em đúng thời gian này mới rút đc cả vốn lẫn lãi ah ? mới chơi HIYP , mà nếu em đầu tư AlertPay thì có rút ra LR ko ah ? có tính phí ko ?

- nếu chơi plan 1day thì đúng giờ đó cậu vào rút cả vốn lẫn lãi... nếu cậu dep bằng AP thì rút bằng AP chứ hơm rút bằng LR được... AP thì ko tính phí... còn LR thì tính free tùy theo số $... :x

- nếu chơi plan 1day thì đúng giờ đó cậu vào rút cả vốn lẫn lãi... nếu cậu dep bằng AP thì rút bằng AP chứ hơm rút bằng LR được... AP thì ko tính phí... còn LR thì tính free tùy theo số $... :x

hì mong sao là nó ko Scam mà ít thằng hùn vốn thôi thì mới sống lâu ko thì thiệt mạng ha ha , cầu trời mai rút đc mới chơi HIYP mà sợ quá

hì mong sao là nó ko Scam mà ít thằng hùn vốn thôi thì mới sống lâu ko thì thiệt mạng ha ha , cầu trời mai rút đc mới chơi HIYP mà sợ quá

- cậu yên tâm... nó run chưa đầy 1 day thì chắc chưa sờ cam đâu... :x

- cậu yên tâm... nó run chưa đầy 1 day thì chắc chưa sờ cam đâu... :x

hì mong vậy , mà có trang nào mới các bác cập nhật luôn nhá chơi HIYP như ngồi ở đống lửa mà thò trym ra ấy , ko cẩn thận là cháy Trym ha ha

Cám ơn các bạn đã ủng hộ, mình sẽ RB 60% của 5% mình nhận được từ Dep của các bạn sau khi nhận được paid. PM cho mình PP, AP hoặc LR cũng được nhưng LR mình hơi kẹt :)

Thank you all again!

vãi chưởng kêu kẹt LR thì P để lại ngay số LR làm gì thế tính bắt chẹt à :))

Bro nói đúng rùi đóa..rưng mà kẹt thì kẹt vẫn có thể RB được 1, 2 lượt mà :)

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

Đã có cái proof nào chưa vậy bạn....

Mình thấy có proof ở talkgold rùi rưng không bít có thiệt ko nữa..hy vọng hết ngày mai sẽ có kết quả dzui..hì.

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:40 PM ----------

đã ref mở hàng cho chủ thớt, bonus đàng hoàng nhé bác,còn hợp tác lần sau nữa
id:shaynewardqn
pp:[email protected]

Thank bạn nha, mình sẽ RB cho bạn khi nhận được paid, đây là lần đầu tiên mình tham gia thử vào HYIP, hy vọng không quá đen :)

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

đã theo chủ thớt
ID: babel0ve
AP/PP: [email protected]

Cám ơn babel0ve nhìu!..mình không ngờ được khá nhìu bạn ủng hộ! mong tất cả mọi người may mắn..just waiting...:)

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

chủ thớt có bảo Rb đâu nhỉ :|

Hi bro, mình sợ rằng.."nói trước bước không qua..." nên không muốn đề cập đến RB, rưng mà không bảo RB vẫn được các bạn ủng hộ, thấy dzui quá đi...đã revise là RB 60% of 5% commission...:)

mình bảo đảm mai sẽ có proof,site nhìn cũng ngon mà bèo bèo gì cũng sống được 10 ngày chứ

trùi..bạn từ từ nói vậy chứ..run wá..đầu tư có vài $ upgrade acc ở PTC còn thấy đắn đo mãi...lần này mình đầu tư lớn nhứt đó nha..:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week