SCAM Romitrade.com 135% sau 2 ngày.

mới nhận đc cái proof của thằng nè

mới nhận đc cái proof của thằng nè

Chúc mừng bạn nha, mình cũng nhận được payment đầu tiên rùi, nhưng đó là số tiền commission từ các bạn đã ủng hộ (1.29$).

Bạn dùng plan nào mà có proof nhanh vậy? mình chơi plan sau 2 ngày 135% nhưng chưa thấy có chút profit nào cả :(

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

- My 1st proof:

:x

Chúc mừng bạn, proof nhìn đẹp ghê :), thanks bạn đã ủng hộ, mình đang tính RB cho các bạn...

Chúc mừng bạn nha, mình cũng nhận được payment đầu tiên rùi, nhưng đó là số tiền commission từ các bạn đã ủng hộ (1.29$).

Bạn dùng plan nào mà có proof nhanh vậy? mình chơi plan sau 2 ngày 135% nhưng chưa thấy có chút profit nào cả :(

- plan 115%/day đó cậu... :x cái đó an toàn hơn... hùi nãy bị pending sợ gần chết... >.<

up dùm bạn chúc mai có proof up lên a e vui :D

thanks bạn, đã có proof rùi, cả một số bạn khác cũng đã nhận paid..bạn có mún tham gia không? nếu tham gia thì ủng hộ mình nha. hi..

các bồ dự đoán thằng này sống đc mấy ngày nữa đây để còn đầu tư nhỉ

mình thấy tốc độ deposit vẫn đang rất đều (số mem mới cũng đang tăng đều) nên mình đoán có lẽ site sẽ sống thêm khoảng ít nhất 1 tuần nữa..hy vọng là như vậy,.liều thử đi bạn :)

Last edited by a moderator:
Hix hix, pạn dùng cái nào mà gởi vào PP vậy..... bó tay, nhận dc 0.28, fee hết 0.28 lun..... Mình nhớ là PP chuyển PP free mà.... Hay để mình refunds lại rùi gửi qua AP đi ,mail: [email protected]......
Sent by:
Dung Truong (The sender of this payment is Non-U.S. - Verified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.28 USD
Fee amount:
-$0.28 USD
Net amount:
$0.00 USD

Last edited by a moderator:

Announcements