Rớt Đại Học Tôi Chọn MMO :)

rớt đại học cách đây 4 năm, nhưng vẫn phải học cao đẳng, mới tốt nghiệp năm ngoái, và rốt cuộc là đang ngồi làm MMO :binhsua31:

Quay đầu là bờ, lo học lại đi, chọn MMO sau này sẽ hối hận =))

Mình đọc rất nhiều sách dạy về niềm tin , nghị lực , mục tiêu Và mình nhận ra gần chã thay đổi 1 tí nào cả :D , Nên mình nghỉ video của bạn ko giúp dc ai đâu ;)) ... họ chỉ hiểu thì đúng là họ hiểu nhưng ... chã ai thay đổi đâu chỉ giã vờ là mình thay đổi thôi :D , Bản tính con người rất rất khó thay đổi vì nhửng cuốn sách và video như thế này .

nếu có 1 cv bên ngoài ổn định thì vẫn hơn, MMO là nghề phụ thì tuyệt đó. Tuy nhiên thì mấy khí cuộc đời theo ý ta :binhsua16:

Mình đọc rất nhiều sách dạy về niềm tin , nghị lực , mục tiêu Và mình nhận ra gần chã thay đổi 1 tí nào cả :D , Nên mình nghỉ video của bạn ko giúp dc ai đâu ;)) ... họ chỉ hiểu thì đúng là họ hiểu nhưng ... chã ai thay đổi đâu chỉ giã vờ là mình thay đổi thôi :D , Bản tính con người rất rất khó thay đổi vì nhửng cuốn sách và video như thế này .
Bác nói thật là đúng với số đông đó, tuy nhiên thì cũng rất nhiều người thay đổi đc nhưng cần có 1 động lực mạnh mẽ. chứ k0 phải chỉ vài cái video hay quyển sach thoáng qua là quên đâu.:binhsua17:

- - - Updated - - -

thi 18 mà năm nay nó lấy 19.5 :((
Bác thi trường gi vậy

chuẩn bị đi bộ đội kìa , lo tiền bạc xong chưa thớt

- - - Updated - - -

There are currently 49 users browsing this thread. (37 members and 12 guests)
enterprise, animax1991, Benitez, bibiden, buidoicholon, chanhchua, datdonghun, devil_lucifer, exchange24h, HetTienXai, kellyjiji, linhdungvn, LINHLONG, lon3lyst4r, m0ns00n, mafia_hcm, mnnb123, nguoithu9865, no_star_where, onionboy941, phamsynguyenitc, smalldragonvt, sonalwx, thienthan, TKLGroup, trankiembach, Tru0ngKhanh, tycu60, U7366325, vanhiep1510, Vivian, vubaduc93, YahooMessenger, YeahIWin, Đồi Gió Hú

may quá mở cho đứa e gái họ ngồi coi . tuy chưa bít kết quả chính thức nhưng xem video chắc nó phải nghĩ hihi

Bác nói thật là đúng với số đông đó, tuy nhiên thì cũng rất nhiều người thay đổi đc nhưng cần có 1 động lực mạnh mẽ. chứ k0 phải chỉ vài cái video hay quyển sach thoáng qua là quên đâu.:binhsua17:

- - - Updated - - -

Bác thi trường gi vậy
Bahc khoa đà nẵng bạn

may mà mình đậu :binhsua07:
mình chỉ thi trường 15 điểm và được 22 điểm :binhsua15:trường thấp nên đạt nhất khoa :binhsua11:

Nhưng mình vẫn theo MMO, vì MMO mình mới có tiền nạp học ở trường, tiền học thêm, tiền liên hoan với các bạn, 3 giờ sáng lọ mọ mò dậy gõ capcha, 4h nấu ống cơm cho bà dậy ăn nữa, tiếp tục gõ đến 5h, ăn cơm mặc quần áo đi học.
TKB 3 môn chính ở tiết 1 tiết 2, tiết 3 tiết 4 mình nằm ngủ bù, mình đẹp trai nên các cô không nạt :binhsua07:
cứ thế 3 năm trời, người thì đầy đặn mà mặt thì gầy, hóp xọp (thề luôn):binhsua18:

đậu đh thì tốt, không đậu thì cố học Cao đẳng đi bạn ạ. Theo MMO hoài cũng không được, sau này còn lấy v, nuôi con, không lẽ nói với ba mẹ vợ là làm nghề MMO :binhsua19: mình khuyên chân thành, cố lên :binhsua14:

Đừng bùn nhìu nha em, cuộc sống lúc thăng lúc trầm. 1 ngày nào đó nhìn lại em sẽ thấy cuộc đời thật đơn giản :D

mấy mod hoặc admin nên xem lại nha, đổi tên thì cũng nên báo cho member 1 tiếng để biết chứ, ko lẽ thích đổi là đổi, thích làm j cũng dc à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week