Help Rút tiền Personal về ổn chưa?

wow96

Hero
Reactions
264
MR
0.745
Đợt Tết có vụ bị kẹt phải chuyển lên Premier, giờ các bác cho hỏi là rút Personal được chưa? Có bác nào rút được rồi thì nói rõ phí và thời gian cho mình với.

Mới rút tiền Premier từ hôm thứ 4, đúng 24 giờ sau có email completed. Theo lệ thì thứ 2 có tiền. Chưa nghe bác nào rút thành công từ Personal, rầu quá.

rút gì miển có phí 60k là ok nhé
e có mất 60k phí và Completed được 1 tuần rùi chưa thấy $ về bank ạ cho e hỏi là nếu không nhận được thì bao giờ $ về pp lại để with lai ạ ?

rút hôm mùng 8, complete sau 2 tiếng, sau 2 ngày về bank ạ. personal ạ
Sao Personal mà tiền về nhanh thế bác?

e có mất 60k phí và Completed được 1 tuần rùi chưa thấy $ về bank ạ cho e hỏi là nếu không nhận được thì bao giờ $ về pp lại để with lai ạ ?

Vừa nghe ở trên nói ok tính dơwn xuống Personal để đỡ phí nhận tiền mà nghe bác nói thế này thì em đỡ sao :( Khách hàng toàn gửi tiền qua Paypal, thôi kêu họ gửi qua Skrill, mất thêm tí phí rút chung với hotforex cho lời vậy. Rút 24 tiếng có luôn.

Các bác cho em hỏi em rút tiền ở PP được 2 tháng rồi vẫn bị pending từ cái vụ acc personal đấy, gửi mail lên cho pp bảo nó cancel đi để rút lại mà nó k thèm rep mail, gửi nhiều lần rùi. Bây giờ em phải làm thế nào ạ :(

Các bác cho em hỏi em rút tiền ở PP được 2 tháng rồi vẫn bị pending từ cái vụ acc personal đấy, gửi mail lên cho pp bảo nó cancel đi để rút lại mà nó k thèm rep mail, gửi nhiều lần rùi. Bây giờ em phải làm thế nào ạ :(
call lên PP thì dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week