Rút tiền từ paypal về Techcombank

Reactions
0
MR
0.000
Mình muốn nhờ mọi người tư vấn về việc rút tiền từ paypal về Bank !!

Mình đã Withdraw tiền từ paypal từ hôm 6/7 đến hôm nay là tròn 1 tuần :( mà mình ra cây TechcomBank check thì vẫn chưa có tiền :( các bác biết làm ntn k tư vấn hộ mình với mình xin cám ơn :(

Mình muốn nhờ mọi người tư vấn về việc rút tiền từ paypal về Bank !!

Mình đã Withdraw tiền từ paypal từ hôm 6/7 đến hôm nay là tròn 1 tuần :( mà mình ra cây TechcomBank check thì vẫn chưa có tiền :( các bác biết làm ntn k tư vấn hộ mình với mình xin cám ơn :(

View attachment 27242
Tên đúng không ???
Số tài khoản đúng không ???
Nếu đúng thì chờ thứ 2 đi vì giờ tụi bank hay bị deley vài ngày lắm

Ko trùng tên thì sẽ được refund lại thôi

cho hỏi thằng techcombank này có hold như thằng sacombank không vậy mọi người . mới thử rút 20$ về để check coi sao . sợ nó hold như sacombank thì rắc rồi

không trước h mình toàn sài techcombank có bị gì đâu ! with có khi cã 10 ngày ! tại bank nó hay delay thôi ! không sao đâu

Bạn kiểm tra xem tên,stk đúng không. Nếu sai $ sẽ refund lại pp

đúng mà bạn :( . hnay mình Q&A cho pp và nó trả lời mình như này

I understand that you are facing difficulties with a withdrawal done on the 6th of July 2013. I apologize for this as it is frustrating to wait for your withdrawal for almost 2 weeks. I have reviewed your account and can see that the withdrawal was only processed and completed on the 8th of July 2013. The withdrawal usually takes 2-4 business days and should have been in your bank latest by the 12th of July 2013.

Not to worry, I have already raised a request to trace the funds for you. Please bear with us as we will notify you as soon as we receive information on this withdrawal. We would need to investigate with your bank to inquire where the fund has gone. Your patience and understanding is much appreciated with this issue.

giờ khó đỡ qá =.=

Mình cũng bị vậy rút gần 1 tháng rồi mà chưa thấy tiền đâu . Các bạn đưa lời khuyên giúp mình với .

Với cả các bạn cho mình hỏi làm sao xem tài khoản PP của mình thuộc loại nào với . Mình sợ đăng ký nhầm sang doanh nghiệp nên tiền ko về cảm ơn nhiều , Mong được sự giúp đỡ của các bạn .

Last edited:
@breakdance1993

Cậu rút tiền từ July là tháng 7/2013 hả bây giờ tháng 1/2014 nhận được tiền chưa? chắc nhà băng nghèo nên mượn tiền chăng, thử gởi thư cho Giám đốc coi sao (tớ không đùa)

Mình rút từ 16 tháng 12 năm 2013 . Đến nay tiền vẫn chưa về ngân hàng . Hôm qua ra ngân hàng check thì người ta kiểm tra bảo cũng không thấy .
vwbdef

xưa h vẫn rút ACB rất OK, nhanh thì 3 chậm thì 5-6 ngày gì đó
mà vừa rồi rút ACB thu 66k phí, đang ko biết rút qua gì cho fee thấp
ai biết chỉ giúp

xưa h vẫn rút ACB rất OK, nhanh thì 3 chậm thì 5-6 ngày gì đó
mà vừa rồi rút ACB thu 66k phí, đang ko biết rút qua gì cho fee thấp
ai biết chỉ giúp
giờ 66k hết rầu, cũng chả phải acb nó lấy phí đó nên rút qua thằng nào cũng vậy thôi.

Ai biết ngân hàng nào chuyên nhận usd từ Paypal về làm cái acc tại đó may ra nó không tốn phí 66k

giờ 66k hết rầu, cũng chả phải acb nó lấy phí đó nên rút qua thằng nào cũng vậy thôi.

Ai biết ngân hàng nào chuyên nhận usd từ Paypal về làm cái acc tại đó may ra nó không tốn phí 66k
Paypal tự động quy đổi từ USD qua VND mà, dù có tài khoản USD tại ngân hàng cũng thế thôi chứ nói gì đến việc nhận USD mà ko tốn phí 66k

Ngân hàng nào dạo này cũng chơi trội, VCB thì lại thu phí banking nội mạng, chán ko biết xài gì free đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week