Request Rút tiền từ PP về VCB bao nhiêu để không bị hold tiền

Căng nhỉ , từ tháng sau Bank Wire thì lo pải giải trình , Paypal cũng sợ hold thế này @@

Chưa bao h thử dùng ĐA :D
vcb 1k5 k hold, 3 ngày $ về
lần gần nhất là 2 tháng trước rút về VCB 2k ko thấy hold gì , nhanh gọn , hehe
Vậy Rốt cục là VCB có hold tiền không các bác, e rút mỗi làn tần 600 - 700/lần/tuần, người thì bảo hold người bảo không hold ??? vs tháng sau hình như áp dụng nghị định ch....ó m....á gì đó càng mệt nữa

Vietcombank,sacombank,techcombank 3 thằng này hold tien nhé. Nếu bạn sợ hold thì ko nên rút ở NH việt nam mà hãy làm thẻ của citibank, đây là ngân hàng đối tác của paypal toàn bộ tiền paypal đều đc citibank chuyển. Citibank nó ko hold, ko bắt bạn chứng minh nguồn gốc vì nếu có j thì nó tự kêu paypal xác minh chứ ko chụp hình màn hình tào lao như bank vn
Bác cho e hỏi làm thẻ cyty bank có rắc rối không và phí nó bao nhiêu ?

Bác cho e hỏi làm thẻ cyty bank có rắc rối không và phí nó bao nhiêu ?
Bạn lên web citibank tìm hiểu rồi gọi cho nó hỏi, mình chưa làm thẻ của nó, nhưng mình xem qua thì bạn mở tk an lợi j đó, tối thiểu x triệu ( hình như 5 triệu) nó sẽ phát thẻ free. Sau đó bạn có 2 lựa chọn, giữ số dư trong tk trên x triệu thì sẽ free phí chuyển rút tiền ở tất cả các cây atm bất kể của ngân hàng nào. Ngân hàng vn nó thu phí rút tiền còn citibank thì ko. Nếu bạn rút tiền trong tk còn dưới x triệu, citibank sẽ thu phí bạn.

Vậy Rốt cục là VCB có hold tiền không các bác, e rút mỗi làn tần 600 - 700/lần/tuần, người thì bảo hold người bảo không hold ??? vs tháng sau hình như áp dụng nghị định ch....ó m....á gì đó càng mệt nữa
VCB thì rút ít thì không sao chứ nhiều quá có khi lại lo nó hold, theo tớ cứ dưới 500 là vừa

tháng nào mình cũng rút từ PP về VCB tầm 1k5$ . 3 ngày là nhận đc rồi , chả bị làm sao cả :) vì nguôn tiền của mình là nguồn sạch

tháng nào mình cũng rút từ PP về VCB tầm 1k5$ . 3 ngày là nhận đc rồi , chả bị làm sao cả :) vì nguôn tiền của mình là nguồn sạch
Để vài tỷ đồng tiết kiệm ở bank thì đố nó làm khó dễ cho mình, chục tỷ thôi thì đòi bó* v* con nào ở bank cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week