Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Cái này là mua gói chứ ko phải mua euro nhé. như slider chung cho toàn a e việt nam và thế giới là
gói 1500 là 41.250.000vnd

Euro giá sao cao thế nhỉ

Mastercard coinspace đã về với một số group
A e nào muốn làm thì đk mình làm luôn nhé
Nhưng theo mình cũng chả cần.

thâu chịu rate 27.5 thì bó tay.com :oops:. Sự bóc lột của giai cấp thống trị đa cấp ko thể diễn tả bằng lời :oops:

sao dep 1k5 mà tới 41tr250
tính ra 1e tới 27.5k :confused:
Mới đầu mình cũng thấy thắc mắc vậy. và ai vào cũng thắc mắc nhưng đây là quy định chung cho cả tập đoàn việt nam rồi. từ thời ông cố, xuống ông nội,cha, con cháu chắc trong hệ thống phải theo hết. nên ko vấn đề gì nữa

Đây là group telegram. các bạn nào chưa có phần mềm chát telegram thì tải về sau đó click vào link dưới sẽ vào nhóm:
https://telegram.me/joinchat/Dl5ZLAcuQQkzFYiTA_YVdg

Mới đầu mình cũng thấy thắc mắc vậy. và ai vào cũng thắc mắc nhưng đây là quy định chung cho cả tập đoàn việt nam rồi. từ thời ông cố, xuống ông nội,cha, con cháu chắc trong hệ thống phải theo hết. nên ko vấn đề gì nữa

Đây là group telegram. các bạn nào chưa có phần mềm chát telegram thì tải về sau đó click vào link dưới sẽ vào nhóm:
https://telegram.me/joinchat/Dl5ZLAcuQQkzFYiTA_YVdg

đó là do thằng đầu não alpha quy định chứ chả có ai quy định nước này giá này nước kia giá kia :oops:. Thôi thì hóng mấy thím chơi ở đây sell lại cho em = giá thị trường :rolleyes:

Những gì đã là quy định chung thì ai cũng phải chịu và ai cũng đc hưởng cả. còn bạn nào ko muốn vào group để chiến theo cộng đồng thì chiến solo vẫn lời như thường. Vì scoin tập trung vào giá trị coin chứ ko phải phát triển đa cấp như onecoin.

đó là do thằng đầu não alpha quy định chứ chả có ai quy định nước này giá này nước kia giá kia :oops:. Thôi thì hóng mấy thím chơi ở đây sell lại cho em = giá thị trường :rolleyes:
Đúng là do thằng khốn đầu não quy định.:D

Chuẩn luôn:D Hoặc đợi coin lên sàn mua bằng btc cho nó dễ.
Hi vọng là sàn chính thống chứ sàn nội bộ thì em cũng xin kiếu

:D Làm gì có chính phủ nào ủng hộ tiền ảo nhỉ, khi mà hệ thông ngân hàng tài chính của chính phủ đó là mạch máu tài chính

Chuẩn luôn:D Hoặc đợi coin lên sàn mua bằng btc cho nó dễ.
Hi vọng là sàn chính thống chứ sàn nội bộ thì em cũng xin kiếu
Lên sàn thì chỉ ăn giá coin tăng thôi. còn mua gói là để
đào coin ăn lãi mỗi ngày nhé.
Nếu giờ mua gói đào coin tích trữ đầu cơ thì lên sàn càng đc nhiều coin nữa. vì coin tự động sinh lãi mỗi ngày mà.

Lên sàn thế giới chứ nội bộ đã luân chuyển dc tiền từ lúc sơ khai rồi. nên ưu việt hơn các coin khác.

rate bán hiện tại của VCB = 25062.54 + 3% fee ngoại tệ >>>> 25814.4162 >>> dep = VCB rẻ hơn cái rate cắt cổ 27.5 :oops:

:D Làm gì có chính phủ nào ủng hộ tiền ảo nhỉ, khi mà hệ thông ngân hàng tài chính của chính phủ đó là mạch máu tài chính
Liên minh châu âu đã chấp nhận tiền ảo lâu rồi nhé.

rate bán hiện tại của VCB = 25062.54 + 3% fee ngoại tệ >>>> 25814.4162 >>> dep = VCB rẻ hơn cái rate cắt cổ 27.5 :oops:

rate là cố định nhé :D dep bằng gì nó cũng rút đúng từng đấy tiền từ acc của thím

Liên minh châu âu đã chấp nhận tiền ảo lâu rồi nhé.

Cái này phải nói chính xác 1 chút. Liên minh châu Âu mới chỉ chấp nhận btc thôi nhé. Chứ ko có loại coin nào được chấp nhận đâu :rolleyes:

thâu vại hóng lên sàn tung vài bit ra ôm đầu cơ :oops:

Lên sàn thì chỉ ăn giá coin tăng thôi. còn mua gói là để đào coin ăn lãi mỗi ngày nhé.
Nếu giờ mua gói đào coin tích trữ đầu cơ thì lên sàn càng đc nhiều coin nữa. vì coin tự động sinh lãi mỗi ngày mà.

Lên sàn thế giới chứ nội bộ đã luân chuyển dc tiền từ lúc sơ khai rồi. nên ưu việt hơn các coin khác.

Thì đó là chơi theo hướng đào coin.
Còn chơi theo hướng đem vài btc đầu cơ đợi nó tăng bán ra ăn chênh lệch chẳng phải sẽ nhẹ nhàng hơn mà ko lo nó scam trước khi lên sàn ;)

Dĩ nhiên cái nào cũng có ưu nhược của nso

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week