Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho hỏi mình rút 1 cổng LR hơn 24h rồi giờ mình rút thêm 1 cổng LR hay cổng khác dc ko?

sau 24h thì cứ vô tư đê , chủ yếu nó có mở cổng hay ko thôi :binhsua04:

giăng câu mà ko dính cá....................:binhsua10:

PM LR từ 12h sáng đã mở đâu cơ chứ , tối qua có ông rút nhầm tưởng là PM mở nhưng có phải éo đâu

Không phải nhầm đâu. Đêm qua gần 2h30 nó mở. Mình theo dõi trên face của nó. Đầu tiên nó thông báo PM now open, mình thấy thế sướng quá vào rút luôn, hóa ra nó thông báo mở theo kiểu queue. Mình rút ko thấy báo lỗi daily limit reached nên không đọc kỹ là queue sucsessful. Lúc đó cũng mệt mẹ nó rồi nên ko để ý kỹ. Chỉ khoảng 2-3 phút sau nó thông bao PM bucket now open. Cứ nghĩ rút được rồi nên ko xem lại, mãi sau đọc lại mới biết là queue. Hơn 10 phút sau bỏ lệnh rút lại ko được. Thế là mất toi 1 đêm trực.
MÌnh đã rút thành công bucket hơn chục lần rồi, chả lẽ lại ko biết cái nào được pay trước pay sau, do chủ quan thôi

Không phải nhầm đâu. Đêm qua gần 2h30 nó mở. Mình theo dõi trên face của nó. Đầu tiên nó thông báo PM now open, mình thấy thế sướng quá vào rút luôn, hóa ra nó thông báo mở theo kiểu queue. Mình rút ko thấy báo lỗi daily limit reached nên không đọc kỹ là queue sucsessful. Lúc đó cũng mệt mẹ nó rồi nên ko để ý kỹ. Chỉ khoảng 2-3 phút sau nó thông bao PM bucket now open. Cứ nghĩ rút được rồi nên ko xem lại, mãi sau đọc lại mới biết là queue. Hơn 10 phút sau bỏ lệnh rút lại ko được. Thế là mất toi 1 đêm trực.
MÌnh đã rút thành công bucket hơn chục lần rồi, chả lẽ lại ko biết cái nào được pay trước pay sau, do chủ quan thôi
Thế đại ca cho em bằng chứng nó ghi thế nào nào.:D

ai rút đc LR sms 0976909981 với nhé, để lại số LR mình tặng 0.5$

ta cắm auto cả đêm mà có dính cái gì đâu

Đêm qua tầm hơn 2h sau khi nó pay lệnh rút PM hôm trước là họ mở cổng rút ngay, Giờ tiền mỗi đợt họ đưa ra ít đi, lệnh vào thì nhiều lên,nhận lệnh random, may mắn thì được thôi !, Sáng nay cổng STP cũng vậy, các cậu cứ chờ khi nào họ pay LR là họ đồng thời mở luôn, nếu không trúng phát nào thì lại kiên trì hôm sau thôi :binhsua144:

cắm máy hơn 24h rồi mà chưa thấy tăm hơi........chắc cũng sắp tới giờ mở ròi

cho mình cái code imas chạy liên tục đi cậu , cửa mình đựoc vài phút lại play lại à

cắm máy hơn 24h rồi mà chưa thấy tăm hơi........chắc cũng sắp tới giờ mở ròi

vào khoảng 4h sáng nay nó đã mở all cổng rút tiền, bao gồm PM,STP,LR.... nhưng hnay cực kì hạn chế, hay nói cách khác là random người được pay, ai được thì do may mắn thôi. Mình ngồi canh f5 liên tục nhưng cũng chẳng dính em nào, theo dõi trên facebook thì rất ít người rút được

vào khoảng 4h sáng nay nó đã mở all cổng rút tiền, bao gồm PM,STP,LR.... nhưng hnay cực kì hạn chế, hay nói cách khác là random người được pay, ai được thì do may mắn thôi. Mình ngồi canh f5 liên tục nhưng cũng chẳng dính em nào, theo dõi trên facebook thì rất ít người rút được

Theo thông tin từ FBI nó bảo là mở bucket 1 tuần nay rồi mà chỉ thấy mọi người rút, không thấy đầu tư vào nên nó sẽ hạn chế rút tiền. Ai may mắn sẽ rút được vì cổng nó mở bé như lỗ chuột chui

giăng lưới từ 10h tối qua đến giờ vẫn chưa dính cá :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week