s2_lheO.......Scam....Cảnh Báo Trước nhé.!!!!!!!

có ai ném gạch đâu??? ai cũng nói rất đàng hoàng chỉ hỏi là có log chat thì post lên cho mọi người cảnh giác
vậy sao chủ topic phải khó chịu vậy?? người ta nói rồi: nhìn bằng chứng ko nhìn người

việc này nói thẳng ra chả quan trọng, vẫn là bài ca muôn thuở là ko cảnh giác copy đúng nick chat mà thôi chứ có gì mới.
Scam đc thì cũng tài thật đấy, ai bị scam thì ko còn gì để nói
chủ thớt bảo là đc 1 bên thứ 3 cảnh báo mà bên thứ 3 là mod -> mod là ai? là người có uy tín trong 4r nếu mod đã ko lên tiếng tức là vụ này có thật, cần gì log chat nữa cho rối rắm _ _! cứ ghi nhớ cái tên nick mà tránh ... Wind xin hết ạ!

Ngoài lề tí
Bạn nên bỏ cái kiểu viết xì tin đi. Rất gây khó chịu cho người đọc, Trong đó có tôi
Đôi lời góp ý.
Thân chào.

Bạn nghĩ bạn nổi tiếng hay uy tín quá mà phải có người giả nick bạn đi scam sao ? Hôm qua đã làm 1 topic bên box Chat rồi hôm nay lại thêm topic này nữa .Bạn cũng có năng khiếu đánh bóng tên tuổi đấy ;)

:binhsua46:nổi thì ko.....toàn bơi chìm ko moà :binhsua32:...... bạn lấy cái Pro ra doạ mềnh chắc

Uh thì bạn nổi......:binhsua37:.....4rum này lắm Đàn ông Tính đàn bà qoá ..... Ik đâu cũng bám theo ném đá :binhsua36:

---------- Post added at 01:14 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

Ngoài lề tí
Bạn nên bỏ cái kiểu viết xì tin đi. Rất gây khó chịu cho người đọc, Trong đó có tôi
Đôi lời góp ý.
Thân chào.
:binhsua32: Lạy hồn....... Tính tình tui sao cách nc tui sao tui ghi vậy :binhsua46: ko chi Xì tin ko lẻ bắt nc như mấy bà già àhh :binhsua37:

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

chủ thớt bảo là đc 1 bên thứ 3 cảnh báo mà bên thứ 3 là mod -> mod là ai? là người có uy tín trong 4r nếu mod đã ko lên tiếng tức là vụ này có thật, cần gì log chat nữa cho rối rắm _ _! cứ ghi nhớ cái tên nick mà tránh ... Wind xin hết ạ!

:binhsua36: Hôm wa ông bị scam hay bà bị scam gì đó pm Tmod dodoankhai bảo nhờ trung gian ..... bảo là mua bán với mình nên ông ý đồng ý vì ông ý wen :| nhưng mà ứ phải là tui gd.....đến sáng a ý pm hỏi tui bảo ko có
tui mới bik là có ng bị scam.....

Mấy ông đàn ông mà như đàn bà cứ bám theo tui rồi ngồi ném đá ....... Tính tình....ứ ra cái gì :binhsua37:

Thật sự bây giờ mình ko biết bạn muốn nói vấn đề gì cả. Dù bạn ko đánh bóng mình đi nữa thì những gì đang xảy ra cũng khiến người khác nghĩ như vậy . Có lửa mới có khói , cái topic hôm qua đã làm nhiều người khó chịu rùi . Vài lời góp ý :binhsua35:

đánh bóng gì mà đánh bóng :binhsua33: v~ mấy anh bạn già pro 8x, teen 9x h viết như vậy đấy, có khó chịu thì cũng làm thinh lơ đi cho lành, có j wan trọng đâu, biết thêm 1 yahoo scam, thôi stop ở đây được rầu :binhsua43:

=)) fake cái log chat dễ ợt =)) tự chat với nhau tạo tên tuổi =))

---------- Post added at 07:59 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

thấy chủ topic đi đâu cũng tôi là con gái này nọ =)) hình như ko nói vậy thì mọi người ko biết à =))

Trai với chả gái , scam thì đâu phân biệt đâu =))

chúc bạn thành công ;))

Chẳng lẽ bé Heo mới mà đã uy tín thế sao.:binhsua35:
có ai biết chủ topic là ai đâu :D, chỉ thấy lập nick đc 2 tháng spam lên 800 post, làm quen với 1 số người rôi có vẻ thân thiết trên chatbox, rồi nhận mình là con gái :D, rồi lập vài topic mua bán captcha

rôi sau đó, scammer giả danh "uy tín" của chủ topic và chủ topic lập liền mấy topic để PR cho bản thân mình =))

Và giờ ai cũng biết chủ topic =))

cũng tùy loại Mod nhé....phán như đúng rồi=))

Dẹp topic là xong thôi không ăn gạch đó chị ơi ở đây có nhiều thành phần bất hảo ngoài hoang đảo lắm . Phe cánh to lắm nick em newbie nên rất sợ mấy cái cánh đó chém

Scam hoặc là đã bị rồi hoặc là chưa. Hình như thế hóa ra cậu đoán à. Đọc không hiểu lại còn quote lại làm gì. Spam hay gì cái đó Mod và admin lo chưa tới lượt cậu...Ốc không đèo ốc lại còn đèo rêu

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

:binhsua32:hôm wa hềnh như có bạn bị nick s2_lheO này scam......Mình nói Trước đấy ko phải mình nhé 2 nick khác nhau Đấy Mình là số 0 nick đó là chử O....

YH mình là : s2_lhe0 ........ YH thèng scam là s2_lhe0_ .....

Toàn thể Mem cạp của ta chú ý nhé.....Lở có chuyện gì ta ứ chịu âu đấy

Thèng Scam nick nó là :
darkstyle(cũng là Cuby2) vừa nhờ Mod check IP :| ........ CHuẩn :D.......!!!!:binhsua36:Mà mọi ng Đừng ném Đá nhé....Đây là Box Scam tui chẳng rãnh lại vào đây để PR mình đâu....Mà Zù gì tui Cũng PR sẵn rồi =))......!!!!

Toàn Suy bụng ta ra bụng ng.....( Từ sau bài này ai bị tui Scam Ráng Chịu )

Tôi chứng minh cho cậu thấy là làm gì có thằng nào đặt được cái nick Yahoo là s2_lhe0_ như cậu bảo đâu nào

Lừa trẻ con hay PR bản thân:binhsua33:

Last edited by a moderator:
Scam hoặc là đã bị rồi hoặc là chưa. Hình như thế hóa ra cậu đoán à. Đọc không hiểu lại còn quote lại làm gì. Spam hay gì cái đó Mod và admin lo chưa tới lượt cậu...Ốc không đèo ốc lại còn đèo rêu

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

Tôi chứng minh cho cậu thấy là làm gì có thằng nào đặt được cái nick Yahoo là s2_lhe0_ như cậu bảo đâu nào

Lừa trẻ con hay PR bản thân:binhsua33:

:D thế là bị vạch mặt :)) Mấy đứa nguy hiểm vào bênh nữa đi =)) Phe cánh lắm mà
ko biết gì cũng bày đặt =)) Trẻ trâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week