s2_lheO.......Scam....Cảnh Báo Trước nhé.!!!!!!!

Dòng 1 viết

Dòng 3 viết
Dòng 5 viết

Cuối cùng tóm lại là thằng nào???

Ý chủ thớt nói là nick forum thằng Scam là s2_lheO , yahoo nó là s2_lheo_ ( cái này tạo được cũng hay ) và nó là clone của CuBy2 với yahoo là darkstyle .

Hiểu chưa cậu :m190:

Ý chủ thớt nói là nick forum thằng Scam là s2_lheO , yahoo nó là s2_lheo_ ( cái này tạo được cũng hay ) và nó là clone của CuBy2 với yahoo là darkstyle .

Hiểu chưa cậu :m190:

à. nhưng làm gì có thằng nào tạo được nick yahoo là s2_lheo_

:binhsua46:nổi thì ko.....toàn bơi chìm ko moà :binhsua32:...... bạn lấy cái Pro ra doạ mềnh chắc

Uh thì bạn nổi......:binhsua37:.....4rum này lắm Đàn ông Tính đàn bà qoá ..... Ik đâu cũng bám theo ném đá :binhsua36:
Nói thật với bạn mấy cái usergroup với mình nó chả có nghĩa lí gì mà mình phải lấy ra mà dọa bạn cả .Mà dọa bạn thì mình cũng chẳng đc cái gì vậy thì bạn nghĩ mình có cần thiết phải "dọa" như bạn nói ko? Nói chung ở đây mình ko muốn bàn đến chuyện chìm hay nổi với cái nick mà bản chất cái nick tham gia forum này có đóng góp đc gì cho forum hay ko mới là điều quan trọng .Còn cái thể loại đi spam mấy cái comment vớ vẩn để mà lên post rồi lên usergroup thì thực sự là ko đáng để mình bận lòng đâu ;) Đã biết bao nhiêu vụ spam lên post ,lên usergroup , tạo tên tuổi ,người người tung hô , nhà nhà yêu quí , anh anh em em rồi bụp 1 cái Scam thế là bao nhiêu câu tung hứng ,bao nhiêu cái yêu quí nó lại biến thành cái gì chắc ko cần mình nói ra nhỉ? Ngồi mà đếm lại những vụ như vậy chắc cũng viết đc thành 1 list dài đấy :)

thôi bỏ đi :)), nghịch tí comment tí cho vui thôi chứ ko cần thiết phải cãi nhau nữa đâu :D
Nói chung là cẩn thận trong giao dịch là xong :D GD dù 1,2$ nếu với nick ko có info và bảo hiểm trên forum thì dù là pro,master cũng lên nhờ trung gian cho chắc :D
Còn với ai mà tin tưởng thì tùy, vẫn có tỉ lệ hên xui :D

ai là Heo con ai là he0 à :binhsua37:

Nói thật với bạn mấy cái usergroup với mình nó chả có nghĩa lí gì mà mình phải lấy ra mà dọa bạn cả .Mà dọa bạn thì mình cũng chẳng đc cái gì vậy thì bạn nghĩ mình có cần thiết phải "dọa" như bạn nói ko? Nói chung ở đây mình ko muốn bàn đến chuyện chìm hay nổi với cái nick mà bản chất cái nick tham gia forum này có đóng góp đc gì cho forum hay ko mới là điều quan trọng .Còn cái thể loại đi spam mấy cái comment vớ vẩn để mà lên post rồi lên usergroup thì thực sự là ko đáng để mình bận lòng đâu ;) Đã biết bao nhiêu vụ spam lên post ,lên usergroup , tạo tên tuổi ,người người tung hô , nhà nhà yêu quí , anh anh em em rồi bụp 1 cái Scam thế là bao nhiêu câu tung hứng ,bao nhiêu cái yêu quí nó lại biến thành cái gì chắc ko cần mình nói ra nhỉ? Ngồi mà đếm lại những vụ như vậy chắc cũng viết đc thành 1 list dài đấy :)
Nhiều người quá chú ý tới Usergroup... Mình thì mmo thì tiền là quan trọng nhất, thứ nhì là rỗi rãi vào chém gió:)

cho em hỏi phe cánh lớn là gì, vẫn ko hỉu :m190:

Mọi hôm hăng hái lắm cơ mà. lộ tẩy rồi nên chuồn à =)). Làm gì có ai đặt được nick yahoo có dấu . hoặc _ ở cuối mà lại lập topic tố cáo thằng có yahoo S_lhe0_ giả danh cậu.Nói dóc thì cũng phải bịa câu chuyện cho nó hợp lý chứ

cho em hỏi phe cánh lớn là gì, vẫn ko hỉu :m190:

hjhj.....là tay dài tướng to lớn ý mà.....chắc nguyenhuyhoang kiu bé heo nhà ta có cánh tay dài...hazzzzzz....z mà bụng bự ko hỉu:binhsua33:

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

Mọi hôm hăng hái lắm cơ mà. lộ tẩy rồi nên chuồn à =)). Làm gì có ai đặt được nick yahoo có dấu . hoặc _ ở cuối mà lại lập topic tố cáo thằng có yahoo S_lhe0_ giả danh cậu.Nói dóc thì cũng phải bịa câu chuyện cho nó hợp lý chứ

ủa làm nick ảo ko dc ah......:binhsua37:

hình thức cảnh báo trước rồi scam sao tinh vi thật. Nếu ko ai đọc bài này bị scam ráng chịu ?? Thằng bị scam đâu sao ko lên tiếng?? Hình như nó chưa bị scam

=)) vấn đề là thời gian cả thôi
Anh max lặn đi phe cánh anh kia to lắm em sợ núp thôi
vào bợ đ.í.t nữa đi ông, tui lạy ông, ông đừng có rãnh nói ba cái xàm xàm nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week