Sao ngươif Thanh Hóa bị ác cảm vậy

Status
Not open for further replies.

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
ko hiểu vì sao mà dân Thanh Hóa bị ghét vậy nhể :m131:
Sau vụ scam của master Nongthanhhoa thì thấy nhiều người ko hiểu ý nghĩa của cái tên nên nghĩ rằng ông ấy người Thanh Hóa lại đi nói xấu người Thanh Hóa. Nói thật mình là một người Thanh hóa đọc những comment này bức xúc vô cùng. Ko muốn nặng lời chứ các bạn nói xấu thì nên suy nghĩ lại nhá.
Đm ở đâu thì cũng có người này người kia có thằng rẻ rách , thằng tử tế chứ ko phải ai cũng như ai nên các bạn đừng nên comment theo kiểu vơ đũa cả nắm như thế.
Thử hỏi dân thanh hóa bẩn tính có thằng nào cướp tiẹm vàng giét người nỗi tiếng toàn quốc chưa, có thằng chấu ruột nào giết cô chưa. Tuy vẫn còn tồn tại nhiều phần tử xấu tính , rẻ rách nhưng ko phải ai cũng như thế nên một lần nữa mong các bạn suy nghĩ lại nhá.

mình ít tiếp xúc với dân thanh hóa, nhưng mà đi đâu cũng nghe tiếng xấu, không hiểu tại sao :m021:

Nếu bạn là sinh viên bạn mới thấy dân TH bựa như thế nào
Ko dám nói tất cả , nhưng 10 thằng thỳ 7 thằng nát ... thật luôn ... ko hề có ý xúc phạm

:| bạn thuyloi nói thế đúng thôi :| Nhưng thú thật cái tiếng nó thế rồi. Ngay bản thân mình đây trong những năm 2 và 3 đi học ĐH. có 1 ông Thanh Hóa làm mình thật sự là kô biết phải nói như nào :D bạn tốt thì bạn bè bạn biết. Xã hội biết. Thiết nghĩ k cần phải quan tâm đâu :D. Đúng là mang tiếng khó chịu thật :-<

b... ơi thương lấy d... cùng
tuy rằng khác giống nhưng chung 1...quần

:binhsua37:

đâu cũng thế cả, đều có người tốt kẻ xấu hết, đừng vơ đũa cả nắm
ngay cả Trung Quốc cũng thế thoai, dân mình cũng cứ vơ hết, buồn cho cái suy nghĩ

Ko dám nói tất cả , nhưng 10 thằng thỳ 7 thằng nát ... thật luôn ... ko hề có ý xúc phạm
ko phải nát bạn ạ. nhưng nói đúng ra thì nó là bản chất :|

ko hiểu vì sao mà dân Thanh Hóa bị ghét vậy nhể :m131:
Sau vụ scam của master Nongthanhhoa thì thấy nhiều người ko hiểu ý nghĩa của cái tên nên nghĩ rằng ông ấy người Thanh Hóa lại đi nói xấu người Thanh Hóa. Nói thật mình là một người Thanh hóa đọc những comment này bức xúc vô cùng. Ko muốn nặng lời chứ các bạn nói xấu thì nên suy nghĩ lại nhá.
Đm ở đâu thì cũng có người này người kia có thằng rẻ rách , thằng tử tế chứ ko phải ai cũng như ai nên các bạn đừng nên comment theo kiểu vơ đũa cả nắm như thế.
Thử hỏi dân thanh hóa bẩn tính có thằng nào cướp tiẹm vàng giét người nỗi tiếng toàn quốc chưa, có thằng chấu ruột nào giết cô chưa. Tuy vẫn còn tồn tại nhiều phần tử xấu tính , rẻ rách nhưng ko phải ai cũng như thế nên một lần nữa mong các bạn suy nghĩ lại nhá.

Nói thật đừng buồn, nhìn cái hình ở chữ kí của bạn là ko có chút thiện cảm nào rồi, đừng nói tại sao người ta lại đánh giá mình như vậy ?

Nói thật đừng buồn, nhìn cái hình ở chữ kí của bạn là ko có chút thiện cảm nào rồi, đừng nói tại sao người ta lại đánh giá mình như vậy ?

bạn nói mới để ý có cái hình ở chữ ký, ai để hình ở chũ ký cũng bị mình dùng adblock plus bock hết nên chả nhìn thấy gì :))

điển hình là chủ thớt với cái chữ ký làm những người lớn tuổi cảm thấy ác cảm ngay

bác này chỉ dc cái nói đúng,em nhìn chữ ký chủ thớt thì em ko giám đi chơi gà luôn,tưởng tượng cái ấy của nó y hệt mỏ thằng này!!!:binhsua36:

ko phải nát bạn ạ. nhưng nói đúng ra thì nó là bản chất :|

uk ... các boy Thanh Hóa lên HN học , cực kì thích đua đòi luôn , theo kiểu đú bẩn ý , tiền thỳ chả có đâu , nhưng thích sài sang lắm , thích oai lắm , thích hổ báo lắm
Quỵt nợ , cù nhây .... nói chung là bẩn tính

Có thể chủ thớt ko phải người như thế , nhưng mình ko thể nói khác đc ... vì mình gặp nhiều ... phát sợ luôn

cái đó là định kiến lâu rồi cậu ơi
mọi người thữ gõ "dân thanh hóa" trên google và đừng enter sẽ ra mấy cái gợi ý khắc hiểu

k phải j nhưng thấy bác này nói đung đúng, thời sv chơi vs 5 ông thanh hóa, 1 đang ở tù, 3 thằng siêu cục bộ và kẹt xỉ, éo có j để nói.....mặc dù mình không có thành kiến cho lắm vs ng tỉnh nào

Cái chữ ký mổi lần gặp Cm của bợn này mình phải dùng chuột kéo xuống thật nhanh ,nhìn ác cảm vãi

mình ít tiếp xúc với dân thanh hóa, nhưng mà đi đâu cũng nghe tiếng xấu, không hiểu tại sao :m021:
mềnh cũng ko hiểu sống khu kí túc cùng mấy thằng bạn một thời gian thân đi uống rượu tuị nó cũng bảo là anh chị , bố mẹ nó bảo ko nên thân vs bọn Thanh Hóa mới ảo chứ :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week